Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:56 16/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Hội sở Agribank Chi nhánh Hóc Môn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn đầu tư XDCB&QLTS của Agribank
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 22/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1586/QĐ-NHNoHM-TH
Ngày phê duyệt
07/10/2024 09:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Agribank Chi nhánh Hóc Môn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:54 16/10/2024
đến
09:30 22/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 22/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.500.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu năm trăm nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 22/10/2024 (20/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG DỊCH VỤ TDP Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 127M/1 Đường TMT 03, Tổ 10, Khu phố 1 - phường Trung Mỹ Tây - Quận 12 - TP. Hồ Chí Minh
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 170/1 Phạm Ngũ Lão - Phường 7 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA Tư vấn lập E-HSMT 170/1 Phạm Ngũ Lão - Phường 7 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGỌC KIM Tư vấn thẩm định E-HSMT 139/24/20 đường số 28 - Phường 6 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIM KHA Tư vấn đánh giá E-HSDT 170/1 Phạm Ngũ Lão - Phường 7 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
6 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG NGỌC KIM Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 139/24/20 đường số 28 - Phường 6 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy trộn bê tông
1
2
Máy khoan bê tông
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NHÀ ĂN TẦNG 6
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
11.26
m2
3
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=22cm
6.1
m3
4
Bốc xuống bằng thủ công - phế thải các loại
6.1
m3
5
Thi công vách ngăn: khung thép hộp 50x100x1.8mm, ốp nhựa giả gỗ 2 mặt
28.2
m2
6
Lắp dựng cửa vào khuôn. Tận dụng vật tư
8.04
m2 cấu kiện
7
Tháo dỡ gạch ốp tường
11.52
m2
8
Đục tẩy bề mặt tường bê tông
11.52
m2
9
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PC40
11.52
m2
10
Ốp nhựa giã gỗ vào tường ( vật tư và nhân công)
201.08
m2
11
Ốp nhựa giã gỗ vào tường (chân vách)
60.129
md
12
Ốp gỗ sàn sân khấu bằng gỗ công nghiệp
29.67
md
13
Sơn PU cửa
13.2
m2
14
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
27.95
m2
15
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
37.998
m2
16
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
65.948
m2
17
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
154.61
m2
18
Tháo dỡ đèn các loại
72
bộ
19
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5mm2
30
m
20
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
30
m
21
Lắp đặt các loại đèn có chao chụp - Đèn downlight đường kính 25cm
36
bộ
22
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
5
cái
23
Lắp đặt máy điều hoà không khí (điều hoà cục bộ), máy điều hòa 2 cục, loại treo tường. tận dụng vật tư
5
máy
24
KHUÔN VIÊN TÒA NHÀ
25
Chít keo phần đá granite
1
gói
26
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 50 m
23.246
100m2
27
Lắp dặt luới bao che công trình
23.246
100m2
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ. Tính 50% khối lượng sơn
764.35
m2
29
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
764.36
m2
30
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
1528.7
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
328.042
m2
32
Thay mới khung thep chắn rác ram dốc tầng hầm
1
gói
33
Vệ sinh ô cầu thang
1
gói
34
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ. Tính 50% khối lượng sơn
36.8
m2
35
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần
36.8
m2
36
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
36.8
m2
37
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
28.14
m2
38
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
28.14
m2
39
Vệ sinh kính và khung nhôm kính trên cao
426.52
m2
40
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
25.2
m2
41
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
84
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 32

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây