Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:39 17/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trường Tiểu Học – Trung Học Cơ Sở Nhơn Thạnh, hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh HS-GV tiểu học, Chống thấm sê nô mái dãy hành chính- khu vệ sinh khối THCS
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán sự nghiệp giáo dục năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 26/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
83/QĐ-TH-THCS
Ngày phê duyệt
13/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường TH-THCS Nhơn Thạnh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:35 17/09/2024
đến
15:00 26/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 26/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 26/09/2024 (25/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế và Xây dựng Tuấn Phong Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 374 A1, khu phố 4, Phường 8, Thành phố Bến Tre, Tỉnh Bến Tre
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Benco Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 353 ấp Long Hoà A, Xã Đạo Thạnh, Thành phố Mỹ Tho, Tỉnh Tiền Giang
3 Phòng Quản lý đô thi ̣thành phố Bến Tre Tư vấn thẩm định giá 7A Đại lộ Đồng khởi, Phường 4, Thành phố Bến Tre, Bến Tre
4 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Trung An Tư vấn lập E-HSMT Số 105, Phạm Hùng, xã Trung An, TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
5 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Sơn Tây Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 102, Đường Nguyễn Thị Định, Khu phố Phú Cường, Phường Tân Phú, Thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước
6 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế xây dựng Trung An Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 105, Phạm Hùng, xã Trung An, TP Mỹ Tho, tỉnh Tiền Giang
7 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Sơn Tây Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 102, Đường Nguyễn Thị Định, Khu phố Phú Cường, Phường Tân Phú, Thành phố Đồng Xoài, tỉnh Bình Phước

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ - tải trọng ≥5T - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực)
1
2
Đầm đất cầm tay hoặc đầm cóc - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực)
1
3
Đầm dùi - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực)
1
4
Đầm bàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực)
1
5
Máy cắt uốn thép - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực)
1
6
Máy hàn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực)
1
7
Máy trộn bê tông 250 lít - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực)
1
8
Máy cắt gạch - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực)
1
9
Máy khoan bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu; Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh: Bản phô tô có chứng thực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
84.76
m2
2
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
14.84
m2
3
Đục nhám mặt bê tông
67.57
m2
4
Phá dỡ sàn, mái bê tông cốt thép
0.068
m3
5
Tháo tấm lợp tôn
0.216
100m2
6
Vệ sinh bề mặt sàn mái
84.22
M2
7
Cạo bỏ lớp vôi xà, dầm, trần
37.3
m2
8
Láng nền sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa xi măng mác 75
86.92
m2
9
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa xi măng mác 75
69.82
m2
10
Bê tông lanh tô - lanh tô liền mái hắt - máng nước - tấm đan - ôvăng đá 1x2cm, vữa mác 250
0.054
M3
11
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng
130.64
m2
12
Láng nền sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa xi măng mác 75
65.32
m2
13
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa xi măng mác 75
14.84
m2
14
Bả bằng bột bả vào tường, 1 lớp
14.84
m2
15
Sơn nước dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
14.84
m2
16
Sơn nước dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
37.3
m2
17
Lợp mái, che tường tôn múi - chiều dài bất kỳ
0.013
100m2
18
Lợp mái tấm tôn
21.6
m2
19
Lắp dựng giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16m
8.555
100m2
20
Bốc xếp phế thải các loại
3.25
m3
21
Vận chuyển các loại phế thải từ trên cao xuống bằng vận thăng lồng
3.25
M3
22
Vận chuyển phế thải các loại bằng thủ công, cự ly vận chuyển 10m khởi điểm
3.25
m3
23
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô 0,5T
3.25
m3
24
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 90mm
1.318
100m
25
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 90mm
51
Cái
26
Lắp niềng sắt kẹp ống
68
cái
27
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
6.068
m2
28
Tháo dỡ gạch ốp tường
6.788
m2
29
Tháo dỡ các phụ kiện vệ sinh khác (gương soi, vòi rửa, vòi sen, hộp đựng giấy vệ sinh,…)
12
bộ
30
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa xi măng mác 75
6.068
m2
31
Op gạch tường, trụ, cột, tiết diện gạch <= 0,09m2, vữa XM mác 75
12.855
m2
32
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 27mm
0.08
100m
33
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 34mm
0.08
100m
34
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 27mm
12
Cái
35
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 34mm
10
Cái
36
Lắp đặt phễu thu, đường kính phễu thu 100mm
3
Cái
37
Phá dỡ tường xây gạch, chiều dày tường <=11cm
0.576
m3
38
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 60mm
0.12
100m
39
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 60mm
4
Cái
40
Lắp đặt ống nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính ống 114mm
0.15
100m
41
Lắp đặt côn nhựa miệng bát nối bằng phương pháp dán keo, đường kính côn 114mm
4
Cái
42
Xây tường gạch ống 8x8x19cm, chiều dày <= 10cm, vữa xi măng mác 75
0.461
m3
43
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa xi măng mác 75
6.4
m2
44
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần, 1 lớp
6.4
m2
45
Sơn nước dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả, 1 nước lót, 2 nước phủ
6.4
m2
46
Tháo dỡ bệ xí
1
bộ
47
Tháo dỡ chậu rửa
1
bộ
48
Tháo dỡ cửa
1.435
m2
49
Phá dỡ tường xây gạch, chiều dày tường <=11cm
0.484
m3
50
Phá dỡ nền bê tông không cốt thép
0.709
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRUNG AN như sau:

  • Có quan hệ với 39 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,92 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,35%, Xây lắp 61,29%, Tư vấn 6,45%, Phi tư vấn 12,91%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 38.989.691.488 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 37.377.004.438 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,14%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 72

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây