Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:46 07/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tuyến đường giao thông ngã 3 QL40B đi nhà Ông Hội – TDP Trấn Dương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kiến thiết thị chính năm 2024 (Theo Quyết định số 6100/QĐ-UBND ngày 20/12/2023 của UBND huyện Bắc Trà My).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bắc Trà My, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 12/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
297/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
30/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Trà My
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:26 07/10/2024
đến
08:00 12/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 12/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
4.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 12/10/2024 (09/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Cầu đường 5 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 112 Lê Lợi, Phường An Mỹ, TP Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc xây dựng DDC Quảng Nam Tư vấn lập E-HSMT 02 Nguyễn Khoái, phường Tân Thạnh, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Tín Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH tư vấn kiến trúc xây dựng DDC Quảng Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT 02 Nguyễn Khoái, phường Tân Thạnh, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Tín Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy lu bánh thép ≥8 tấn: Đảm bảo sử dụng, chủ sở hữu hoặc thuê (Kèm theo đầy đủ các giấy tờ liên quan theo quy định của pháp luật)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nền đường
2
Đào nền đường bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
0.076
100m3
3
Đào khuôn đường, đất cấp III
0.165
100m3
4
Đánh cấp nền đường, đất cấp I
0.107
100m3
5
Đào vét hữu cơ, đất cấp I
0.635
100m3
6
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.206
100m3
7
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
3.382
100m3
8
Vận chuyển đất để đắp bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
3.382
100m3
9
Vận chuyển đất đào vét hữu cơ, đất đánh cấp đổ thải bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.743
100m3
10
Lu lèn nền đường đào
1.547
100m2
11
Phá dỡ kết cấu bê tông mặt đường cũ bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
3.355
m3
12
Xúc bê tông mặt đường cũ lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.034
100m3
13
Vận chuyển bê tông mặt đường cũ bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.034
100m3
14
Mặt đường
15
Lát giấy dầu lớp cách ly dày 0,2mm
6.45
100m2
16
Bê tông mặt đường đá 1x2 mác 300
116.103
m3
17
Ván khuôn mặt đường bê tông
0.632
100m2
18
Cắt khe co
13.3
10m
19
Biển báo giao thông
20
Sản xuất, lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại 1 biển tam giác cạnh A=70 cm, chiều cao cột L=2,82m
3
cái
21
Sản xuất, lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại 1 biển tròn D=70 cm, chiều cao cột L=3,00m
1
cái
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng cột biển báo, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 150
0.78
m3
23
Ván khuôn thép. Ván khuôn móng cột biển báo
0.048
100m2
24
Thi công lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 6
0.144
m3
25
Thanh thép chống xoay, đường kính cốt thép D= 14mm
0.005
tấn
26
Đào móng cột biển báo bằng thủ công, đất cấp III
3.12
m3
27
Đắp đất móng cột biển báo, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.022
100m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG DDC QUẢNG NAM như sau:

  • Có quan hệ với 9 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.640.276.179 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.549.349.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,96%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây