Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 08:52 22/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Lắp đặt đèn chiếu sáng công cộng trên tuyến Quốc lộ 61B (đoạn từ Km2+600 đến Km3+750)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách tỉnh bổ sung năm 2023
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thị Xã Long Mỹ, Tỉnh Hậu Giang
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 31/10/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
4507/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
21/10/2024 16:04
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN THỊ XÃ LONG MỸ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
08:50 22/10/2024
đến
09:00 31/10/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 31/10/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
13.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 31/10/2024 (28/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG BALI 68 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 19, đường số 06, Khu dân cư Thiên Long, Khóm 4 - Phường 5 - Thành Phố Bạc Liêu - Tỉnh Bạc Liêu
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ THỊNH PHÁT Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Ấp 4 - Xã Vĩnh Thuận Đông - Huyện Long Mỹ - Tỉnh Hậu Giang
3 KHÔNG CÓ Tư vấn thẩm định giá KHÔNG CÓ
4 KHÔNG CÓ Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định KHÔNG CÓ
5 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG LONG Tư vấn lập E-HSMT Đường Nguyễn Lữ, khu vực 2 - Phường IV - Tp Vị Thanh - Tỉnh Hậu Giang
6 Phòng Tài chính - Kế hoạch thị xã Long Mỹ Tư vấn thẩm định E-HSMT Khu vực Bình Thạnh B, phường Bình Thạnh, thị xã Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
7 CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG LONG Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường Nguyễn Lữ, khu vực 2 - Phường IV - Tp Vị Thanh - Tỉnh Hậu Giang
8 Phòng Tài chính - Kế hoạch thị xã Long Mỹ Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khu vực Bình Thạnh B, phường Bình Thạnh, thị xã Long Mỹ, tỉnh Hậu Giang
9 KHÔNG CÓ Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu KHÔNG CÓ

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe thang hoặc xe nâng: chiều cao tới 12m - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe; - Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến đến thời điểm đóng thầu hoặc Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến đến thời điểm đóng thầu; (Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này, cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu theo yêu cầu trên)
2
2
Cần trục Ô tô: Sức nâng ≥ 3 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt; - Có giấy chứng nhận đăng ký xe; - Có giấy chứng nhận kiểm định còn hiệu lực đến đến thời điểm đóng thầu hoặc Có giấy chứng nhận kiểm tra an toàn kỹ thuật còn hiệu lực đến đến thời điểm đóng thầu; (Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này, cung cấp đầy đủ tài liệu chứng minh quyền sở hữu)
1
3
Máy đầm dùi - công suất: 1,5 kW: Kèm hoá đơn mua thiết bị (Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này)
1
4
Máy trộn bê tông - dung tích: 250 lít: Kèm hoá đơn mua thiết bị (Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này)
1
5
Máy hàn – công suất 23 Kw: Kèm hoá đơn mua thiết bị (Đối với trường hợp đi thuê, nhà thầu cung cấp hợp đồng nguyên tắc thuê thiết bị phục vụ thi công cho gói thầu này)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cắt tường bê tông bằng máy - Chiều dày ≤20cm (lối vào nhà dân bằng bê tông)
273
m
2
Cắt mặt đường bê tông Asphan chiều dày lớp cắt ≤ 7cm
0.24
100m
3
Đóng cọc gỗ (hoặc cọc tràm) Fi 8-10cm, dài ≤2,5m bằng thủ công - Đất bùn(15 CÂY /HỐ)
1.8
100m
4
Gia cố nền đất bằng mê bồ
0.18
100m2
5
Đắp đất công trình
0.12
100m3
6
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất I
228.96
1m3
7
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng ≤1m, sâu ≤1m - Cấp đất II
6.615
1m3
8
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.408
100m2
9
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
6.99
m3
10
Gia công thép khung móng
0.0257
tấn
11
Bộ bulong M24 khung móng cột
15
cái
12
Lắp đặt ống nhựa chìm bảo hộ dây dẫn - Đường kính 50mm
972
m
13
Lắp đặt ống kim loại nổi bảo hộ dây dẫn - Đường kính ≤35mm
24
m
14
Rải cáp ngầm. Cáp đồng bọc PVC ruột đồng (3*6)
9.96
100m
15
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, Cáp DUPLEX 2 lõi ruột đồng DuCV 10 mm2
1.42
100m
16
Lát gạch tàu làm dấu cáp ngầm
276
m2
17
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
221.0418
m3
18
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40 hoàn trả bê tông lối vào nhà dân và mặt cắt lộ nhựa
16.05
m3
19
Vận chuyển cột đèn, cột thép, cột gang <= 10m
15
cột
20
Lắp dựng cột thép, cột gang chiều cao cột ≤8m bằng máy
15
1 cột
21
Lắp cần đèn D60, chiều dài cần đèn ≤2,8m
4
1 cần đèn
22
Lắp chóa led 120W ở độ cao <=12m(lắp cần đơn)
19
bộ
23
Luồn dây từ cáp ngầm lên đèn
1.324
100m
24
Làm tiếp địa cho cột điện
15
1 bộ
25
Lắp đặt bulong+U treo sứ
4
bộ
26
Lắp đặt sứ các loại
4
cái
27
Lắp đặt cầu chì
19
cái
28
Lắp đặt cầu giao
15
cái
29
Lắp bảng điện cửa cột
15
bảng
30
Lắp cửa cột
15
cửa
31
Luồn cáp ngầm cửa cột
15
1 đầu cáp
32
Kéo dây trên lưới đèn chiếu sáng, Cáp ngầm từ trụ hạ thế đến tủ điều khiển
0.3
100m
33
Lắp đặt tủ điện điều khiển chiếu sáng, chiều cao lắp đặt ≥2m
1
1 tủ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 79

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây