Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 19:24 17/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp, sửa chữa 30 nhà bia ghi tên Anh hùng Liệt sĩ trên địa bàn tỉnh Hậu Giang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí thực hiện Pháp lệnh Ưu đãi người có công với cách mạng năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:00 24/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
9454/QĐ-SLĐTBXH
Ngày phê duyệt
15/10/2024 19:21
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Lao động Thương binh và Xã hội Hậu Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
19:22 17/10/2024
đến
07:00 24/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:00 24/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 24/10/2024 (23/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng Tân Phú Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Khu vực 6, phường Thuận An, thị xã Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
2 Trung tâm Kiểm định chất lượng xây dựng tỉnh Hậu Giang Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thành phố Vị Thanh, tỉnh Hậu Giang
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng 86 Tư vấn lập E-HSMT Xã Long Phước, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
4 Công ty TNHH MTV sản xuất thương mại xây dựng Khánh An Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 205C/16, ấp Long Thuận, xã Long Phước, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư xây dựng 86 Tư vấn đánh giá E-HSDT Xã Long Phước, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
6 Công ty TNHH MTV sản xuất thương mại xây dựng Khánh An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 205C/16, ấp Long Thuận, xã Long Phước, huyện Long Hồ, tỉnh Vĩnh Long
7 Công ty TNHH MTV An Lạc Vĩnh Long Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 538, ấp Tân Quới Đông, xã Trường An, tp Vĩnh Long, tỉnh Vĩnh Long

Yêu cầu kiến nghị

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đầm bê tông, đầm bàn - công suất: 1,0 kW (kèm theo hóa đơn)
2
2
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít (kèm theo hóa đơn)
2
3
Máy cắt gạch đá: 1,7 kW (kèm theo hóa đơn)
2
4
Máy cắt đá CNC tự động (kèm theo hóa đơn)
1
5
Máy bo cạnh đá Granite 45 độ cầm tay (kèm theo hóa đơn)
1
6
Máy khắc laser trên đá granic (kèm theo hóa đơn)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM M75, XM PCB40
18.36
m2
2
Bảng tên bằng tôn ốp Alu nổi " NHÀ BIA ANH HÙNG LIỆT SỸ; TT BẢY NGÀN, HUYỆN CHÂU THÀNH A, TỈNH HẬU GIANG
2.4
Bộ
3
NHÀ BIA PHƯỜNG THUẬN AN, THỊ XÃ LONG MỸ
Tên hạng mục
4
NHÀ BIA PHƯỜNG THUẬN AN, THỊ XÃ LONG MỸ (PHẦN NHÀ BIA)
Tên hạng mục
5
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.2304
100m2
6
Chà nhám lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần, cột
338.9307
m2
7
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
338.9307
m2
8
Vệ sinh mái ngói
130.32
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
130.32
m2
10
SXLD Rồng mái nhỏ loại dài 900, dày 100 (bao gồm NC+MTC+VT)
4
Bộ
11
SXLD Rồng mái lớn loại dài 1600, dày 100 (bao gồm NC+MTC+VT)
4
Bộ
12
SXLD Rồng lan can loại dài 1500, dày 100 (bao gồm NC+MTC+VT)
8
Bộ
13
*** LAN CAN:
Tên hạng mục
14
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
5.58
m2
15
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch
16.848
m2
16
Bảng tên bằng tôn ốp Alu nổi " NHÀ BIA ANH HÙNG LIỆT SỸ; PHƯỜNG THUẬN AN, TX LONG MỸ, TỈNH HẬU GIANG
2.4
Bộ
17
NHÀ BIA PHƯỜNG THUẬN AN, THỊ XÃ LONG MỸ (VỈA HÈ)
Tên hạng mục
18
*** VỈA HÈ:
Tên hạng mục
19
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 3cm, vữa XM M75, PCB40
44
m2
20
Lát sân, nền đường, vỉa hè gạch xi măng KT:40x40x3cm
44
m2
21
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch
12
m2
22
NHÀ BIA PHƯỜNG BÌNH THẠNH, THỊ XÃ LONG MỸ
Tên hạng mục
23
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.2304
100m2
24
Chà nhám lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần, cột
323.0107
m2
25
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
323.0107
m2
26
Vệ sinh mái ngói
130.32
m2
27
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
130.32
m2
28
SXLD Rồng mái nhỏ loại dài 900, dày 100 (bao gồm NC+MTC+VT)
4
Bộ
29
SXLD Rồng mái lớn loại dài 1600, dày 100 (bao gồm NC+MTC+VT)
4
Bộ
30
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
24
1m2
31
*** LAN CAN:
Tên hạng mục
32
Tháo dỡ khuôn bông lan can bằng thủ công
16.56
m2
33
Sản xuất lan can inox 304 kt: 20x40x1.4mm
16.8
m2
34
Lắp dựng lan can sắt
16.8
m2
35
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
4.72
m2
36
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch
13.392
m2
37
Bảng tên bằng tôn ốp Alu nổi " NHÀ BIA ANH HÙNG LIỆT SỸ; PHƯỜNG BÌNH THẠNH, TX LONG MỸ, TỈNH HẬU GIANG
4.8
Bộ
38
NHÀ BIA XÃ LONG TRỊ A, THỊ XÃ LONG MỸ
Tên hạng mục
39
NHÀ BIA XÃ LONG TRỊ A, THỊ XÃ LONG MỸ (PHẦN NHÀ BIA)
Tên hạng mục
40
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
2.2304
100m2
41
Chà nhám lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần, cột
339.8107
m2
42
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
339.8107
m2
43
Vệ sinh mái ngói
130.32
m2
44
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 1 nước phủ
130.32
m2
45
Sơn sàn, nền, bề mặt bê tông bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
41.12
1m2
46
Tháp sen kt:60x60cm cao 90cm
1
Cái
47
*** LAN CAN:
Tên hạng mục
48
Ốp đá granit tự nhiên vào tường có chốt Inox
5.58
m2
49
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch
16.848
m2
50
Bảng tên bằng tôn ốp Alu nổi " NHÀ BIA ANH HÙNG LIỆT SỸ; XÃ LONG TRỊ A, TX LONG MỸ, TỈNH HẬU GIANG
2.4
Bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây