Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:14 05/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà văn hóa bản Huổi Chạ 1, bản Nậm Vì, bản Vang Hồ xã Nậm Vì, huyện Mường Nhé
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 chuyển sang năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mường Nhé, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:15 12/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 107/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
05/10/2024 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Nậm Vì
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:12 05/10/2024
đến
08:15 12/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:15 12/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.200.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu hai trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/10/2024 (09/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH kiểm định xây dựng và môi trường Tây Bắc Tư vấn lập E-HSMT TP Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
2 Công ty cổ phần Đầu tư Xây dựng STC tỉnh Điện Biên Tư vấn thẩm định E-HSMT TP Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
3 Công ty TNHH kiểm định xây dựng và môi trường Tây Bắc Tư vấn đánh giá E-HSDT TP Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên
4 Công ty cổ phần Đầu tư Xây dựng STC tỉnh Điện Biên Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TP Điện Biên Phủ, tỉnh Điện Biên

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NHÀ VĂN HÓA BẢN HUỔI CHẠ 1
2
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
24.0176
m2
3
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
39.4527
m2
4
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
20.1348
m2
5
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
223.5653
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
181.2132
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
35.389
m2
8
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.6721
m3
9
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
1.6721
m3
10
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.4094
100m2
11
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.7425
100m2
12
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
24.0176
m2
13
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 75
24.0176
m2
14
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
13.928
m2
15
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
15.582
m2
16
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
9.9427
m2
17
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
10.6566
m2
18
Trát trần, vữa XM mác 75
9.4782
m2
19
Quét nước xi măng 2 nước
39.693
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
92.8533
m2
21
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
331.8197
m2
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
35.389
m2
23
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
2.058
m3
24
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 150
0.294
m3
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.0864
100m2
26
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
1.296
m3
27
Gia công cột bằng thép hình
0.1309
tấn
28
Lắp dựng cột thép các loại
0.1309
tấn
29
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.1731
tấn
30
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.1731
tấn
31
Gia công xà gồ thép
0.2109
tấn
32
Lắp dựng xà gồ thép
0.2109
tấn
33
Lợp mái che tường bằng tôn dầy 0,42 ly
0.984
100m2
34
HẠNG MỤC: NHÀ VĂN HÓA BẢN NẬM VÌ
35
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
24.0176
m2
36
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
39.4527
m2
37
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
20.1348
m2
38
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
223.5653
m2
39
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
181.2132
m2
40
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
35.389
m2
41
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.1918
m3
42
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 2,5T
1.1918
m3
43
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
1.4094
100m2
44
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong, chiều cao chuẩn 3,6m
0.7425
100m2
45
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
24.0176
m2
46
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 75
24.0176
m2
47
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
13.928
m2
48
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
15.582
m2
49
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
9.9427
m2
50
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
10.6566
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 21

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây