Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:46 04/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo trụ sở UBND xã Đức Giang; Hạng mục: Nhà làm việc, hội trường và các hạng mục phụ trợ
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã và nguồn vốn hỗ trợ khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:30 14/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
169/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
04/11/2024 16:23
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Đức Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:44 04/11/2024
đến
09:30 14/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 14/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
40.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bốn mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 14/11/2024 (12/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Đầu tư Xây dựng Thành Phong Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 81 đường Lê Lai, Phường Hoàng Văn Thụ, Thành phố Bắc Giang, Tỉnh Bắc Giang
2 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn lập E-HSMT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang
3 Công ty TNHH Đăng Bích Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 142-144 đường Nguyễn Văn Cừ - Phường Lê Lợi - TP.Bắc Giang - Bắc Giang

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
2
Máy trộn vữa. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
3
Máy trộn bê tông. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
4
Máy hàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
5
Máy đầm bàn. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
6
Máy đầm đất cầm tay. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
7
Máy cắt uốn thép. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
8
Máy cắt gạch đá. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1
9
Ô tô tự đổ. Đặc điểm: Phù hợp với công trình và còn hoạt động tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Phá dỡ lớp mài granitô bậc
37.1109
m2
2
Đá Granit tự nhiên các loại, khổ ≤ 600mm, dày 16±2mm; 18 ± 2m ( Đã bao gồm chi phí lắp dựng, phụ kiện); Đá Granit tự nhiên màu đen
9.2094
m2
3
Đá Granit tự nhiên các loại, khổ ≤ 600mm, dày 16±2mm; 18 ± 2m ( Đã bao gồm chi phí lắp dựng, phụ kiện), Đá Granit tự nhiên màu đỏ đậm
26.4285
m2
4
Xẻ rãnh chống trơn trượt mũi bậc rộng 3,5mm
114.7365
m
5
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
5.7188
100m2
6
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Chiều cao chuẩn 3,6m
3.2873
100m2
7
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêm
2.6667
100m2
8
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo trong có chiều cao >3,6m - Mỗi 1,2m tăng thêm
2.6667
100m2
9
Lắp đặt Tủ điện 400x300x150 (tủ tôn)
1
hộp
10
Đế âm át (aptomat)
7
cái
11
Mặt Át Đơn SiNo(1 mặt)
7
cái
12
Lắp đặt Đèn LED Panel 600x600/50w
21
bộ
13
Lắp đặt Bộ đèn LED 600/8W
3
bộ
14
Lắp đặt công tắc 1 hạt
6
cái
15
Lắp đặt quạt trần 1,4m, 80W, cả hộp số
19
cái
16
Lắp đặt Aptomat MCCB-3P-75A-22ka
1
cái
17
Lắp đặt Aptomat MCB 3P-20A-6ka
7
cái
18
Lắp đặt dây dẫn CU/XLPE/PVC 4x16mm2
68
m
19
Lắp đặt dây dẫn Cu/PVC/PVC 4x2,5mm2
190
m
20
Lắp đặt Dây Cu/Pvc/Pvc (2x1.5)mm2
283
m
21
Lắp đặt máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn 40x20mm
159
m
22
Lắp đặt ống nhựa PVC Đường kính 21mm
0.51
100m
23
Lắp đặt Tê nhựa PVC D21
6
cái
24
Lắp đặt cút nhựa PVC D21
3
cái
25
Đóng Cọc tiếp địa bằng thép mạ đồng D16, L=2,4m
6
cọc
26
Cáp đồng trần 50mm2
12
m
27
Kéo rải Dây đồng trần M50 (vận dụng mã hiệu, tính VLP, nhân công và máy)
12
m
28
Ống nhựa luồn dây điện DN32
2
m
29
Mối hàn hoá nhiệt
6
mối
30
Lắp đặt Hộp kiểm tra điện trở
1
hộp
31
HẠNG MỤC: SÂN VƯỜN
32
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤60cm
6
cây
33
Chặt cây ở mặt đất bằng phẳng, đường kính gốc cây ≤40cm
3
cây
34
Đào gốc cây, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất II
0.2804
100m3
35
Bốc xếp cây lên phương tiện vận chuyển, ĐK 0,4÷1m
0.089
100m3
36
Vận chuyển cây, ĐK 0,4÷1m, trong phạm vi ≤1000m
0.089
100m3
37
Vận chuyển (cây cau vua), ĐK 0,4÷1m bằng ô tô tự đổ 12T tiếp 1km trong phạm vi ≤5km (vận chuyển tiếp 2km)
0.089
100m3/1km
38
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
16.082
m3
39
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày ≤22cm
1.584
m3
40
Xây tường thẳng bằng gạch chỉ 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, vữa XM M75, XM PCB40
1.584
m3
41
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
15.28
m2
42
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
15.28
m2
43
Đào móng, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
0.2837
100m3
44
Đất cấp 3 (đất đồi) san nền
238.4714
m3
45
San đầm đất, độ chặt Y/C K = 0,90
3.0254
100m3
46
Đắp cát công trình, độ chặt Y/C K = 0,90
0.278
100m3
47
Lớp ni lông chống mất nước
556
m2
48
Bê tông nền, máy bơm BT tự hành, M200, đá 1x2, PCB40
83.4
m3
49
Vận chuyển vữa bê tông, phạm vi ≤4km
0.834
100m3
50
Vận chuyển vữa bê tông; vận chuyển 0.6km tiếp theo ngoài phạm vi 4km
0.834
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây