Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:58 07/10/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xử lý ngập úng qua giao lộ ĐT 741C-ĐT 750
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Sự nghiệp giao thông
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 17/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
492/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
06/09/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải tỉnh Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:57 07/10/2024
đến
09:00 17/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 17/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
105.198.308 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm lẻ năm triệu một trăm chín mươi tám nghìn ba trăm lẻ tám đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/10/2024 (14/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THIÊN PHÚC LONG Tư vấn lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật Số 264/18/34, đường Phạm Ngũ Lão, tổ 16, Khu phố 2 - Phường Hiệp Thành - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG BẢO AN PHÁT Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật Số 264/61 Nguyễn Thị Minh Khai, khu phố 3, Phường Phú Hòa, Thành phố Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương, Việt Nam - Phường Phú Hòa - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
3 CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn lập E-HSMT Số 47, Đường số 12, Khu Nhà ở Vạn Phúc 1 - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
4 Sở giao thông vận tải tỉnh Bình Dương Đơn vị thẩm định E-HSMT Tầng 12A, Tháp A - Tòa nhà trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, đường Lê Lợi, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
5 CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 47, Đường số 12, Khu Nhà ở Vạn Phúc 1 - Phường Hiệp Bình Phước - Thành phố Thủ Đức - TP. Hồ Chí Minh
6 Sở giao thông vận tải tỉnh Bình Dương Đơn vị thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 12A, Tháp A - Tòa nhà trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, đường Lê Lợi, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
7 Sở giao thông vận tải tỉnh Bình Dương Đơn vị quản lý hợp đồng Tầng 12A, Tháp A - Tòa nhà trung tâm hành chính tỉnh Bình Dương, đường Lê Lợi, phường Hòa Phú, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 1,25 m3
1
2
Máy lu bánh thép, trọng lượng ≥ 10 tấn
1
3
Máy lu bánh hơi, trọng lượng ≥ 16 tấn
1
4
Máy lu rung, trọng lượng ≥ 25 tấn
1
5
Máy rải bê tông nhựa, công suất ≥ 130CV
1
6
Máy phun nhựa đường hoặc ô tô tưới nhựa, công suất ≥ 190CV hoặc tải trọng ≥ 05 tấn
1
7
Ô tô tự đổ, tải trọng ≥ 10 tấn
1
8
Cần cẩu bánh hơi hoặc ô tô có gắn cẩu, sức nâng ≥ 06 tấn
1
9
Ô tô tưới nước, dung tích ≥ 05 m3
1
10
Thiết bị sơn kẻ vạch (bao gồm lò nấu và thiết bị phun sơn), còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.246
100m3
2
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.37
100m3
3
Vạch sơn
4
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt màu vàng (công nghệ sơn nóng), chiều dày lớp sơn 2,0mm
61.35
m2
5
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt màu trắng (công nghệ sơn nóng), chiều dày lớp sơn 2,0mm
370.036
m2
6
Biển báo
7
Đào móng di dời trụ biển báo, cọc H và cọc Km
5.594
m3
8
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
5.594
m3
9
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.027
100m3
10
Ván khuôn thép, ván khuôn móng cột
0.213
100m2
11
Làm lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
0.552
m3
12
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 150
2.04
m3
13
Gia công cốt thép Ø6 móng trụ
0.012
tấn
14
Sản xuất gia công thép tấm
0.141
tấn
15
Sản xuất gia công thép hình
0.172
tấn
16
Cung cấp nắp chụp đầu cột
8
cái
17
Mạ kẽm nhúng nóng dày 80µm
312.735
kg
18
Cung cấp bu lông M20x500
96
cái
19
Cung cấp đai ốc M20 & long đen
96
cái
20
Tháo dỡ và hạ chỉnh cọc H TL>=100Kg (NC, CMx1,6)
4
cấu kiện
21
Tháo dỡ biển báo hiện hữu (tính bằng 60% NC, M phần LĐ)
16
cái
22
Lắp đặt lại biển báo hiện hữu tam giác
6
cái
23
Lắp đặt lại biển báo hiện hữu tròn
4
cái
24
Lắp đặt lại biển báo hiện hữu chữ nhật
1
cái
25
Lắp đặt lại biển báo hiện hữu vuông
2
cái
26
Lắp đặt cột và biển báo, loại tam giác cạnh 70 cm, loại 1 trụ 2 biển (NCx1,1 CM x1,5)
4
cái
27
Lắp đặt cột và biển báo, loại tam giác cạnh 70 cm, loại 1 trụ 1 biển
4
cái
28
Cung cấp biển tam giác
12
cái
29
Sơn trắng thân cọc H
1.484
1m2
30
Sơn đỏ đầu cọc H
0.404
1m2
31
Kẻ chữ trên cọc H (chữ kẻ 02 bên cọc, chữ màu đen)
3
cọc
32
Sơn trắng thân cột Km
0.786
1m2
33
Sơn đầu cột Km bằng sơn màu xanh dương
0.251
1m2
34
Kẻ chữ trên cột Km (chữ kẻ 02 bên cột, chữ màu đen)
1
cột
35
PHẦN THOÁT NƯỚC MƯA
36
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
32.071
100m3
37
Làm lớp đá đệm móng, loại đá có đường kính Dmax<= 4
64.974
m3
38
Ván khuôn thép, ván khuôn móng dài
1.867
100m2
39
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 250
80.064
m3
40
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
11.729
m3
41
Ván khuôn bằng ván ép công nghiệp có khung xương, cột chống bằng hệ giáo ống, ván khuôn tường, chiều cao <= 28m
20.491
100m2
42
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông hố van, hố ga đá 1x2, vữa bê tông mác 250
29.885
m3
43
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mương cáp, rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 250
113.347
m3
44
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông mương cáp, rãnh nước đá 1x2, vữa bê tông mác 200
32.388
m3
45
Ván khuôn thép, khung xương thép, cột chống bằng thép ống, ván khuôn sàn mái, chiều cao <= 28m
0.851
100m2
46
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông sàn mái đá 1x2, vữa bê tông mác 250
53.712
m3
47
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM mác 100
18.92
m2
48
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn thép, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
4.389
100m2
49
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 250
37.816
m3
50
Sản xuất cấu kiện bê tông đúc sẵn, bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô... đá 1x2, vữa bê tông mác 200
13.722
m3

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH như sau:

  • Có quan hệ với 266 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,91 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 6,29%, Xây lắp 67,71%, Tư vấn 13,43%, Phi tư vấn 12,00%, Hỗn hợp 0,57%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.515.646.449.902 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.401.825.173.943 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,51%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 78

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây