Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:34 17/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu bảo dưỡng nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Xuân Lạng 2, xã Ea Dăh
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Từ nguồn ngân sách Trung ương bổ sung có mục tiêu
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Năng, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
16:00 24/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
30 Ngày
Số quyết định phê duyệt
198/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
16/10/2024 15:31
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Ea Dăh
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:33 17/10/2024
đến
16:00 24/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
16:00 24/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
60 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/10/2024 (23/12/2024)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn xây dựng Hòa Bình Tư vấn lập E-HSMT TDP6, P. Thiện An, Tx. Buôn Hồ, Đắk Lắk
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phong Châu Tư vấn thẩm định E-HSMT TDP6, P. Thiện An, Tx. Buôn Hồ, Đắk Lắk
3 Công ty TNHH Đầu tư và Tư vấn xây dựng Hòa Bình Tư vấn đánh giá E-HSDT TDP6, P. Thiện An, Tx. Buôn Hồ, Đắk Lắk
4 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Phong Châu Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu TDP6, P. Thiện An, Tx. Buôn Hồ, Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đục bê tông cầm tay (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
2
Máy cắt gạch – đá (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
3
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 150 lít (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
4
Dàn giáo (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
40

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (Trong nhà)
86.87
m2
2
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ (Ngoài nhà)
113.52
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
11.64
m2
4
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
11.64
1m2
5
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường (Trong nhà)
86.87
1m2
6
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường (Ngoài nhà)
113.52
1m2
7
Trát chân móng, chiều dày trát 2,0cm, vữa XM mác 75
14.85
m2
8
Bả bằng bột bả vào tường
215.24
m2
9
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
86.87
m2
10
Sơn tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
128.37
m2
11
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
2
m2
12
Lát nền, sàn bằng gạch tiết diện <= 0,16m2, vữa XM mác 75
2
1m2
13
Lắp đặt các loại đèn Led dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
4
bộ
14
Lắp đặt quạt treo tường
2
cái
15
Lắp đặt aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 10Ampe
1
cái
16
Lắp đặt dây đơn, loại dây 1,5mm2
30
m
17
Lắp đặt puli sứ kẹp vào tường
1
cái
18
Lắp dựng dàn giàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
0.667
100m2
19
Đào san phẳng, tạo mặt bằng.
87.07
m3
20
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
3.33
m3
21
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
9.517
m3
22
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
0.888
m3
23
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
6.29
m2
24
Vệ sinh nền sân bê tông hiện trạng
70.2
m2
25
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
10.7989
m3
26
Cắt khe co 1*4 của đường lăn, sân đỗ
6.46
10m
27
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
29.4
m3
28
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
4.2
m3
29
Ván khuôn gỗ, ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.336
100m2
30
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông móng rộng <=250cm đá 1x2, vữa bê tông mác 200
3.4896
m3
31
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <=60cm, vữa XM mác 75
22
m3
32
Đắp đất nền móng công trình, nền đường
9.8
m3
33
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông cột tiết diện <=0,1m2, chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.9072
m3
34
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1436
tấn
35
Ván khuôn gỗ, ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
0.3024
100m2
36
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.21
100m2
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.1634
tấn
38
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
3.5
m3
39
Xây tường thẳng bằng gạch ống 8x8x19, chiều dày <=10cm, chiều cao <=6m, vữa XM mác 75
2.07
m3
40
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn. Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 75kg
30
cấu kiện
41
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
34.5
m2
42
Kéo lưới B40
105
m2
43
Lắp dựng cửa lưới B40, khung thép hộp
3.57
m2
44
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
4.42
m3
45
Bê tông gạch vỡ sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công mác 50
1.29
m3
46
Xây móng bằng đá hộc, chiều dày <=60cm, vữa XM mác 75
4.76
m3
47
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông xà dầm, giằng nhà; chiều cao <=6m đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.94
m3
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.07
tấn
49
Công tác gia công lắp dựng cốt thép, cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
0.12
tấn
50
Ván khuôn gỗ, ván khuôn xà dầm, giằng
0.08
100m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây