Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:39 30/09/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng Trường Trung học cơ sở Mạch Kiếm Hùng, Quận 5
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn đầu tư công
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
17:30 11/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
261/QĐ-BQLDA
Ngày phê duyệt
30/09/2024 17:29
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Quận 5
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:37 30/09/2024
đến
17:30 11/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
17:30 11/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.080.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ không trăm tám mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/10/2024 (10/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đất Thành Triển Vọng. Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 120A Trần Kế Xương, Phường 07, Quận Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh.
2 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Xây dựng TST Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 09 Đường số 07, Khu dân cư Bàu Cát 2, Phường 10, Quận Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hiệp Hòa Tư vấn lập E-HSMT 19B Thiên Hộ Dương, phường 1, quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Võ Tuấn Trường Tư vấn thẩm định E-HSMT 76 Nhuận Đức, ấp Đức Hiệp, xã Nhuận Đức, huyện Củ Chi, Tp. HCM.
5 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hiệp Hòa Tư vấn đánh giá E-HSDT 19B Thiên Hộ Dương, phường 1, quận Gò Vấp, Tp. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Võ Tuấn Trường Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 76 Nhuận Đức, ấp Đức Hiệp, xã Nhuận Đức, huyện Củ Chi, Tp. HCM.
7 Công ty Cổ phần Tư vấn Đất Thành Triển Vọng Tư vấn lập Báo cáo nghiên cứu khả thi 120A Trần Kế Xương, Phường 07, Quận Phú Nhuận, Tp. Hồ Chí Minh;
8 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Xây dựng Âu Việt Tư vấn thẩm tra Báo cáo nghiên cứu khả thi Số 70 đường số 16, Khu phố 6, Phường Phước Long B, Tp. Thủ Đức, Tp. HCM.

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ, trọng tải ≥ 7 tấn Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: Giấy chứng nhận đăng ký xe ô tô để chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
2
Máy ủi hoặc máy san Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực). - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
3
Xe đào dung tích gàu ≥ 0,8m3 Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực). - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
4
Cần cẩu bánh hơi ≥ 16 tấn Nhà thầu phải chuẩn bị các tài liệu sau đây để chứng minh: - Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. - Tài liệu chứng minh các thiết bị thi công đã được kiểm định kỹ thuật theo đúng quy định và đủ điều kiện để đưa vào sử dụng (còn hiệu lực). - Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
5
Vận thăng lồng Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
6
Máy đầm bàn Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
7
Máy đầm dùi Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
4
8
Máy đầm cóc Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
9
Máy khoan bê tông Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
5
10
Máy trộn bê tông ≥ 250 lít Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
4
11
Máy hàn Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
4
12
Giàn giáo (42 khung x 42 chéo) đơn vị tính bộ Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
30
13
Máy khoang cọc nhồi Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
1
14
Máy bơm nước Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
15
Máy cắt gạch đá Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
3
16
Máy cắt uốn cốt thép Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2
17
Máy thuỷ bình hoặc thuỷ chuẩn Nhà thầu phải kèm theo file scan các tài liệu sau đây để chứng minh: Tài liệu chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê; Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cung cấp, lắp dựng khung sắt bảo vệ cửa sổ
262.804
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Sơn kết cấu gỗ - 1 nước lót, 2 nước phủ
115.92
1m2
Theo quy định tại Chương V
3
Cung cấp, lắp dựng cửa sổ khung nhôm, kính cường lực 8 ly (bao gồm phụ kiện, theo bản vẽ thiết kế)
26.75
m2
Theo quy định tại Chương V
4
Cung cấp, lắp dựng cửa sổ 4 cánh lùa khung nhôm, kính cường lực 8 ly (bao gồm phụ kiện, theo bản vẽ thiết kế)
29
m2
Theo quy định tại Chương V
5
Cung cấp, lắp dựng cửa sổ khung nhôm, kính cường lực 8 ly (bao gồm phụ kiện, theo bản vẽ thiết kế)
11.235
m2
Theo quy định tại Chương V
6
Cung cấp, lắp dựng cửa sổ khung nhôm, kính cường lực 8 ly (bao gồm phụ kiện, theo bản vẽ thiết kế)
11.235
m2
Theo quy định tại Chương V
7
Cung cấp, lắp dựng cửa sổ lùa 4 cánh khung nhôm, kính cường lực 8 ly (bao gồm phụ kiện, theo bản vẽ thiết kế)
138.32
m2
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
15.732
100m2
Theo quy định tại Chương V
9
HẠNG MỤC: BIỆN PHÁP THI CÔNG
Theo quy định tại Chương V
10
Khoan dẫn phục vụ đóng, ép cọc bằng máy khoan xoay, độ sâu lỗ khoan từ 3m÷12m, đường kính 300mm
1984
m
Theo quy định tại Chương V
11
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng cần cẩu, bê tông cọc nhồi trên cạn, đường kính cọc <=1000 mm, đá 1x2, mác 300
140.1696
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Cốt thép cọc khoan nhồi trên cạn, đường kính <= 18mm
26.8052
tấn
Theo quy định tại Chương V
13
Thi công cọc xi măng cát D120mm dài 5m
1488
m
Theo quy định tại Chương V
14
Xây gạch không nung 4x8x18, xây tường 100, vữa XM mác 75
23.664
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông đà giằng, đá 1x2, mác 300
12.192
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống cho bê tông đà giằng đầu cọc
0.8128
100m2
Theo quy định tại Chương V
17
SXLD cốt thép đà giằng đầu cọc <= 10mm
1.3755
tấn
Theo quy định tại Chương V
18
SXLD cốt thép đà giằng đầu cọc <= 18mm
0.3692
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Đóng cọc thép hình trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc > 10m, đất cấp II
0.33
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Nhổ cọc thép hình bằng cần cẩu 25T, trên cạn
0.33
100m
Theo quy định tại Chương V
21
Khấu hao cọc Kingpost trong 3 tháng, 1 lần đóng nhổ(tương ứng 7.01% thép hình, thép tấm)
4.4152
tấn
Theo quy định tại Chương V
22
Vận chuyển cọc Kingpost đến và ra khỏi công trình
2
lượt
Theo quy định tại Chương V
23
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
33.382
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
33.382
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Khấu hao hệ shoring trong 3 tháng, (tương ứng 9.5% thép hình, thép tấm, thép tròn)
33.382
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Vận chuyển hệ khung dàn đến và ra khỏi công trình
1
lượt
Theo quy định tại Chương V
27
Thuê máy bơm nước tầng hầm
2
1 máy
Theo quy định tại Chương V
28
Thuê kích thủy lực 100 tấn
4
máy
Theo quy định tại Chương V
29
Khoan hạ mực nước ngầm
1
gói
Theo quy định tại Chương V
30
HẠNG MỤC: XÂY MỚI KHỐI B
Theo quy định tại Chương V
31
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.8653
100m3
Theo quy định tại Chương V
32
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 20m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấpII
26.8018
100m3
Theo quy định tại Chương V
33
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.7991
100m3
Theo quy định tại Chương V
34
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5T 1km đầu, đất cấp II
26.8679
100m3
Theo quy định tại Chương V
35
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo, đất cấp II (tạm tính 5km)
26.8679
100m3
Theo quy định tại Chương V
36
Bê tông lót móng đá 1x2 M150, chiều rộng móng <=250 cm
2.048
m3
Theo quy định tại Chương V
37
Bê tông móng đá 1x2 M400, chiều rộng móng <=250 cm (Bê tông thương phẩm)
4.5653
m3
Theo quy định tại Chương V
38
Ván khuôn thép cho bê tông móng
0.1408
100m2
Theo quy định tại Chương V
39
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính <=10mm
0.2066
tấn
Theo quy định tại Chương V
40
Sản xuất lắp dựng cốt thép móng, đường kính <=18mm
0.2652
tấn
Theo quy định tại Chương V
41
Bê tông lót nền sàn tầng hầm đá 1x2 M150 (Bê tông thương phẩm)
59.76
m3
Theo quy định tại Chương V
42
Bê tông nền sàn tầng hầm đá 1x2 M400 (Bê tông thương phẩm + Phụ gia chống thấm)
418.32
m3
Theo quy định tại Chương V
43
Sản xuất lắp dựng cốt thép nền sàn hầm đường kính <=18 mm
36.8653
tấn
Theo quy định tại Chương V
44
Bê tông lót sàn ram dốc đá 1x2 M150(Bê tông thương phẩm)
5.7443
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Bê tông ram dốc đá 1x2 M400(Bê tông thương phẩm)
11.4886
m3
Theo quy định tại Chương V
46
Ván khuôn thép cho bê tông ram dốc
0.1298
100m2
Theo quy định tại Chương V
47
Sản xuất lắp dựng cốt thép nền sàn ram dốc đường kính <=10 mm
1.1272
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Gia công sắt V50x5 chôn sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <=50 kg
0.0377
tấn
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt sắt V50x5 chôn sẵn trong bê tông, khối lượng một cấu kiện <=50 kg
0.0377
tấn
Theo quy định tại Chương V
50
Cắt rãnh ram dốc chống trượt
22.5
10m
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây