Thông báo mời thầu

Xây lắp

Tìm thấy: 18:57 18/04/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khắc phục điểm sạt lở tuyến đường ĐX2 (điểm trường mẫu giáo Sóc Nâu - nhà ông Hạnh) đoạn gần cầu Hố Dứa thôn Đức Phú, xã Tam Sơn
Tên gói thầu
Xây lắp
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Khắc phục điểm sạt lở tuyến đường ĐX2 (điểm trường mẫu giáo Sóc Nâu -nhà ông Hạnh) đoạn gần cầu Hố Dứa thôn Đức Phú, xã Tam Sơn
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn sự nghiệp kinh tế ngân sách huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 28/04/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500140630_2504181640
Ngày phê duyệt
18/04/2025 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Tam Sơn
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:47 18/04/2025
đến
09:00 28/04/2025
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 28/04/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/04/2025 (26/08/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Xây dựng Đại Thành Quảng Nam Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán 120 Phạm Phú Thứ, Thị trấn Vĩnh Điện, huyện Điện Bàn, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Khiêm Gia Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Thôn An Lương, xã Tam Anh Bắc, huyện Núi Thành, tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH tư vấn đầu tư Khang Thịnh Phát Tư vấn lập E-HSMT Tổ 20A, thôn Phước Trung, xã Cẩm Kim, Thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Tâm Hưng Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT 127/103/2 Ni sư Huỳnh Liên, phường 10, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH tư vấn đầu tư Khang Thịnh Phát Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 20A, thôn Phước Trung, xã Cẩm Kim, Thành phố Hội An, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Tâm Hưng Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 127/103/2 Ni sư Huỳnh Liên, phường 10, Quận Tân Bình, Thành phố Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Loại thiết bị: Ô tô tự đổ. Đặc điểm thiết bị: Tải trọng ≥ 7 tấn Tài liệu chứng minh: Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu chứng minh về khả năng huy động: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
2
Loại thiết bị: Ô tô tưới nước hoặc ô tô tải + bồn nước. Đặc điểm thiết bị: Dung tích bồn ≥ 5m3 hoặc tải trọng hàng ≥ 5 tấn. Tài liệu chứng minh: Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới đường bộ còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu chứng minh về khả năng huy động: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
3
Loại thiết bị: Máy lu bánh thép Đặc điểm thiết bị: Tải trọng làm việc ≥ 10 tấn. Tài liệu chứng minh: Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu chứng minh về khả năng huy động: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
4
Loại thiết bị: Máy đào Đặc điểm thiết bị: Dung tích gàu ≥ 0,8m3. Tài liệu chứng minh: Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu chứng minh về khả năng huy động: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
5
Loại thiết bị: Máy ủi Đặc điểm thiết bị: Công suất ≥ 110CV. Tài liệu chứng minh: Tài liệu chứng minh đặc điểm thiết bị (công suất, tính năng) đáp ứng yêu cầu của E-HSMT: Như catalogue thông số kỹ thuật thiết bị hoặc tài liệu kỹ thuật của thiết bị hoặc các giấy kiểm tra kiểm định có thể hiện các thông số kỹ thuật theo yêu cầu; - Tài liệu chứng minh đảm bảo khả năng hoạt động: Giấy kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu. - Tài liệu chứng minh về khả năng huy động: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
1
6
Loại thiết bị: Máy trộn bê tông Đặc điểm thiết bị: Không yêu cầu. Tài liệu chứng minh: - Tài liệu chứng minh về khả năng huy động: Quy định tại điểm 3, mục E-CDNT 10.8 thuộc chương II của E-HSMT
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào khuôn lề đường đất cấp 3
31.397
m3
3
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào
30.72
m3
4
Xúc hỗn hợp phế thải lên ô tô vận chuyển
30.72
m3
5
Vận chuyển phế thải đổ đi, cự ly 1km
30.72
m3
6
Đào đất cấp 3 móng tường chắn
742.776
m3
7
Đào rãnh dọc đất cấp 3 bằng máy đào
119.609
m3
8
Đắp trả rãnh dọc K95
0.833
m3
9
Đắp trả móng tường chắn K95 bằng đầm cóc
98.028
m3
10
Đắp đất sau tường chắn K95 bằng đầm cóc
287.466
m3
11
Phát rừng loại III bằng thủ công
582.16
m2
12
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ
230.978
m3
13
SỬA CHỮA MẶT ĐƯỜNG
14
Bê tông mặt đường M300 đá 1x2 dày 18cm
19.483
m3
15
Lót giấy dầu
108.238
m2
16
Móng cấp phối đá dăm Dmax25 dày 15cm
16.236
m3
17
Cắt khe
26.989
m
18
Lu lèn nền đường K95
108.238
m2
19
LỀ ĐƯỜNG
20
Bê tông lề đường M300 đá 1x2 dày 18cm
24.591
m3
21
Ván khuôn bê tông lề đường
26.887
m2
22
Lót giấy dầu
136.616
m2
23
Móng cấp phối đá dăm Dmax25 dày 15cm
20.492
m3
24
Cắt khe
33.787
m
25
Lu lèn khuôn lề đường K95
136.616
m2
26
RÃNH HÌNH THANG + GỜ CHẮN
27
Rãnh lắp ghép
28
Bê tông tấm đan M200 đá 1x2
7.066
tấm
29
Ván khuôn tấm đan
50.342
m3
30
Lắp đặt tấm đan KT(60x68x8)cm, G≤75kg
276
m2
31
Chèn khe vữa xi măng M100
0.283
tấm
32
Bê tông đáy rãnh M150 đá 1x2
2.291
m3
33
Ván khuôn đáy rãnh
0.458
m3
34
Bao tải tẩm nhựa đường chèn khe
0.458
m2
35
Vữa xi măng lót M100 dày 2cm
2.621
m2
36
Gờ chắn
30.72
m
37
Bê tông gờ chắn M200 đá 1x2
1.805
m3
38
Ván khuôn gờ chắn
16.896
m2
39
Cốt thép gờ chắn d=8mm
0.061
kg
40
Cốt thép gờ chắn d=12mm
0.127
kg
41
Sơn gờ chắn
23.713
m2
42
MÁI TALUY + CHÂN KHAY
43
Bê tông M200 đá 2x4 mái taluy
39.184
m3
44
Lót ni lon
262.706
m2
45
Bê tông móng M150 đá 4x6
10.662
m3
46
Ván khuôn chân khay
42.648
m2
47
CPĐD Dmax37.5 đệm dày 10cm
0.889
m3
48
TƯỜNG CHẮN
49
Bê tông M200 đá 2x4 thân tường chắn
129.775
m3
50
Ván khuôn thân tường chắn
363.22
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Xây lắp". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Xây lắp" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây