Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:53 11/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Công trình: Cải tạo, sửa chữa Trung đoàn bộ binh 6 Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Bình Dương
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Kinh phí thường xuyên
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bàu Bàng, Tỉnh Bình Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
3888/QĐ-BCH
Ngày phê duyệt
08/11/2024 16:44
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bộ chỉ huy quân sự tỉnh Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:48 11/11/2024
đến
09:00 18/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/11/2024 (18/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ Y TẾ PALICO Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 18/7G Đường Phạm Văn Chiêu, Khu Phố 4 - Phường 9 - Quận Gò Vấp - TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn và Đầu tư Xây dựng Dương Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 3/14, đường ĐX 45, khu phố 4, phường Phú Mỹ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương
3 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Phước Tấn Tư vấn lập E-HSMT Số 894/39 - đường Lê Hồng Phong, Khu phố 3, Phường Phú Thọ, Tp.Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương;
4 CÔNG TY TNHH TÍN TOÀN PHÁT Tư vấn thẩm định E-HSMT 453/40/39/13 Lê Hồng Phong, Khu 3 - Phường Phú Hòa - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương
5 Công ty TNHH MTV Tư vấn Xây dựng Phước Tấn Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 894/39 - đường Lê Hồng Phong, Khu phố 3, Phường Phú Thọ, Tp.Thủ Dầu Một, Tỉnh Bình Dương;
6 CÔNG TY TNHH TÍN TOÀN PHÁT Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 453/40/39/13 Lê Hồng Phong, Khu 3 - Phường Phú Hòa - Thành phố Thủ Dầu Một - Tỉnh Bình Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay ≥ 0,62kW
1
2
Máy hàn ≥ 23kW
1
3
Máy cắt gạch ≥ 1.7kW
1
4
Máy trộn bê tông dung tích ≥ 250L
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
HẠNG MỤC: HÀNG RÀO (GIÁP ĐẤT DÂN)
2
Đào móng công trình, chiều rộng móng <= 6m, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
1.75
100m3
3
Đào đất móng băng bằng thủ công, rộng <= 3m, sâu <= 1m, đất cấp III
13.738
m3
4
Đắp đất công trình bằng đầm cóc, độ chặt K = 0,90
1.591
100m3
5
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5T trong phạm vi ≤ 300m, đất cấp III
0.296
100m3
6
Bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 1x2 bằng vữa mác 150
4.342
m3
7
Rải lớp ni lông dày 0.02mm
0.458
100m2
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 1x2, mác 200
22.04
m3
9
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng cần cẩu, bê tông cột, tiết diện cột <= 0,1m2, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
10.032
m3
10
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng cần cẩu, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, chiều cao <= 6m, đá 1x2, mác 200
22.896
m3
11
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột, móng vuông, chữ nhật
0.608
100m2
12
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cột, cột vuông, chữ nhật
2.007
100m2
13
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn xà dầm, giằng
2.748
100m2
14
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 10mm
0.712
tấn
15
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.69
tấn
16
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép cột, trụ, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.248
tấn
17
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
1.122
tấn
18
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép xà dầm, giằng, đường kính cốt thép <= 18mm, chiều cao <= 6m
1.603
tấn
19
Xây gạch ống 8x8x18, xây tường thẳng chiều dày <= 10cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
35.866
m3
20
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
870.048
m2
21
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
102.448
m2
22
Trát xà dầm, vữa XM mác 75
251.856
m2
23
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75
79.04
m
24
Bả bằng bột bả vào tường ngoài
870.048
m2
25
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
503.712
m2
26
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
1373.76
m2
27
Sản xuất và gia công chông sắt hàng rào, lắp dựng và sơn dầu toàn bộ chông sắt
228.96
m
28
HẠNG MỤC: HÀNG RÀO (GIÁP ĐƯỜNG)
29
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường rào hiện hữu
395.81
m2
30
Bả bằng bột bả vào tường
395.81
m2
31
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
395.81
m2
32
Cạo rỉ các kết cấu thép
8.423
m2
33
Sơn sắt thép các loại bằng sơn Expo 1 nước lót + 2 nước phủ
8.423
m2
34
HẠNG MỤC: CẢI TẠO, DẶM VÁ GẠCH TOÀN VỈA HÈ
35
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
477
m2
36
Bốc xếp vật liệu rời lên phương tiện vận chuyển bằng thủ công - sỏi, đá dăm các loại
143.1
m3
37
Vận chuyển gạch đá các loại bằng ô tô tự đổ 5T trong phạm vi <=1km
14.31
10m3/km
38
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 75, PCB40
477
m2
39
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,16m2, vữa XM mác 75, PCB40
477
m2
40
HẠNG MỤC: CẢI TẠO, SỬA CHỮA NHÀ NGHỈ CÁN BỘ, NHÀ BẾP
41
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2
100m2
42
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m (mái trước)
184.14
m2
43
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m (mái sau)
184.14
m2
44
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, (mái trước)
1.841
100m2
45
Lợp mái ngói 22 v/m2 , chiều cao <= 16 m, (mái sau)
1.841
100m2
46
Đục nhám mặt bê tông sê nô
47.52
m2
47
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB40
47.52
m2
48
Quét nước xi măng 2 nước
47.52
m2
49
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
47.52
m2
50
Lắp đặt phễu thu, đường kính 50mm
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây