Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:06 24/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sữa chữa trường Mẫu giáo Hoa Mai
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 4058/QĐ-UBND ngày 04/10/2024 của UBND huyện Đông Giang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 02/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
158/QĐ-PGDĐT
Ngày phê duyệt
24/10/2024 14:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Phòng Giáo dục và Đào tạo huyện Đông Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:05 24/10/2024
đến
08:00 02/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 02/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 02/11/2024 (02/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Châu Châu Khôi Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Ban Mai, Xã Ba, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn Khảo sát đo đạc xây dựng Quân Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô 119, khu TĐC số 2, KDC phía nam Hoàng Văn Thái, Phường Hoà Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH xây dựng, thương mại và dịch vụ King Long Tư vấn lập E-HSMT 68 Đỗ Anh Hàn, phường An Hải Bắc, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT 323 Lê Đại Hành, phường Hòa Phát, quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH xây dựng, thương mại và dịch vụ King Long Tư vấn đánh giá E-HSDT 68 Đỗ Anh Hàn, phường An Hải Bắc, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 323 Lê Đại Hành, phường Hòa Phát, quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Điểm trường chính thôn Pa Nan
2
Khối Hiệu bộ
3
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
719.528
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
325.692
m2
5
Cạo bỏ lớp sơn khung bao cửa sổ hiện trạng
10.2
m2
6
Phá lớp vữa trát đáy sê nô
3.72
m2
7
Đóng lưới mắt cáo trát trần
6.1
m
8
Hoàn trả lớp vữa trát trần, vữa XM M75, PCB40
3.72
m2
9
Khoan thành sê nô BTCT bằng máy khoan
12
1 lỗ khoan
10
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
468.52
m2
11
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
396.39
m2
12
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
10.2
1m2
13
Lắp đặt ống uPVC D34
0.018
100m
14
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
3.9281
100m2
15
Nhà bếp
16
Đục lớp vữa trát tường sau hiện trạng
23.04
m2
17
Đóng lưới mắt cáo trát tường
26.2
m
18
Hoàn trả lớp vữa trát tường, vữa XM M75, PCB40
23.04
m2
19
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
481.757
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
254.567
m2
21
Khoan thành sê nô BTCT bằng máy khoan
9
1 lỗ khoan
22
Cạo bỏ lớp sơn cũ khung bao cửa hiện trạng
12.24
m2
23
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
360.824
m2
24
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
227.7
m2
25
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
12.24
1m2
26
Bê tông đỗ chóp BTXM đá 1x2 M200
0.0702
m3
27
Ván khuôn chóp mái
0.0002
100m2
28
Bê tông tấm đan, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
0.6102
m3
29
Ván khuôn tấm đan
0.122
100m2
30
Lắp dựng cốt thép tấm đan úp mái ĐK ≤10mm
0.1781
tấn
31
Lắp đặt ống uPVC D34
0.0135
100m
32
Lợp mái tôn phẳng dày 5ly
0.0025
100m2
33
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
3.5282
100m2
34
Khối lớp học
35
Phá lớp vữa trát tường sau nhà hiện trạng
122.016
m2
36
Phá lớp vữa trát sê nô hiện trạng
0.36
m2
37
Đóng lưới mắt cáo trát tường
109.5
m
38
Hoàn trả lớp trát tường ngoài, vữa XM M75, PCB40
122.016
m2
39
Trát đáy sê nô dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
0.36
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1904.23
m2
41
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
897.324
m2
42
Khoan thành sê nô BTCT bằng máy khoan
21
1 lỗ khoan
43
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt cửa hiện trạng
248.308
m2
44
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1183.768
m2
45
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1428.492
m2
46
Sơn cửa bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
248.308
1m2
47
Ốp tường bằng tấm nano PVC vân đá dày 9ly cao 1,5m nẹp chỉ viền nhôm
203.87
m2
48
Lắp đặt ống uPVC D34
0.0315
100m
49
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
9.7313
100m2
50
Nhà bảo vệ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây