Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:40 25/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường tiểu học thị trấn Prao
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 4058/QĐ-UBND ngày 04/10/2024 của UBND huyện Đông Giang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
156/QĐ-PGDĐT
Ngày phê duyệt
23/10/2024 10:48
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
PHÒNG GIÁO DỤC VÀ ĐÀO TẠO HUYỆN ĐÔNG GIANG
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:38 25/10/2024
đến
09:00 03/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/11/2024 (03/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Châu Châu Khôi Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Ban Mai, Xã Ba, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn khảo sát đo đạc xây dựng Quân Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô 119, khu TĐC số 2, KDC phía nam Hoàng Văn Thái, Phường Hoà Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Châu Châu Khôi Tư vấn lập E-HSMT Thôn Ban Mai, Xã Ba, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT 323 Lê Đại Hành, phường Hòa Phát, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Châu Châu Khôi Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Ban Mai, Xã Ba, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 323 Lê Đại Hành, phường Hòa Phát, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trường Tiểu học thị trấn Prao- Điểm Thị trấn Prao
2
HẠNG MỤC NHÀ ĐA NĂNG
3
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
1195.939
m2
4
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
132.505
m2
5
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
85.695
m2
6
Tháo dỡ trần nhựa nhà vệ sinh hiện trạng
19.8375
m2
7
Xây tường thẳng bằng gạch không nung KT 9,5x13,5x19cm - Chiều dày >10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, XM PCB40
1.8056
m3
8
Trát tường ngoài dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
9.028
m2
9
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
722.392
m2
10
Sơn dầm, trần, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
615.08
m2
11
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
85.695
m2
12
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
85.695
m2
13
Thi công, lắp đặt trần thạch cao chống ẩm khung xương chìm vĩnh tường dày 9ly, hệ alpha hoặc tương đương
19.8375
m2
14
Thi công, lắp đặt trần thả thạch cao tấm 60x60
203.84
m2
15
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
5.8362
100m2
16
Tháo dỡ xí bệt (bao gồm vòi xịt)
4
bộ
17
Tháo dỡ lavabo (bao gồm vòi rửa, bộ thoát)
4
bộ
18
Tháo dỡ chậu tiểu nam (bao gồm nút xả)
2
bộ
19
Lắp đặt chậu tiểu nam (bao gồm nút xả)
2
bộ
20
Lắp đặt lavabo
4
bộ
21
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
4
bộ
22
Lắp đặt xí bệt
4
bộ
23
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
4
cái
24
Lắp đặt xi phông
4
cái
25
Lắp đặt đèn led Panel KT 9600x600)/50W
30
bộ
26
Lắp đặt dây điện CV 2x2.5mm2
70
m
27
Lắp đặt ống ruột gà D16
70
m
28
HẠNG MỤC KHỐI HIỆU BỘ
29
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
687.2744
m2
30
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
6.0342
100m2
31
HẠNG MỤC KHỐI LỚP HỌC
32
Tháo dỡ trần hiện trạng
217.28
m2
33
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1100.1065
m2
34
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
21.7378
1m2
35
Thi công, lắp đặt trần thả thạch cao tấm 600x600 khung xương nổi vĩnh tường, hệ alpha hoặc tương đương
217.28
m2
36
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
9.3272
100m2
37
HẠNG MỤC: KHỐI LỚP HỌC BỘ MÔN
38
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - kim loại
m2
39
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
1297.2404
m2
40
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
16.66
1m2
41
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
8.633
100m2
42
HẠNG MỤC NHÀ VỆ SINH (SAU DÃY LỚP HỌC BỘ MÔN)
43
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
30.035
m2
44
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
30.035
m2
45
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.5785
100m2
46
Lắp đặt đèn tuýp led đôi máng trơn 1.2m (2x18)W
4
bộ
47
Lắp đặt đèn tuýp led đơn máng trơn 1.2m (1x18)W
4
bộ
48
Lắp đặt đèn led ốp trần D220x18W
1
bộ
49
TƯỜNG RÀO
50
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
90.6375
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 45

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây