Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:50 25/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa công trình: Đường Mai Long – Bản Chang – Bản Đồn, xã Mai Long, huyện Nguyên Bình, tỉnh Cao Bằng (đoạn tiếp)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn sự nghiệp nguồn ngân sách trung ương thực hiện Chương trình MTQG giảm nghèo bền vững năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nguyên Bình, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:30 05/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
227/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/10/2024 09:55
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Mai Long
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:49 25/10/2024
đến
08:30 05/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 05/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 05/11/2024 (03/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ SÁNG TẠO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 061, Tổ 7, Phường Sông Bằng, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng - Phường Sông Bằng - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ SÁNG TẠO Tư vấn lập E-HSMT Số 061, Tổ 7, Phường Sông Bằng, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng - Phường Sông Bằng - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ SÁNG TẠO Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 061, Tổ 7, Phường Sông Bằng, Thành phố Cao Bằng, Tỉnh Cao Bằng - Phường Sông Bằng - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
2
Máy đào - Dung tích gầu≥ 0,8m3
1
3
Máy trộn BT
1
4
Máy lu
1
5
Máy đầm cóc
1
6
Máy đầm dùi
1
7
Máy đầm bàn
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN, MẶT ĐƯỜNG
2
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.4378
100m3
3
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.0314
100m3
4
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.0434
100m3
5
Đánh cấp bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.0799
100m3
6
Đào móng kè, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.56
100m3
7
Đào móng kè, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.84
100m3
8
Đắp đất sau kè bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.6382
100m3
9
Xây đá hộc, xây móng kè, chiều dày > 60cm, vữa XM mác 100 PCB30
41.3
m3
10
Xây đá hộc, xây thân kè, chiều dày > 60cm, cao >2 m, vữa XM mác 100 PCB30
38.81
m3
11
Đất sét dẻo không thấm nước
1.13
m3
12
Đá dăm lọc nước
1.13
m3
13
Ống nhựa PVC D=110mm
6.3
m
14
Vận chuyển đất thải bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.4492
100m3
15
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.0914
100m3
16
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
0.1286
100m3
17
Bù vênh mặt đường bằng đất cấp phối tự nhiên dưới, chiều dày mặt đường đã lèn ép 10 cm
0.239
100m2
18
Thi công mặt đường đất cấp phối tự nhiên lớp trên, chiều dày mặt đường đã lèn ép 14 cm
9.3728
100m2
19
Đào xúc đất cấp phối tự nhiên để bù vênh + làm mặt đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp IV
1.9077
100m3
20
Vận chuyển đất cấp phối tự nhiên để bù vênh + làm mặt đường bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp IV
1.9077
100m3
21
Vận chuyển đất cấp phối tự nhiên để bù vênh + làm mặt đường bằng ô tô tự đổ 5T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp IV
1.9077
100m3
22
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông mặt đường, chiều dày mặt đường =12 cm, đá 1x2, mác 200 PCB30
405.432
m3
23
Lót bạt dứa
3378.6
m2
24
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
4.1516
100m2
25
Cắt khe co + khe giãn đường bê tông bằng phương pháp xẻ khô
67.572
10m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây