Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:47 17/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trường Trung học cơ sở Hoàng Quốc Việt, Quận 7
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
14:00 23/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
711/QĐ-QLDA
Ngày phê duyệt
13/11/2024 16:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực quận 7
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:45 17/11/2024
đến
14:00 23/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
14:00 23/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
183.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm tám mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 23/11/2024 (23/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư Thiên Phú Gia Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 3, Tòa nhà Indochina, Số 4 Nguyễn Đình Chiểu, Phường Đa Kao, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh
2 Công ty TNHH Tư vấn Thiết kế Kiểm định Xây dựng N.A.D Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 22/8 Lê Lợi, Khu phố 4, Thị Trấn Hóc Môn, Huyện Hóc Môn, Thành phố Hồ Chí Minh
3 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn lập E-HSMT Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
4 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
5 Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Dịch vụ Thiên Lộc Gia Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 489/21C Lê Đức Thọ, Phường 16, quận Gò Vấp, TP. Hồ Chí Minh
6 Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Hoàng Phúc Thành Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 713/29/2 Lê Đức Thọ, Phường 16, Quận Gò Vấp, Thành phố Hồ Chí Minh
7 Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng khu vực Quận 7 Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Số 07 đường Tân Phú, phường Tân Phú, Quận 7, TP. Hồ Chí Minh

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tải tự đổ ≥ 5 tấn. * Tài liệu chứng minh: Bản sao được chứng thực/công chứng: + Đối với thiết bị: Giấy đăng ký xe và Giấy chứng nhận an toàn kỹ thuật và bảo vệ môi trường còn hiệu lực tối thiểu đến thời điểm đóng thầu; Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê.
1
2
Máy cắt gạch đá * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê
4
3
Máy đàm dùi * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê
2
4
Máy khoan bê tông * Tài liệu chứng minh: Bản chụp hóa đơn mua bán theo quy định hoặc hóa đơn giá trị gia tăng. Thiết bị thuộc sở hữu của nhà thầu hoặc nhà thầu đi thuê. Trường hợp thuê thiết bị phải kèm theo hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh sở hữu của bên cho thuê
4

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
XÂY LẮP
2
Tháo dỡ mái ngói chiều cao <= 16m
81.7928
m2
3
Lợp mái ngói 22v/m2
81.7928
m2
4
Tháo dỡ bể chứa nước bằng Inox dung tích bể 2m3
3
bể
5
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
139.32
m2
6
Vệ sinh lớp chống thấm cũ trên bề mặt sê nô, thành đà
1238.3525
m2
7
Quét phụ gia kết nối bê tông cũ và mới bê tông sàn mái
139.32
m2
8
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông xà dầm, giằng, sàn mái, đá mi, mác 200
6.966
m3
9
Láng nền sàn không đánh màu tạo dốc, chiều dày trung bình 3cm, vữa XM M75
139.32
m2
10
Quét dung dịch chống thấm trên bề mặt lớp vữa láng (2 lớp)
1377.6725
m2
11
Lắp đặt bể chứa nước bằng Inox dung tích bể 2m3 ( tận dụng )
3
bể
12
Xả nhám lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
747.509
m2
13
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần ngoài nhà
373.7545
m2
14
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
747.509
m2
15
Cầu chắn rác D90
136
cái
16
Tháo dỡ trần
159.12
m2
17
Thi công trần bằng tấm nhựa khung kim loại nổi 600x600
159.12
m2
18
Xả nhám lớp sơn trên bề mặt xà, dầm, trần
4372.601
m2
19
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần trong nhà
2186.3005
m2
20
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
4372.601
m2
21
Tháo dỡ gạch ốp tường
17.928
m2
22
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
17.928
m2
23
Trát tường ngoài chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
17.928
m2
24
Xả nhám lớp sơn trên bề mặt tường cột, trụ
6997.029
m2
25
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
1471.4705
m2
26
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
2035.231
m2
27
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
2036.008
m2
28
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
4072.016
m2
29
Sơn dầu tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
907.71
m2
30
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
111.2034
m2
31
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
111.2034
m2
32
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
1556.848
m2
33
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
1556.848
m2
34
Ốp tường, trụ, cột, kích thước gạch ceramic 300x600mm
1668.0514
m2
35
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
1009.115
m2
36
CC Lắp dựng Vách khung nhôm hệ 55 dày 1.4mm, kính cường lực dày 8mm
53.675
m2
37
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
219.2942
m2
38
CC Lắp dựng Cửa đi khung nhôm hệ 55 dày 1.4mm, kính cường lực dày 8 mm
347.15
m2
39
CC Lắp dựng Cửa sổ khung nhôm hệ 55 dày 1.4mm, kính cường lực dày 8 mm
608.29
m2
40
CC Lắp dựng Hoa sắt cửa vuông 14x14x1.0, sơn dầu hoàn thiện
281.4
m2
41
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
219.2942
m2
42
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
2620.6202
m2
43
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
2620.6202
m2
44
Lát nền, sàn bằng gạch thạch anh 600x600mm, vữa XM M75
2316.582
m2
45
Lát đá granite bậc tam cấp cầu thang vữa xi măng mác 75
312.9382
m2
46
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
1.1232
m3
47
Xây tường gạch CLXM (8x8x18)cm, chiều dày <=10cm, vữa XM M75
1.1232
m3
48
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
12.064
m2
49
Khoan lỗ D140 xuyên sàn bê tông
32
lỗ khoan
50
Thi công trần bằng tấm nhựa khung kim loại nổi 600x600
74.58
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây