Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 12:18 02/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa công trình thủy lợi Cutchrun, xã Mà Cooih
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo QĐ số 4014/QĐ-UBND ngày 30/9/2024 của UBND huyện Đông Giang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 11/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
161/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
31/10/2024 11:57
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Uỷ ban nhân dân xã Mà Cooih
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
12:16 02/11/2024
đến
11:00 11/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 11/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/11/2024 (11/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây dựng Q- Tech Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 11 Hồ Xuân Hương, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành Sơn, TP. Đà Nẵng
2 Công ty TNHH MTV liên vận Hoàng Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 124 Hoàng Thế Thiện, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Châu Châu Khôi Tư vấn lập E-HSMT Thôn Ban Mai, Xã Ba, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam;
4 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT 323 Lê Đại Hành, phường Hòa Phát, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH Châu Châu Khôi Tư vấn đánh giá E-HSDT Thôn Ban Mai, Xã Ba, Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam;
6 Công ty TNHH Tư vấn và xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 323 Lê Đại Hành, phường Hòa Phát, quận Cẩm Lệ, thành phố Đà Nẵng

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
A. Phần đào đắp thi công móng
2
Đào đất đặt đường ống, đường cáp có mở mái taluy, bằng thủ công, đất cấp III
327.753
3
Đắp đất móng đường ống, đường cống, bằng thủ công, độ chặt yêu cầu K=0,85
303.079
4
Phá dở bê tông nền hiện trạng
5.024
5
Nạo vét thượng lưu đập bằng thủ công
31.825
6
B. Phần xây dựng
7
Cửa phai gỗ nhóm II (Gỗ chò)
0.0722
8
Lắp đặt ống nhựa HDPE, nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 160 x 9.5mm
3.8515
100m
9
Lắp đặt ống nhựa HDPE, nối bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110 x 8.1mm
6.0103
100m
10
Lắp đặt đai khởi thuỷ D160/110
1
cái
11
Lắp đặt ống thép tráng kẽm bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 168 x 6.35 mm
1.2277
100m
12
Lắp đặt ống thép tráng kẽm bằng phương pháp hàn, đoạn ống dài 6m, đường kính ống 110 x 5.56 mm
0.2635
100m
13
Bê tông vữa bê tông đá 1x2 mác 200 trụ đỡ ống
1.024
14
Ván khuôn bê tông trụ đỡ ống
0.1024
100m²
15
Bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.288
16
Bê tông tường đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.432
17
Bê tông tấm đan đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.16
18
Cốt thép tấm đan d<=10mm
0.0072
tấn
19
Ván khuôn tường
0.1024
100m2
20
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
2
1 cấu kiện
21
Lắp đặt cặp mặt bích D160
2
cái
22
Lắp đặt cặp mặt bích D110
2
cái
23
Lắp đặt khóa đường kính D110
1
cái
24
Bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.872
25
Bê tông tường đá 1x2, vữa bê tông mác 200
2.432
26
Bê tông tấm đan đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.64
27
Cốt thép tấm đan d<=10mm
0.0287
tấn
28
Ván khuôn tường
0.4672
100m2
29
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
8
1 cấu kiện
30
Lắp đặt tê thu PVC D160/63
8
cái
31
Lắp đặt ống nhựa uPVC D60x3.6mm
0.04
100m
32
Lắp đặt van ren đồng 1 chiều D63mm
8
cái
33
Bê tông nền đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.98
34
Bê tông tường đá 1x2, vữa bê tông mác 200
1.32
35
Bê tông tấm đan đá 1x2, vữa bê tông mác 200
0.576
36
Cốt thép tấm đan d<=10mm
0.1089
tấn
37
Ván khuôn tường
0.3112
100m2
38
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 100kg
5
1 cấu kiện
39
Lắp đặt tê thu PVC D160/63
2
cái
40
Lắp đặt măng xông ren ngoài D160
6
cái
41
Lắp đặt măng xông ren ngoài D110
2
cái
42
Lắp đặt măng xông ren ngoài D63
4
cái
43
Lắp đặt van 1 chiều đường kính 160mm
2
cái
44
Lắp đặt van 1 chiều đường kính 63mm
2
cái
45
Lắp đặt đai khởi thuỷ D160
2
cái
46
Lắp đặt đai khởi thuỷ D110
1
cái
47
Lắp đặt van 1 chiều đường kính 25mm
3
cái
48
Lắp đặt van xả khí đường kính 25mm
3
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây