Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:03 31/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Dự toán chi ngân sách năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quảng Hòa, Tỉnh Cao Bằng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 09/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
46/QĐ-MNQU
Ngày phê duyệt
31/10/2024 13:56
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường Mầm non Quảng Uyên
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:01 31/10/2024
đến
15:00 09/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 09/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
14.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bốn triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/11/2024 (07/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG LONG SƠN CAO BẰNG Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 3 - Phường Hoà Chung - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
2 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn lập E-HSMT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng
3 Trung tâm kiểm định chất lượng công trình xây dựng Cao Bằng Tư vấn đánh giá E-HSDT Đường tránh QL3, Nà Cáp - Phường Sông Hiến - Thành phố Cao Bằng - Tỉnh Cao Bằng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
- Ô tô tự đổ, có giấy chứng nhận kiểm định an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường phương tiện giao thông cơ giới còn hiệu lực - Tài liệu chứng minh khả năng huy động thiết bị (bao gồm cả trường hợp thiết bị đã huy động cho hợp đồng khác có thời gian làm việc trùng với thời gian thực hiện gói thầu này)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
đai giữ ống
35
cái
2
Công tháo dỡ hệ thống điện cũ
1
3
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
50
m
4
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 4mm2
20
m
5
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2,5mm2
60
m
6
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1,5mm2
100
m
7
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn
125
m
8
Lắp đặt đèn led bán nguyệt siêu sáng
18
bộ
9
Lắp đặt đèn sát trần ốp nổi
3
bộ
10
Lắp đặt quạt treo tường
4
cái
11
Lắp đặt quạt trần
4
cái
12
Tủ điện tổng 200x250x150
1
cái
13
Lắp đặt các automat 1 pha 30A
1
cái
14
Lắp đặt các automat 1 pha 10A
2
cái
15
Đế cài automat 10A
3
cái
16
Mặt che automat
3
cái
17
Lắp đặt 2 công tắc, 1 ổ cắm hỗn hợp
4
bảng
18
Lắp đặt 1 công tắc, 1 ổ cắm hỗn hợp
2
bảng
19
Lắp đặt công tắc 1 hạt
3
cái
20
Đế âm cài các bảng
9
cái
21
Mặt che từ 1 đến 3 lỗ hạt
9
cái
22
Hạng mục: Nhà bếp nấu
23
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.2312
100m2
24
Tháo dỡ cửa
30.72
m2
25
Tháo dỡ trần
24.564
m2
26
Phá dỡ nền gạch xi măng
32.2927
m2
27
Vận chuyển phế thải bằng ô tô
0.8073
m3
28
Gia công dầm trần thép hộp mạ kẽm 30x60x1,1 ly
0.0529
tấn
29
Lắp dựng dầm trần thép hộp
0.0529
tấn
30
Lắp dựng trần tôn tấm dài cách nhiệt 3 lớp, tôn dày 0,4ly
0.3145
100m2
31
Phào mép tường loại trung tôn dày 0,18mm
32.26
m
32
Lát nền, sàn tiết diện gạch 300x300, vữa XM M75
32.2927
m2
33
Sơn tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
41.1815
m2
34
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt tường trong nhà
41.1815
m2
35
Sơn dầm, trần trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
83.8108
m2
36
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
83.8108
m2
37
Sơn tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
131.774
m2
38
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường ngoài nhà
131.774
m2
39
Sơn dầm, trần cột ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
64.032
m2
40
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
64.032
m2
41
Cửa đi 1 cánh mở quay nhôm hệ 55 màu trắng sứ kính an toàn dày 6,38ly dày 1,4ly
16.8
m2
42
Bộ phụ kiện cửa đi 2 cánh đồng bộ, khóa đa điểm
5
bộ
43
Bộ phụ kiện cửa đi 1 cánh đồng bộ, khóa đa điểm
5
bộ
44
Cửa đi 1 cánh mở quay nhôm hệ 55 màu trắng sứ kính an toàn dày 6,38ly dày 1,2 ly
11.76
m2
45
Lắp dựng cửa khung sắt, khung nhôm
28.56
m2
46
Phá dỡ lớp vữa trát thành seno, láng khu tec nước
45.404
m2
47
Đục nhám, vệ sinh mặt sàn bê tông
45.404
m2
48
Trát thành seno, vữa XM M75
19.94
m2
49
Láng nền sàn có đánh mầu dày 3cm, vữa XM M100
25.464
m2
50
Hạng mục: Hạ tầng kỹ thuật

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 37

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây