Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:32 25/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa Cầu treo xã Sông Kôn (cầu treo Bút Nga, cầu treo Bhơ hôồng 1, cầu treo Bhờ hôồng 2)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 4060/QĐ-UBND ngày 04/10/2024 của UBND huyện Đông Giang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 03/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
28/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
25/10/2024 10:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Sông Kôn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:30 25/10/2024
đến
09:00 03/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 03/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/11/2024 (03/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Tây Quảng Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Ngã Ba, Thi ̣trấn Prao, huyện Đông Giang, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Quảng Đà Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 66 Thượng Đức, phường Hoà Hải, quận Ngũ Hành Sơn, thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Châu Châu Khôi Tư vấn lập E-HSMT Thôn Ban Mai, Xã Ba, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT 323 Lê Đại Hành, phường Hòa Phát, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Châu Châu Khôi Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Ban Mai, Xã Ba, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 323 Lê Đại Hành, phường Hòa Phát, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cầu treo Bút Nga
2
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
34.848
1m3
3
Đắp đất nền móng công trình, bằng thủ công
30.24
m3
4
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.4
m3
5
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
4.864
m3
6
Ván khuôn thép móng mố
0.256
100m2
7
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0499
tấn
8
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.1045
tấn
9
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.0535
tấn
10
Dây treo và dầm ngang thép D14
0.3162
tấn
11
Dây cáp chủ đường kính D36
1.2768
tấn
12
Bảo dưỡng dây cáp bằng mở bò
22.4
kg
13
Bu lông M12; L=70mm
82
1bộ
14
Tăng đơ D16 LK dây treo và dầm ngang
82
cái
15
Cóc cáp D36
188
Cái
16
Tháo dỡ, lắp dựng lại tấm thép mặt cầu
2.826
tấn
17
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
291.4863
m2
18
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
291.4863
m2
19
Tháo dỡ dây cáp cầu cũ
206
m
20
Dây cáp chống lắc đường kính D20
0.2534
tấn
21
Cóc cáp định vị chống lắc D20
20
Cái
22
Cóc cáp định vị thép giằng ngang chống lắc D20
36
Cái
23
Tăng đơ đường kính D32
4
Cái
24
Thép giằng ngang D10
0.0705
tấn
25
Móc neo vào dây giằng ngang D10, L=11cm
0.036
tấn
26
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.3
100m2
27
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - trụ cầu
26.28
m2
28
Sơn bề mặt trụ cầu không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
26.28
m2
29
Cầu treo Bờ Hôồng 1
30
Tháo dỡ, lắp dựng lại tấm thép mặt cầu
2.1195
tấn
31
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt - kim loại
293.414
m2
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
293.414
m2
33
Bảo dưỡng dây cáp bằng mở bò
25.4
kg
34
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
0.2
100m2
35
Đào móng băng bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất III
74.152
1m3
36
Đắp đất hố móng công trình bằng thủ công
34.007
m3
37
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M200, đá 2x4, PCB40
40.145
m3
38
Bê tông tường SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công - Chiều dày >45cm, chiều cao ≤6m, M200, đá 2x4, PCB40
45.722
m3
39
Ván khuôn thép móng dài
0.4015
100m2
40
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, tường, chiều cao ≤28m
0.9145
100m2
41
Cầu treo Bờ Hôồng 2
42
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất III
30.976
1m3
43
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
28.672
m3
44
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M150, đá 4x6, PCB40
0.256
m3
45
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng >250cm, M250, đá 1x2, PCB40
2.736
m3
46
Ván khuôn thép móng mố
0.192
100m2
47
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤10mm
0.0436
tấn
48
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK ≤18mm
0.0697
tấn
49
Lắp dựng cốt thép móng, ĐK >18mm
0.0535
tấn
50
Dây cáp chống lắc đường kính D20
0.2024
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây