Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:10 29/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trụ sở làm việc và hội trường UBND xã Tam Sơn
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi quản lý hành chính ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
14:00 07/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
169/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
18/10/2024 17:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:08 29/10/2024
đến
14:00 07/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 07/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/11/2024 (06/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng An Phúc Tiến Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Đức Bố 1, Xã Tam Anh Bắc, Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Kim Thành Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Tiên Xuân 1, xã Tam Anh Nam, Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư Khang Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT Tổ 20A, thôn Phước Trung, xã Cẩm Kim, Thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam
4 UBND xã Tam Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT xã Tam Sơn, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư Khang Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 20A, thôn Phước Trung, xã Cẩm Kim, Thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam
6 UBND xã Tam Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu xã Tam Sơn, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy vận thăng 0,8T Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
2
Máy cắt gạch đá Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
2
3
Máy hàn Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
2
4
Máy khoan Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
2
5
Máy trộn vữa 150l Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu khác theo E-CDNT 10.8.
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75
4.03
m2
2
Đánh bóng bậc cấp, lan can hành lang
56.126
m2
3
Gia công xà gồ mái thẳng
0.506
m3 cấu kiện
4
Gia công cầu phong gỗ, ti tô gỗ
0.262
m3 cấu kiện
5
Lợp mái ngói 22v/m2
42.94
1m2
6
Bả bằng bột bả vào tường
974.707
m2
7
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
119.9
m2
8
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM mác 75
77.935
m2
9
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
555.584
m2
10
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
419.122
m2
11
Cửa đi 1 cánh và 2 cánh mở quay nhôm Xingfa nhập khẩu hệ 55 dày 1,4mm kính cường lực dày 8mm dán decan mờ, phụ kiện đồng bộ
31.2
m2
12
Cửa đi 4 cánh mở quay, nhôm Xingfa nhập khẩu hệ 55 dày 1,4mm kính cường lực dày 8mm dán decan mờ, phụ kiện đồng bộ
13.5
m2
13
Cửa sổ 2 cánh mở quay, Xingfa nhập khẩu hệ 55 dày 1,4mm kính cường lực dày 8mm dán decan mờ, phụ kiện đồng bộ
33.92
m2
14
Thi công trần bằng tấm nhựa nano giả gổ giật cấp
291.78
m2
15
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.79
100m2
16
GCLD Tấm nhựa lam sóng trang tri tường sân khấu, chiều dày nhựa 0,8cm (hoàn thiện đã bao gồm chỉ)
87.41
m2
17
lắp đặt chữ đồng cao 25 cm ( 2 câu khẩu hiệu) Đảng Cộng sản Việt Nam Muôn Năm, Nước Cộng hòa xã hội chủ nghĩa Việt Nam Muôn Năm
1
T bộ
18
Gia công khùng pano trục G (khẩu hiệu)
0.057
tấn
19
Cung cấp lắp đặt gương soi + phụ kiện
2
bộ
20
Lắp đặt đèn âm trần ĐK 80
18
bộ
21
Lắp đặt đèn âm trần ĐK 180
14
bộ
22
Lắp đặt đèn led dây ánh sáng hắt
60
m
23
Lắp đặt các loại đèn ống dài 0,6m loại hộp đèn 1 bóng
4
bộ
24
Lắp đặt đèn máng tán quang Led 605x605x38 35W
15
bộ
25
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường
1
cái
26
Lắp đặt quạt điện - Quạt treo tường (tân dụng lại)
9
cái
27
Lắp đặt dây đơn 1x1,5mm2
300
m
28
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=15mm
150
m
29
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
41
m
30
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
350.5
m2
31
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
133.51
m2
32
Gia công xà gồ mái nối, mái góc
0.202
m3 cấu kiện
33
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m (tận dụng lai 50% li tô)
3.505
100m2
34
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 75
133.51
m2
35
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
133.51
m2
36
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.96
100m2
37
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
124.78
m2
38
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt gỗ
141.63
m2
39
Sơn kết cấu gỗ - 1 nước lót, 2 nước phủ
141.63
1m2
40
Lắp dựng cửa vào khuôn
102
m2 cấu kiện
41
Cung cấp máng xối bằng tôn kẽm 5mm
10.4
m2
42
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
13.26
m2
43
Phá dỡ nền bê tông, bê tông gạch vỡ
0.569
m3
44
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
81.178
m2
45
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 4m
42.94
m2
46
Tháo dỡ trần
284.16
m2
47
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
164.6
m
48
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
70.404
m2
49
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
974.707
m2
50
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1cm, vữa XM M75
32.92
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 82

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây