Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 07:15 17/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng Trường PTDTBT TH Trà Bui
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp thuộc chương trình mục tiêu Quốc gia (Theo Quyết định số 3540/QĐ-UBND ngày 14/9/2024 của UBND huyện Bắc Trà My)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Bắc Trà My, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
166/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
15/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Trà Bui
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
07:14 17/11/2024
đến
08:00 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (23/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH Cầu đường 5 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 112 Lê Lợi, Phường An Mỹ, TP Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
2 Công ty cổ phần CS 579 Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 80A Trần Phú, Phường Hòa Thuận, Thành phố Tam Kỳ, Tỉnh Quảng Nam
3 Công ty TNHH Xây dựng và Thương Mại Đăng Phúc Tư vấn lập E-HSMT 87 Hồ Tỵ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Tín Đức Tư vấn thẩm định E-HSMT Khối 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Xây dựng và Thương Mại Đăng Phúc Tư vấn đánh giá E-HSDT 87 Hồ Tỵ, phường Hòa Xuân, quận Cẩm Lệ, TP Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn xây dựng Vạn Tín Đức Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Khối 8, thị trấn Hương An, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
7 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Phước Vinh Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 12 Ngô Tất Tố, P. Tân Thạnh, TP Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI NHÀ 3 PHÒNG HỌC
2
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
323.656
m2
3
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
264.996
m2
4
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
274.8
m2
5
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
480.516
m2
6
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
382.936
m2
7
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
87.25
m2
8
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
87.25
m2
9
Đục nhám bề mặt tường
7.2
m2
10
Lát nền, sàn, gạch Prime kích thước gạch 500x500, vữa XM mác 75
7.2
m2
11
Cắt và lắp kính chiều dày kính <=5mm, kính cường lực
2.1
m2
12
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.688
100m2
13
HỆ THỐNG ĐIỆN-QUẠT
14
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
24
bộ
15
Lắp đặt ổ cắm đôi
6
cái
16
Lắp đặt quạt điện - Quạt đảo trần
12
cái
17
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
24
cái
18
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1.5mm2
60
m
19
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 2.5mm2
70
m
20
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2
20
hộp
21
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=16mm
70
m
22
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 16Ampe
3
cái
23
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
24
Lắp đặt tủ điện kim loại 6 đường
1
cái
25
KHỐI NHÀ 3 PHÒNG HỌC (TIẾP THEO)
26
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
323.656
m2
27
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
264.996
m2
28
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
274.8
m2
29
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
480.516
m2
30
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
382.936
m2
31
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
87.25
m2
32
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
87.25
m2
33
Cắt và lắp kính chiều dày kính <=5mm, kính cường lực
2.8
m2
34
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.688
100m2
35
HỆ THỐNG ĐIỆN-QUẠT
36
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 2 bóng
24
bộ
37
Lắp đặt ổ cắm đôi
6
cái
38
Lắp đặt quạt điện - Quạt đảo trần
12
cái
39
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
24
cái
40
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 1.5mm2
60
m
41
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột <= 2.5mm2
70
m
42
Lắp đặt hộp nối, hộp phân dây, hộp công tắc, hộp cầu chì, hộp automat, diện tích hộp <= 225cm2
20
hộp
43
Lắp đặt ống nhựa, máng nhựa đặt nổi bảo hộ dây dẫn, đường kính <=16mm
70
m
44
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 16Ampe
3
cái
45
Lắp đặt các aptomat loại 1 pha, cường độ dòng điện <= 50Ampe
1
cái
46
Lắp đặt tủ điện kim loại 6 đường
1
cái
47
MÁI CHE GIỮA 2 KHỐI NHÀ LỚP HỌC
48
Rải giấy dầu lớp cách ly
0.048
100m2
49
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 4x6, mác 150
0.238
m3
50
Lát nền, sàn, gạch Prime kích thước gạch 500x500mm, vữa XM mác 75
4.76
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ĐĂNG PHÚC như sau:

  • Có quan hệ với 32 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,56 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,76%, Xây lắp 95,24%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.789.747.599 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.065.880.000 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,31%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 71

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây