Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:20 16/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Đường Cốc Sâu, thôn Bản Hẻo, xã Trấn Ninh, huyện Văn Quan
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn hỗ trợ có mục tiêu hạ tầng cơ sở các huyện nghèo năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Văn Quan, Tỉnh Lạng Sơn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 23/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
219/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
10/09/2024 16:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trấn Ninh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:17 16/09/2024
đến
09:00 23/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 23/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
25.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/09/2024 (22/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV Xây dựng và Thương Mại Hoàng Minh LS Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ngõ 74, đường Chùa Tiên, Phường Chi Lăng, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu Lạng Sơn Tư vấn lập E-HSMT số 5/39, đường Văn Vỉ, Phường Chi Lăng, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
3 Công ty TNHH thương mại và tư vấn xây dựng Minh Hà Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 27A, Ngõ Giếng Tiên, đường Văn Vỉ, khối Hoàng Hoa Thám, Phường Văn Quan, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu Lạng Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT số 5/39, đường Văn Vỉ, Phường Chi Lăng, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
5 Công ty TNHH thương mại và tư vấn xây dựng Minh Hà Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 27A, Ngõ Giếng Tiên, đường Văn Vỉ, khối Hoàng Hoa Thám, Phường Văn Quan, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3 (có hóa đơn hoặc đăng ký; đăng kiểm hoặc giấy kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực)
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn (có đăng ký và đăng kiểm còn hiệu lực)
1
3
Máy nèn khí hoặc đầu búa thủy lực (có hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đánh cấp - Cấp đất II
8.4022
m3
2
Đánh cấp - Cấp đất III
6.028
m3
3
Đào vét hữu cơ - Cấp đất I
32.9568
m3
4
Đào bùn đặc - Cấp đất I
13.6724
m3
5
Đắp đất
6
Đắp nền đường, độ chặt Y/C K = 0,95
329.1178
m3
7
Đắp bù lề bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
33.0476
m3
8
Điều phối đất dọc tuyến
9
Vận chuyển đất, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
35.4533
m3
10
Vận chuyển đất đổ thải
11
Vận chuyển đất, phạm vi ≤300m - Cấp đất I
37.7279
m3
12
Vận chuyển đất, phạm vi ≤300m - Cấp đất II
70.5806
m3
13
Vận chuyển đất, phạm vi ≤300m - Cấp đất III
494.9086
m3
14
Vận chuyển đất, phạm vi ≤300m - Cấp đất IV
12.286
m3
15
Vận chuyển đá trong phạm vi ≤300m
86.3596
m3
16
Vận chuyển đất, phạm vi ≤500m - Cấp đất II
95.6889
m3
17
Vận chuyển đất, phạm vi ≤500m - Cấp đất III
1247.5047
m3
18
Vận chuyển đất, phạm vi ≤500m - Cấp đất IV
131.4944
m3
19
Vận chuyển đá trong phạm vi ≤500m
1.1921
m3
20
Vận chuyển đất, phạm vi ≤700m - Cấp đất I
1.0976
m3
21
Vận chuyển đất, phạm vi ≤700m - Cấp đất II
131.8464
m3
22
Vận chuyển đất, phạm vi ≤700m - Cấp đất III
1751.8315
m3
23
Vận chuyển đất, phạm vi ≤700m - Cấp đất IV
57.2001
m3
24
Đào khuôn
25
Đào khuôn đường - Cấp đất III
7.6927
m3
26
Đào khuôn đường - Cấp đất IV
719.5152
m3
27
Đào phá đá nhóm IV cấp IV bằng máy đào 1,6m3
39.1648
m3
28
Phá đá mặt bằng - Cấp đá III
24.2306
m3
29
Xúc đá sau lên phương tiện vận chuyển
24.2306
m3
30
Cống tròn
31
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
8.7345
m3
32
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
136.6041
m3
33
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất IV
34.0428
m3
34
Phá đá mặt bằng - Cấp đá III
33.4645
m3
35
Xúc đá sau lên phương tiện vận chuyển
33.4645
m3
36
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,95
68.3321
m3
37
Xây cống, vữa XM M100, PCB40
41.4984
m3
38
Xây chân khay, sân cống bằng đá hộc, vữa XM M100, PCB40
20.2853
m3
39
Xây tường thẳng bằng đá hộc - Chiều dày ≤60cm, chiều cao ≤2m, vữa XM M100, PCB40
3.9531
m3
40
Móng cống đệm đá dăm, ĐK đá 2x4
8.2236
m3
41
Móng cống đệm cát 5cm
0.3051
m3
42
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2m - Đường kính 800mm
16
1 đoạn ống
43
Nối ống bê tông bằng phương pháp xảm - Đường kính 800mm
11
mối nối
44
Cống tròn đặt tạm qua đường rẽ
45
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 1m - Đường kính 300mm
6
1 đoạn ống
46
Mặt đường BTXM tuyến chính, dày 18cm
47
Bê tông mặt đường dày mặt đường ≤25cm, bê tông M250, đá 2x4, PCB40, độ sục 6-8cm
3390.165
m2
48
Thi công móng cấp phối đá dăm loại II dày 10cm
3616.176
m2
49
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
408.3804
m2
50
NỀN ĐƯỜNG

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây