Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 19:56 27/09/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Trụ sở làm việc của Công đoàn Viên chức tỉnh Đắk Lắk
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài chính công đoàn năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 04/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
204/QĐ-LĐLĐ
Ngày phê duyệt
27/09/2024 19:14
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Liên đoàn Lao động tỉnh Đắk Lắk
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:54 27/09/2024
đến
09:00 04/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 04/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/10/2024 (02/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng Kiến An Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TDP 8, Phường Tân Hoà, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Cao Thanh Tư vấn lập E-HSMT 30/1 Nay Thông, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư Nam Nguyên Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 04 Chu Huy Mân, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng Cao Thanh Tư vấn đánh giá E-HSDT 30/1 Nay Thông, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư Nam Nguyên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 04 Chu Huy Mân, TP. Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất: ≥ 1,7 kW
1
2
Máy cắt uốn cốt thép - công suất: ≥ 5 kW
1
3
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: ≥ 1,0 kW
1
4
Máy đầm bê tông, dầm dùi - công suất: ≥ 1,5 kW
1
5
Máy hàn xoay chiều - công suất: ≥ 23 kW
1
6
Máy vận thăng - sức nâng: ≥ 0,8T
1
7
Máy trộn bê tông - dung tích: ≥ 250 lít
1
8
Ô tô tự đổ - trọng tải: ≥ 5T
1
9
Máy ủi - công suất: ≥ 110CV
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao <= 6m
330.09
m2
2
Tháo dỡ trần tôn lạnh
292.65
m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công của sắt kính
108.12
m2
4
Tháo dỡ khuôn cửa sắt kính
223.9
m
5
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
4.269
m3
6
Tẩy ố gạch nền khu vệ sinh
14.04
m2
7
Tẩy ố gạch ốp tường khu vệ sinh
42.84
m2
8
Tháo dỡ mái sảnh ốp tấm alumin
30.75
m2
9
Tháo dỡ các kết cấu thép đõ mái sảnh
0.1
tấn
10
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu rửa
2
bộ
11
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh bệ xí
3
bộ
12
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh chậu tiểu
3
bộ
13
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, phế thải
0.1655
100m3
14
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, phế thải
0.1655
100m3/km
15
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.365
m3
16
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng > 1m, sâu > 1m, đất cấp III
13.86
m3
17
Bê tông đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
2.264
m3
18
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
3.7089
m3
19
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.1263
100m2
20
Công tác gia công lắp dựng cốt thép đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.5349
tấn
21
Công tác gia công lắp dựng cốt thép đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.9353
tấn
22
Xây móng gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 30cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 50
2.9753
m3
23
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.3205
100m3
24
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.1583
100m3
25
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp III
0.1583
100m3/km
26
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.3359
m3
27
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.8215
m3
28
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.352
m3
29
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.44
m3
30
Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.1281
100m2
31
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.3431
100m2
32
Ván khuôn gỗ, ván khuôn lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0714
100m2
33
Ván khuôn gỗ, ván khuôn sàn mái
0.305
100m2
34
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 30cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 50
6.6708
m3
35
Xây tường gạch không nung (xi măng cốt liệu 4 lỗ, 80x80x180mm) chiều dày tường ≤ 10cm, chiều cao ≤ 4m, Vữa XM Mác 50
2.979
m3
36
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75
46.91
m2
37
Trát tường trong, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 50
96.495
m2
38
Bê tông đá 4x6 sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50 - nền nhà
19.7095
m3
39
Lát nền gạch ceramic 600x600, vữa XM mác 50
212.765
m2
40
Lát nền gạch ceramic 300x300, vữa XM mác 50 - gạch nhám
2.87
m2
41
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 300x450, vữa XM mác 50
13.02
m2
42
Công tác ốp gạch vào tường, trụ, cột, tiết diện gạch 600x150, vữa XM mác 50 - chân tường
24.3825
m2
43
Lát đá bậc tam cấp, ngạch cửa vữa XM mác 75
14.705
m2
44
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao tấm thả 600x600
315.625
m2
45
Lợp mái bằng tôn màu sóng vuông dày 0.4mm
3.3009
100m2
46
Đục lớp vữa láng trên sê nô
38.22
m2
47
Đục tẩy lớp vữa láng trên sê nô
38.22
1m2
48
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 75
68.72
m2
49
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
68.72
m2
50
Lắp đặt quả cầu chắn rác
8
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 31

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây