Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 21:15 29/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa hệ thống mương thoát nước và các công trình phụ trợ dọc tuyến ĐH3 (đoạn từ nhà văn hóa thôn Thuận Yên Đông đến trước nhà thờ giáo xứ Thuận Yên)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp kinh tế ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 08/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
209/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/11/2024 21:12
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
21:13 29/11/2024
đến
08:00 08/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 08/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
11.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười một triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 08/12/2024 (07/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Tư vấn và Thiết kế xây dựng Nguyên Tâm Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Đường Lý Thường Kiệt, khối 5, thị trấn Núi Thành, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Khiêm Gia Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn An Lương, xã Tam Anh Bắc, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT Tư vấn lập E-HSMT Tổ 20A, Thôn Phước Trung - Xã Cẩm Kim - Thành phố Hội An - Tỉnh Quảng Nam
4 Ủy ban nhân dân xã Tam Sơn Tư vấn thẩm định E-HSMT Xã Tam Sơn, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
5 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ KHANG THỊNH PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 20A, Thôn Phước Trung - Xã Cẩm Kim - Thành phố Hội An - Tỉnh Quảng Nam
6 Ủy ban nhân dân xã Tam Sơn Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Xã Tam Sơn, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Dung tích gàu ≥ 0.4m3) Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu;
1
2
Ô tô tự đổ (Tải trọng ≥ 7 tấn) Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (như hóa đơn chứng từ mua bán hay giấy đăng ký phương tiện) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê; - Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu.
1
3
Máy đầm bàn Tài liệu cần để chứng minh, đối chiếu: - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
2
4
Máy hàn - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
2
5
Máy cắt uốn thép - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
2
6
Máy trộn bê tông 150 lít - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
2
7
Máy đầm cóc - Tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu (hóa đơn chứng từ mua bán) hoặc thỏa thuận thuê/cho thuê/chế tạo thiết bị cụ thể cho gói thầu trong trường hợp nhà thầu đi huy động thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của đơn vị cho thuê;
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Dăm sạn đệm
0.45
m3
2
Ván khuôn móng hố ga
12
m2
3
Thi công
4
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào
2.333
m3
5
Xúc phế thải lên ô tô vận chuyển
2.333
m3
6
Vận chuyển phế thải đổ đi, cự ly ≤ 1km
2.333
m3
7
Cắt ống bê tông ly tâm hiện trạng dày <=10cm
6.032
1 m
8
Đào mương đất cấp 3 bằng máy đào
11.613
m3
9
Đắp trã mương K95 bằng đầm cóc
5.74
m3
10
Đảm bảo giao thông
11
Đèn cảnh báo gia thông
4
cái
12
Dây phản quang
200
m
13
Bê tông chân đế rào chắn M150 đá 1x2
0.479
m3
14
Ván khuôn chân đế
6.48
m2
15
Cọc gỗ KT (5x5x110)cm
23
cái
16
Sơn cọc gỗ
4.6
m2
17
Lắp đặt chân đế
23
cái
18
Lắp đặt biển báo KT(120x25)cm KH
2
cái
19
Biển báo tam giác cạnh A70cm KH
6
cái
20
Biển báo chữ nhật (120x25)cm KH
2
cái
21
Sản xuất khung thép hình KH
0.109
tấn
22
Đào đắp mương, lề gia cố
23
Nền đường
24
Đào nền đường đất cấp 3 bằng máy đào
40.444
m3
25
Đào khuôn đường đất cấp 3 bằng máy đào
62.565
m3
26
Đào mương đất cấp 3 bằng máy đào
474.972
m3
27
Đắp đất nền đường K95 bằng đầm cóc
53.768
m3
28
Đắp mương K95 bằng đầm cóc
189.533
m3
29
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ
315.345
m3
30
Lề gia cố
31
Bê tông lề gia cố M300 đá 1x2 dày 18cm
34.082
m3
32
Ván khuôn mặt đường bê tông
27.522
m2
33
Lót giấy dầu
189.345
m2
34
Cấp phối đá dăm Dmax25 dày 15cm đầm cóc
28.402
m3
35
Cắt khe co (VL+CM)
47.5
m
36
Cắt bê tông nền, mặt đường
70.5
m
37
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào
15.66
m3
38
Xúc phế thải lên ô tô vận chuyển
15.66
m3
39
Vận chuyển phế thải đổ đi, cự ly ≤ 1km
15.66
m3
40
Bê tông hoàn trả M300 đá 1x2 dày 18cm
0.63
m3
41
Lót giấy dầu
3.5
m2
42
Gia cố mương dọc
43
Gia cố mương hình thang
44
Lắp tấm đan mương bằng thủ công
494
Tấm
45
Bê tông M200 đá 1x2 tấm đan lắp ghép
13.279
m3
46
Ván khuôn tấm đan
101.468
m2
47
Vữa xi măng M100 chít mạch dày 2cm
0.441
m3
48
Bê tông đáy Mương M150 đá 1x2 đổ tại chỗ
4.893
m3
49
Vữa xi măng M100 lót dày 2cm
4.587
m3
50
Gia cố mương dọc

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 73

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây