Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:22 19/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa chợ Xóm Tiêu, phường Quang Trung
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
253/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 14:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND phường Quang Trung
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:20 19/10/2024
đến
08:00 28/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/10/2024 (25/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng tổng hợp Thiên Phú Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 67, đường Bùi Xuân Phái, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH Tư vấn lập E-HSMT 52 Lý Thái Tổ - Phường Nguyễn Văn Cừ - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
3 CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG NGUYÊN KHÔI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 27/6 Trạng Quỳnh - Phường Quang Trung - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TỔNG HỢP THÀNH VINH Tư vấn đánh giá E-HSDT 52 Lý Thái Tổ - Phường Nguyễn Văn Cừ - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
5 CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG NGUYÊN KHÔI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 27/6 Trạng Quỳnh - Phường Quang Trung - Thành phố Quy Nhơn - Tỉnh Bình Định
6 Phòng quản lý đô thị thành phố Quy Nhơn Thẩm định hồ sơ thiết kế, dự toán Số 30 Nguyễn Huệ, thành phố Quy Nhơn, tỉnh Bình Định.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào > 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
1
2
Máy đào > 0,8m3 (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
3
Ô tô tự đổ > 7T (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
4
Máy ủi 110 CV
1
5
Xe hút hầm cầu chuyên dụng (giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1
6
Máy cắt gạch đá > 1,7kW
2
7
Máy cắt uốn thép > 5kW
2
8
Máy tời điện
1
9
Máy đầm dùi > 1,5kW
2
10
Máy đầm bàn > 1kW
2
11
Máy đầm đất cầm tay 70kg
2
12
Máy hàn điện > 23kW
2
13
Máy khoan bê tông > 0,62kW
2
14
Máy trộn bê tông > 250l
2
15
Máy thủy bình (có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. NHÀ LỒNG CHỢ
2
PHẦN PHÁ DỠ
3
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
1107.2
m2
4
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
1.244
m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5kw
22.7544
m3
6
Cạo rỉ các kết cấu thép
393.9111
m2
7
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
26.946
m2
8
Phá dỡ nền - Nền láng vữa xi măng
939.795
m2
9
Phá dỡ nền gạch hiện trạng
114.48
m2
10
Tháo dỡ gạch ốp tường
16.2
m2
11
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤11cm
4.0432
m3
12
Tháo dỡ trần la phong tole hiện trạng
108.48
m2
13
Tháo dỡ bệ xí
4
bộ
14
Hút hầm tự hoại hiện trạng bằng xe chuyên dụng 7m3
1
xe
15
Tường trong nhà hiện trạng
463.02
m2
16
Tường ngoài nhà hiện trạng
428.9809
m2
17
Dầm, trần ngoài nhà hiện trạng
441.04
m2
18
Cạo chà vệ sinh lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1333.0409
m2
19
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
30.7704
m2
20
Đào xúc đất xà bần, phế thải lên xe vận chuyển bằng máy đào.
1.4524
100m3
21
Vận chuyển xà bần, phế thải đi đổ ra ngoài thành phố đúng nơi quy định bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển ≤1km
15.9759
10m³/1km
22
Vận chuyển tiếp đất xà bần, phế thải đi đổ ra ngoài thành phố đúng nơi quy định bằng ô tô tự đổ 7 tấn - Cự ly vận chuyển ≤10km
15.9759
10m³/1km
23
PHẦN CẢI TẠO
24
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
393.9111
1m2
25
Lợp mái bằng tôn lạnh sóng vuông mạ màu, dày 5 zem
11.7168
100m2
26
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
81.36
m2
27
Láng nền, sàn tạo dốc về hướng thoát nước, vữa XM M100, PCB40
144.25
m2
28
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m - Cấp đất II
6.5598
1m3
29
Xây móng bằng đá chẻ 15x20x25cm, vữa XM M75, PCB40
1.6525
m3
30
Ván khuôn gỗ xà dầm, giằng
0.201
100m2
31
Lắp dựng cốt thép xà dầm, giằng, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.1144
tấn
32
Lắp dựng cốt thép tường, ĐK ≤18mm, chiều cao ≤6m
0.1026
tấn
33
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M200, đá 1x2, PCB40
2.01
m3
34
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.0411
100m3
35
Đào rãnh thoát nước bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
26.136
1m3
36
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
17.424
m3
37
Ván khuôn móng dài
0.6409
100m2
38
Xây tường thẳng bằng gạch không nung 6 lỗ 9x13x20cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
32.266
m3
39
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.0366
100m2
40
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK ≤10mm, chiều cao ≤6m
0.0037
tấn
41
Lắp dựng cốt thép lanh tô liền mái hắt, máng nước, ĐK >10mm, chiều cao ≤6m
0.023
tấn
42
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.176
m3
43
Trát tường trong dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
340.535
m2
44
Trát dặm vá tường, vữa XM M75, PCB40
23.1954
m2
45
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.3332
100m3
46
Bê tông lót nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M100, đá 4x6, PCB30
33.8897
m3
47
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 600x600mm, vữa XM M75, PCB40
93.355
m2
48
Lát nền, sàn gạch - Tiết diện gạch 300x300mm, vữa XM M75, PCB40
21.1
m2
49
Ốp tường trụ, cột - Tiết diện gạch 300x600mm, vữa XM M75, PCB40
56.25
m2
50
Ốp chân tường, viền tường viền trụ, cột - Tiết diện gạch 100x600mm
7.86
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây