Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:30 09/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Trường TH Quế An
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Khác
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện (nguồn sự nghiệp giáo dục)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
06:00 16/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
139/QĐ-THQA
Ngày phê duyệt
09/10/2024 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Quế An
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 09/10/2024
đến
06:00 16/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:00 16/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/10/2024 (14/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần PVB Thành Phú Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 1, thị trấn Hà Lam, huyện Thăng Bình, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn Xây dựng Phú Cường Đạt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 2, thôn Thạch Khê, xã Quế Cường, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂM MINH TIẾN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 15, Thôn Quý Xuân - Xã Bình Quý - Huyện Thăng Bình - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRÍ HƯNG Tư vấn thẩm định E-HSMT 138 Mẹ Thứ - Phường Hoà Xuân - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂM MINH TIẾN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 15, Thôn Quý Xuân - Xã Bình Quý - Huyện Thăng Bình - Tỉnh Quảng Nam
6 CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRÍ HƯNG Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 138 Mẹ Thứ - Phường Hoà Xuân - Quận Cẩm Lệ - Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Cần cẩu sức nâng >= 10 T (kèm theo giấy chứng nhận đăng ký và kiểm định)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Tháo dỡ tấm lợp - Tôn
2.672
100m2
2
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
104.52
m2
3
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
109.965
m2
4
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
2.688
100m2
5
Lát nền, sàn tiết diện gạch ≤0,36m2, vữa XM M50, XM PCB40
65.31
m2
6
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M50, PCB40 (DM12 Đá granite màu tím)
43.65
m2
7
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
446.145
m2
8
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
629.6
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
152.145
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
923.6
m2
11
Tháo dỡ chậu rửa
4
bộ
12
Tháo dỡ bệ xí
6
bộ
13
Tháo dỡ gạch ốp tường
60.54
m2
14
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
84.6
m2
15
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
21.28
m2
16
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
13.5
m2
17
Ốp tường, trụ, cột tiết diện gạch ≤ 0,16m2, vữa XM M50, XM PCB40
84.6
m2
18
Lát nền, sàn tiết diện gạch ≤0,09m2, vữa XM M75, XM PCB40
34.78
m2
19
Làm trần bằng tấm nhựa
21.47
m2
20
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
69.62
m2
21
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
51.62
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
121.24
m2
23
SX cửa đi pano nhôm kính
12.76
m2
24
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2 (DM12 dây 2x4mm2)
30
m
25
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2 (DM12 dây 2x2.5mm2)
100
m
26
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2 (DM12 dây 2x1.5mm2)
30
m
27
Lắp đặt ống nhựa máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤15mm
30
m
28
Lắp đặt đèn tường kiểu ánh sáng hắt (DM12 đèn led tròn + chui)
8
bộ
29
Lắp đặt công tắc 1 hạt
8
cái
30
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2 (DM12 hộp nối dây 60x60)
2
hộp
31
Lắp đặt hộp nối, phân dây, công tắc, cầu chì, automat, KT ≤40cm2 (DM12 hộp nối dây 40x60)
5
hộp
32
Lắp đặt các automat 1 pha ≤50A (DM12 automat 1 pha 16A)
1
cái
33
Lắp đặt các automat 1 pha ≤10A
1
cái
34
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm (DM12 Đường kính 114mm)
0.25
100m
35
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.4
100m
36
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 32mm (DM12 Đường kính 34mm)
0.2
100m
37
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 25mm (DM12 Đường kính 27mm)
1
100m
38
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 20mm (DM12 Đường kính 21mm)
0.17
100m
39
GCLD khóa nước D34
2
cái
40
GCLD khóa nước D27
5
cái
41
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 100mm (DM12 Co, tê, lơi D114mm)
14
cái
42
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 65mm (DM12 Co, tê, lơi D60mm)
14
cái
43
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 32mm (DM12 Co, tê, lơi D34mm)
8
cái
44
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 32mm (DM12 Co, tê, lơi D27mm)
50
cái
45
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 32mm (DM12 Co, tê, lơi D21mm)
24
cái
46
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
12
cái
47
Lắp đặt xí bệt
6
bộ
48
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
6
cái
49
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
50
Lắp đặt 1 vòi tắm, 1 hương sen
2
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây