Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:02 14/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tuyến đường nối từ đường Nghĩa Phương tới đường Thượng Đức thuộc tổ dân phố Quang Trung, phường Minh Đức. Hạng mục: Sửa chữa nền, mặt đường bê tông, thoát nước.
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Đồ Sơn (nguồn vốn sự nghiệp)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Đồ Sơn, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
15:00 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
118/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
08/11/2024 14:37
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân phường Minh Đức
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:59 14/11/2024
đến
15:00 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (21/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH xây dựng và thương mại Gia Minh Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá HSDT Số 341 Tôn Đức Thắng - Xã An Đồng - Huyện An Dương - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT Tư vấn thẩm định e-HSMT; kết quả LCNT Thôn Xuân Sơn 1 (tại nhà ông Nguyễn Đình Khánh) - Xã An Thắng - Huyện An Lão - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIÁM SÁT XÂY DỰNG HOÀNG PHÁT Tư vấn thiết kế, lập dự toán Thôn Xuân Sơn 1 (tại nhà ông Nguyễn Đình Khánh) - Xã An Thắng - Huyện An Lão - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG ĐẠI PHÚ Tư vấn thẩm tra Tổ 2 khu Quy Tức - Phường Phù Liễn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào, dung tích gầu ≥ 0,4 m3
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 5T
1
3
Máy trộn bê tông ≥ 250L
1
4
Máy đầm đất cầm tay, trọng lượng ≥ 70kg
1
5
Máy hàn xoay chiều, công suất ≥ 23KW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
NỀN ĐƯỜNG
2
Đào khuôn nền đường đất cấp II
2.2352
100m3
3
Cấp phối đá dăm loại I lớp trên 18cm
0.8899
100m3
4
Đắp đất nền đường bằng máy lu bánh thép 16T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.4832
100m3
5
Vât liệu đất núi (K=0,95 hệ số 1,13)
167.5982
m3
6
Đào vét bùn bằng máy, dày 30cm
0.955
100m3
7
Đào vét bùn qua ao, mương rãnh
0.6387
100m3
8
Đắp cát đen tôn nền K90
0.4808
100m3
9
Vận chuyển đất cấp II
1.5937
100m3
10
Vệ sinh nền đường cũ trước khi đổ bê tông
1154.61
m2
11
Bê tông bù vênh mặt đường M250 đá 2x4
39.05
m3
12
Vệ sinh nền đường cũ trước khi đổ bê tông
78.09
m2
13
Bê tông bù vênh mặt đường M250 đá 2x4
2.3427
m3
14
MẶT ĐƯỜNG
15
Bê tông mặt đường M250 đá 2x4 dày 18cm, mặt mở rộng
88.9902
m3
16
TƯỜNG ĐẦU RÃNH D1000:
17
Đào móng tường đất cấp II
0.0427
100m3
18
Đắp đất nền móng công trình, nền đường bằng thủ công
1.2
m3
19
Vật liệu đất núi đắp móng
1.356
m3
20
Vận chuyển đất cấp II
0.0427
100m3
21
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc > 2,5m, đất cấp II
1.68
100m
22
Vét bùn đầu cọc dày 10cm
0.24
m3
23
Cát đen phủ đầu cọc, 10cm
0.24
m3
24
Đá dăm lót móng 2x4, dày 10 cm
0.24
m3
25
Ván khuôn gỗ móng
0.0136
100m2
26
Bê tông móng M200, đá 1x2, dày 20cm
0.48
m3
27
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường đầu rãnh, vữa XM mác 75
0.4534
m3
28
Trát tường đầu rãnh, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
17.76
m2
29
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn cổ tường
0.0106
100m2
30
Bê tông cổ tường đá 1x2, mác 250
0.132
m3
31
Thép dầm cổ tường, đường kính cốt thép <= 10mm
0.0031
tấn
32
Thép dầm cổ tường, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0126
tấn
33
Vận chuyển đất cấp II
0.0048
100m3
34
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
2.0246
100m2
35
Làm khe co: Bố trí 05m/ khe co: dùng máy cắt bê tông cắt sâu 10cm
5.3145
100m
36
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
1.125
100m2
37
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. đường kính cốt thép <= 10mm
2.679
tấn
38
LỀ ĐƯỜNG
39
Đắp đất lề đường bằng đất tận dụng, K95
3.3049
100m3
40
Vận chuyển nội bộ 90 m đất tận dụng đào nền để đắp lề
3.3049
100m3
41
Vận chuyển đất cấp II
0.7916
100m3
42
BIỆN PHÁP BỜ QUÂY
43
Đóng cọc tre bằng máy đào 0,5m3, chiều dài cọc 3.0m, đất cấp II
3.68
100m
44
Dây thép buộc D6
24.64
kg
45
Dây thép buộc D8
18.72
kg
46
Phên nứa 2 lớp cao 2,0m
64
m2
47
Đắp đất bờ quây, dụng trọng 1,5T/m3
0.32
100m3
48
Đất núi đắp bờ quây
35.2
m3
49
Đào thanh thải bờ quây
0.32
100m3
50
Vận chuyển đất cấp II
0.32
100m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 47

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây