Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:32 09/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa Nhà văn hóa thôn Kéo Phị, xã Bằng Hữu
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ xây dựng nông thôn mới, ngân sách xã, nhân dân đóng góp và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Chi Lăng, Tỉnh Lạng Sơn
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 16/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
322/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
09/10/2024 16:09
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND XÃ BẰNG HỮU
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:10 09/10/2024
đến
09:00 16/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 16/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 16/10/2024 (14/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH thương mại và tư vấn xây dựng Tân Minh LS Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 29, Lô N12, đường Mạc Thị Bưởi, Khu tái định cư và dân cư Nam thành phố, Xã Mai Pha, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn, Việt Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu Lạng Sơn Tư vấn lập E-HSMT số 5/39, đường Văn Vỉ, Phường Chi Lăng, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
3 Công ty cổ phần thiết kế xây dựng và thương mại Long Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Nà Soong, xã Yên Trạch, huyện Cao Lộc, tỉnh Lạng Sơn
4 Công ty TNHH Tư vấn đấu thầu Lạng Sơn Tư vấn đánh giá E-HSDT số 5/39, đường Văn Vỉ, Phường Chi Lăng, Thành phố Lạng Sơn, Tỉnh Lạng Sơn
5 Công ty cổ phần thiết kế xây dựng và thương mại Long Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Nà Soong, xã Yên Trạch, huyện Cao Lộc, tỉnh Lạng Sơn

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M50, PCB40
139.5204
m2
2
Lát nền, sàn - Tiết diện gạch ≤ 0,36m2, vữa XM M75, PCB40
123.452
m2
3
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch ≤ 0,09m2, vữa XM M75, PCB40
16.0684
m2
4
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch ≤0,25m2, vữa XM M75, PCB40
28.656
m2
5
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
475.8213
m2
6
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
271.116
m2
7
Sản xuất cửa đi sắt sơn tĩnh điện, kính dầy 5mm
9.36
m2
8
Sản xuất cửa sổ sắt sơn tĩnh điện, kính dầy 5mm
26.288
m2
9
Khóa cửa Việt Tiệp
3
cái
10
Vách composit ngăn vệ sinh dầy 12mm
8.8394
m2
11
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 4mm2
100
m
12
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột ≤ 10mm2
50
m
13
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤15mm
150
m
14
Lắp đặt đèn tiết kiện điện 40w (gồm cả đui)
12
bộ
15
Phần nước
16
Lắp đặt bể nước Inox 1,5m3
1
bể
17
Lắp đặt xí bệt
2
bộ
18
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
2
cái
19
Lắp đặt chậu rửa 1 vòi
2
bộ
20
Dây cấp
4
cái
21
Lắp đặt gương soi
2
cái
22
Hộp đựng giấy vệ sinh chất liệu inox
2
cái
23
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 25mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 2,8mm
0.3
100m
24
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 25mm, chiều dày 2,8mm bằng phương pháp hàn
10
cái
25
Lắp đặt ống nhựa PPR đường kính 50mm bằng phương pháp hàn, chiều dày 4,6mm
0.08
100m
26
Lắp đặt côn, cút nhựa PPR đường kính 50mm, chiều dày 4,6mm bằng phương pháp hàn
4
cái
27
Lắp đặt van ren - Đường kính50mm
2
cái
28
Kép nối, đường kính 25
4
cái
29
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 32mm
0.04
100m
30
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 89mm
0.3
100m
31
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 100mm
0.08
100m
32
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 32mm
6
cái
33
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 100mm
7
cái
34
Lắp đặt côn, cút nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 89mm
19
cái
35
Lắp đặt phễu thu - Đường kính 100mm
2
cái
36
Thu 34-90
2
cái
37
Bể tự hoại
38
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
10.098
1m3
39
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.594
m3
40
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.0147
100m2
41
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0266
tấn
42
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M200, đá 1x2, PCB40
0.891
m3
43
Xây bể chứa bằng gạch đất sét nung 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
2.9986
m3
44
Láng bể nước, giếng nước, giếng cáp dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
3.042
m2
45
Trát tường trong dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
17.603
m2
46
Quét nước xi măng 2 nước
17.603
m2
47
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.025
100m2
48
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0278
tấn
49
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
0.5
m3
50
Sân bê tông

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 22

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây