Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:00 21/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lát sân trường, nâng cao sân trường, đổ bê tông cổng trường, xây tường vành lao. Sửa nền phòng học và sửa nhà VS của HS, GV. Làm nhà xe học sinh, sửa nhà xe giáo viên. Làm thư viện xanh cho học sinh. Thay cửa sổ lớp học, làm lan can an toàn nhà B và đổ bê tông lối sau dãy nhà B Trường tiểu học Biên Sơn, huyện Lục Ngạn, tỉnh Bắc Giang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách sự nghiệp giáo dục 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Lục Ngạn, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 30/09/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
76/QĐ-TH
Ngày phê duyệt
20/09/2024 15:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu học Biên Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:58 21/09/2024
đến
14:00 30/09/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 30/09/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/09/2024 (28/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế kiến trúc xây dựng Green House Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Tư Một, Xã Quý Sơn, Huyện Lục Ngạn, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn lập E-HSMT Số 45, xóm Thị, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65-HCL Tư vấn thẩm định E-HSMT B22-TT15 KĐT Văn Quán Yên Phúc, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội
4 Công ty Cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Bắc Á Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 45, xóm Thị, phường Mộ Lao, quận Hà Đông, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn đầu tư xây dựng 65-HCL Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu B22-TT15 KĐT Văn Quán Yên Phúc, Phường Văn Quán, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
ĐẮP ĐẤT+ ĐỔ BÊ TÔNG NỀN SÂN
2
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
5
cây
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤40cm
5
gốc
4
Đào san đất - Cấp đất III
0.3526
100m3
5
Mua đất C3 đắp nền
5.3403
100m3
6
San đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,90
5.3403
100m3
7
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.6194
100m3
8
Bê tông nền, M200, đá 1x2, PCB40
123.902
m3
9
Cắt khe đường lăn, sân đỗ, khe 1x4
44.835
10m
10
XÂY MÓNG MB
11
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.0263
100m3
12
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.028
100m2
13
Bê tông lót móng chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
0.63
m3
14
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
2.8336
m3
15
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
5.95
m2
16
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
5.95
m2
17
LÁT NỀN SÂN
18
Phá dỡ nền gạch lá nem
80.95
m2
19
Vận chuyển phế thải
4.0475
m3
20
Bê tông nền M200, đá 1x2, PCB40
4.0475
m3
21
Lát nền, sàn gạch Terrazzo 400x400, vữa XM M75, PCB40
80.95
m2
22
XÂY TƯỜNG VÀNH LAO
23
Phá dỡ kết cấu gạch đá
3.7026
m3
24
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000 m
3.9006
m3
25
Vận chuyển phế thải tiếp 4000 m
3.9006
m3
26
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.1022
100m3
27
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.0503
100m2
28
Bê tông lót móng, chiều rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
1.409
m3
29
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày >33cm, vữa XM M75, PCB40
1.5851
m3
30
Xây móng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, PCB40
3.2658
m3
31
Ván khuôn xà dầm, giằng
0.0503
100m2
32
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0569
tấn
33
Bê tông móng, chiều rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.5535
m3
34
Đắp đất, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0341
100m3
35
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.5492
m3
36
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
97.9633
m2
37
Đắp mũ vành lao( bao gồm vật liệu+ nhân công)
50.32
m
38
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
97.9633
m2
39
SỬA CHỮA LAN CAN TẦNG 1 NHÀ LỚP HỌC 2 TẦNG
40
Gia công lan can
0.0968
tấn
41
Lắp dựng lan can sắt
12.7088
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây