Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 38 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,75%, Xây lắp 81,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.319.562.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.392.551.733 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,75%, Xây lắp 81,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.319.562.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.392.551.733 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NHÀ VIỆT CHU LAI
23/05/2025 10:58
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 16:47
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải KHLCNT Khắc phục điểm sạt lở tuyến đường ĐX2 (điểm trường mẫu giáo Sóc Nâu -nhà ông Hạnh) đoạn gần cầu Hố Dứa thôn Đức Phú, xã Tam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn với 7 gói thầu.
10/04/2025 10:45
UBND xã Tam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục điểm sạt lở tuyến đường ĐX2 (điểm trường mẫu giáo Sóc Nâu - nhà ông Hạnh) đoạn gần cầu Hố Dứa thôn Đức Phú, xã Tam Sơn.
10/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÚ TRUNG
31/12/2024 09:28
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG ĐỨC THÀNH
04/12/2024 14:52
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 21:13
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống mương thoát nước và các công trình phụ trợ dọc tuyến ĐH3 (đoạn từ nhà văn hóa thôn Thuận Yên Đông đến trước nhà thờ giáo xứ Thuận Yên) của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn với 5 gói thầu.
29/11/2024 18:42
UBND xã Tam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống mương thoát nước và các công trình phụ trợ dọc tuyến ĐH3 (đoạn từ nhà văn hóa thôn Thuận Yên Đông đến trước nhà thờ giáo xứ Thuận Yên).
29/11/2024 18:18
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt, đường hoa và trồng cây xanh của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: trần thanh hùng
25/11/2024 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Tam Sơn đăng tải KHLCNT Khắc phục điểm sạt lở tuyến đường ĐX2 (điểm trường mẫu giáo Sóc Nâu -nhà ông Hạnh) đoạn gần cầu Hố Dứa thôn Đức Phú, xã Tam Sơn với 7 gói thầu.
10/04/2025 10:45
UBND xã Tam Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống mương thoát nước và các công trình phụ trợ dọc tuyến ĐH3 (đoạn từ nhà văn hóa thôn Thuận Yên Đông đến trước nhà thờ giáo xứ Thuận Yên) với 5 gói thầu.
29/11/2024 18:42
UBND xã Tam Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT (xây lắp).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT
29/10/2024 16:52
UBND xã Tam Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa trụ sở làm việc và hội trường UBND xã Tam Sơn với 6 gói thầu.
29/10/2024 16:21
UBND xã Tam Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ ĐẠI BẢO
17/10/2024 19:49
UBND xã Tam Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT
17/10/2024 19:48
UBND xã Tam Sơn đăng tải KHLCNT Trồng cây xanh và đường hoa trên địa bàn xã với 3 gói thầu.
17/10/2024 19:45
UBND xã Tam Sơn đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm, lắp đặt hệ thống điện năng lượng chiếu sáng tuyến đường ngõ xóm thôn Đức Phú và thôn Danh Sơn với 2 gói thầu.
10/09/2024 13:09
UBND xã Tam Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Cầu Suối Giếng với 6 gói thầu.
21/06/2024 16:07
UBND xã Tam Sơn đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ xã Tam Sơn với 6 gói thầu.
07/06/2024 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NHÀ VIỆT CHU LAI
23/05/2025 10:58
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/04/2025 16:47
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải KHLCNT Khắc phục điểm sạt lở tuyến đường ĐX2 (điểm trường mẫu giáo Sóc Nâu -nhà ông Hạnh) đoạn gần cầu Hố Dứa thôn Đức Phú, xã Tam Sơn của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn với 7 gói thầu.
10/04/2025 10:45
UBND xã Tam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khắc phục điểm sạt lở tuyến đường ĐX2 (điểm trường mẫu giáo Sóc Nâu - nhà ông Hạnh) đoạn gần cầu Hố Dứa thôn Đức Phú, xã Tam Sơn.
10/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHÚ TRUNG
31/12/2024 09:28
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔNG HỢP XÂY DỰNG ĐỨC THÀNH
04/12/2024 14:52
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2024 21:13
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống mương thoát nước và các công trình phụ trợ dọc tuyến ĐH3 (đoạn từ nhà văn hóa thôn Thuận Yên Đông đến trước nhà thờ giáo xứ Thuận Yên) của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn với 5 gói thầu.
29/11/2024 18:42
UBND xã Tam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa hệ thống mương thoát nước và các công trình phụ trợ dọc tuyến ĐH3 (đoạn từ nhà văn hóa thôn Thuận Yên Đông đến trước nhà thờ giáo xứ Thuận Yên).
29/11/2024 18:18
Bên mời thầu UBND xã Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt, đường hoa và trồng cây xanh của chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: trần thanh hùng
25/11/2024 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Tam Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc gặp gỡ giữa sự chuẩn bị và cơ hội tạo ra lứa con mà chúng ta gọi là may mắn. "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh