Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

    Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:21 31/10/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa đường bê tông bản Mới 1, 2, xã Chà Cang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn Chương trình MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Nậm Pồ, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 07/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số 558/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/10/2024 15:16
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Chà Cang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 31/10/2024
đến
15:00 07/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 07/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Chưa có kết quả. Hãy nâng cấp lên tài khoản VIP1 để nhận thông báo qua email ngay khi kết quả được đăng tải.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
22.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi hai triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/11/2024 (07/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Phúc Lộc tỉnh Điện Biên Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng Số nhà 262, Tổ dân phố 9, Phường Him Lam, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên, Việt Nam
2 Công ty TNHH Đại Lâm Mộc Điện Biên Tổ chức tư vấn lập khảo sát xây dựng Số nhà 188, Tổ dân phố 15, Phường Him Lam, TP Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG Đơn vị lập hồ sơ mời thầu, đánh giá HSDT Số nhà 30, Tổ dân phố 8 - Phường Mường Thanh - Thành phố Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên
4 CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG STC TỈNH ĐIỆN BIÊN Đơn vị thẩm đinh E-HSMT kết quả LCNT Số nhà 05, Tổ dân phố 2 - Phường Thanh Bình - Thành phố Điện Biên Phủ - Tỉnh Điện Biên

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: NỀN ĐƯỜNG
2
Đào nền đường, đất cấp III
0.8771
100m3
3
Đắp đất nền đường, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.4126
100m3
4
Đào rãnh, đất cấp III
2.905
100m3
5
Phá dỡ kết cấu bê tông không cốt thép
21.6229
m3
6
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m
21.6229
m3
7
Vận chuyển đất trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
2.1858
100m3
8
HẠNG MỤC: MẶT ĐƯỜNG
9
Thi công móng cấp phối lớp dưới dày 10cm
0.3021
100m3
10
Ván khuôn mặt đường
2.7475
100m2
11
Rải bạt dứa
3.0208
100m2
12
Bê tông mặt đường, đá 2x4, mác 250
315.2233
m3
13
HẠNG MỤC: CÔNG TRÌNH THOÁT NƯỚC, PHÒNG HỘ
14
Đệm cát sạn
0.1274
100m3
15
Ván khuôn rãnh
7.3232
100m2
16
Cốt thép rãnh, đường kính <= 10mm
1.7296
tấn
17
Cốt thép rãnh, đường kính > 10mm
2.6003
tấn
18
Bê tông rãnh, đá 1x2, mác 200
69.8888
m3
19
Ván khuôn tấm đan
2.0951
100m2
20
Cốt thép tấm đan
2.4674
tấn
21
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
27.7708
m3
22
Lắp đặt tấm đan
796
cấu kiện
23
Đệm cát sạn
0.0152
100m3
24
Ván khuôn rãnh
0.361
100m2
25
Cốt thép rãnh, đường kính <= 10mm
0.2903
tấn
26
Cốt thép rãnh, đường kính > 10mm
0.4705
tấn
27
Bê tông rãnh, đá 1x2, mác 200
4.3282
m3
28
Tấm đậy bằng gang
6
1 cái
29
Ván khuôn tấm đan
0.1201
100m2
30
Cốt thép tấm đan
0.2503
tấn
31
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
1.8016
m3
32
Lắp đặt tấm đan
32
cấu kiện
33
Rải bạt dứa
6.3783
100m2
34
Ván khuôn rãnh
3.357
100m2
35
Bê tông rãnh gia cố, đá 1x2, mác 150
67.14
m3
36
Ván khuôn tấm đan
0.0924
100m2
37
Cốt thép tấm đan
0.1676
tấn
38
Bê tông tấm đan, đá 1x2, mác 250
2.4624
m3
39
Lắp đặt tấm đan
18
cấu kiện
40
Đào móng hố thu, đất cấp III
0.2854
100m3
41
Đắp đất móng hố, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.2278
100m3
42
Bê tông lót móng, đá 4x6, mác 150
0.72
m3
43
Bê tông hố thu, đá 1x2, mác 200
3.5328
m3
44
Ván khuôn hố thu
0.2784
100m2
45
Ván khuôn tấm nắp hố thu
0.0144
100m2
46
Cốt thép tấm nắp hố thu
0.0307
tấn
47
Thép V40x40x3mm
20.4
kg
48
Bê tông tấm nắp hố thu, đá 1x2, mác 200
0.192
m3
49
Lắp đặt tấm nắp hố thu
10
cấu kiện
50
Gia công hộ lan sắt
0.1618
tấn

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỄN THÔNG như sau:

  • Có quan hệ với 131 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,84 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 18,78%, Xây lắp 56,91%, Tư vấn 21,55%, Phi tư vấn 2,76%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 540.576.038.287 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 464.649.585.999 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,05%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 39

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây