Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:00 14/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Nhà hiệu bộ và nhà để xe học sinh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp giáo dục năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Cư Kuin, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 21/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
11/QĐ-NQ
Ngày phê duyệt
14/10/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Tiểu học Ngô Quyền
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:58 14/10/2024
đến
16:00 21/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 21/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
2.600.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai triệu sáu trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 21/10/2024 (19/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng M.T Tư vấn lập E-HSMT TDP9, phường Tân Lập, TP.Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.
2 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Cao Thanh Tư vấn thẩm định E-HSMT 30/1 Nay Thông, Phường Ea Tam, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng M.T Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP9, phường Tân Lập, TP.Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk.
4 Công ty TNHH Đầu tư Xây dựng Cao Thanh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 30/1 Nay Thông, Phường Ea Tam, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông: dung tích thùng ≥ 250 lít ,Thiết bị hoạt động tốt, đảm bảo đủ điều kiện hoạt động (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
2
Máy hàn điện - công suất 23kW, Thiết bị hoạt động tốt, đảm bảo đủ điều kiện hoạt động (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
3
Máy đầm dùi công suất ≥ 1Kw ,Thiết bị hoạt động tốt, đảm bảo đủ điều kiện hoạt động (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1
4
Máy cắt tay công suất ≥ 1Kw ,Thiết bị hoạt động tốt, đảm bảo đủ điều kiện hoạt động (Nhà thầu gửi kèm tài liệu chứng minh quyền sở hữu hoặc đi thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Nhà hiệu bộ
2
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
105
m2
3
Lợp mái che tường bằng tôn múi chiều dài bất kỳ
1.05
100m2
4
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
12
m
5
Xây gạch ống 8x8x19, xây tường thẳng chiều dày <= 30cm, chiều cao <= 6m, vữa XM PCB40, mác 75
0.1512
m3
6
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM PCB40 mác 75
4.08
m2
7
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
4.08
m2
8
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ. Ngoài nhà
154.7192
m2
9
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ. Trong nhà
178.3412
m2
10
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần. Ngoài nhà
33.368
m2
11
Bả bằng bột bả vào tường
17.8341
m2
12
Bả bằng bột bả vào tường
15.4719
m2
13
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
3.3368
m2
14
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
178.3412
m2
15
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
188.0872
m2
16
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
7
m2
17
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
7
m2
18
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
7
m2
19
Bả bằng bột bả vào tường
7
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
7
m2
21
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
90.976
m2
22
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
90.976
m2
23
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
4.68
m2
24
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM PCB40 mác 75
4.68
m2
25
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
25.272
m2
26
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM PCB40 mác 75
50.544
m2
27
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
25.272
m2
28
Ống nhựa D60
0.21
100m
29
Cút nhựa D60
15
cái
30
Cầu chắn rác
5
cái
31
Nhà xe
32
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng <= 1m, sâu <= 1m, đất cấp III
5.12
m3
33
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
5.92
m3
34
Bê tông đá 4x6, vữa XM cát vàng M100
12.3935
m3
35
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB40
1.24
m3
36
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.108
100m2
37
Xây tường gạch không nung ( xi măng cốt liệu 04 lỗ, 80x80x180mm ), xây tường chiều dầy <=30 cm, chiều cao <=4m, vữa XM mác 75 (Theo ĐM 37/2020/QĐ-UBND)
3.33
m3
38
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông xà dầm, giằng nhà, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.74
m3
39
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
0.074
100m2
40
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
17.0813
m3
41
Mua đất đắp nền
6.0413
m3
42
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép toàn bộ, đường kính cốt thép <= 10mm
0.1038
tấn
43
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép toàn bộ, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0677
tấn
44
Gia công cột bằng thép hình
0.1997
tấn
45
Lắp dựng cột thép các loại
0.1997
tấn
46
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ <= 9 m
0.4004
tấn
47
Lắp dựng vì kèo thép khẩu độ <= 18 m
0.4004
tấn
48
Gia công giằng mái thép
0.1187
tấn
49
Lắp dựng giằng thép liên kết bằng bu lông
0.1187
tấn
50
Gia công xà gồ thép
0.4069
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 30

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây