Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 10:50 19/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sửa chữa Phòng Điều dưỡng, phòng Khám nội, phòng Nội soi, phòng Hành chính liên khoa, khoa Thận nhân tạo và một số hạng mục khác tại Bệnh viện Bưu điện cơ sở 2
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn chi phí sản xuất kinh doanh của Bệnh viện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 28/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
Số: 3630/QĐ-BVBĐ-HCQT
Ngày phê duyệt
19/11/2024 10:19
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Bưu điện
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
10:48 19/11/2024
đến
08:00 28/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 28/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 28/11/2024 (26/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH VIN DESIGN VIỆT NAM Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 60 - TT20, khu đô thị Văn Phú, Phường Phú La, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội, Việt Nam - Phường Phú La - Quận Hà Đông - Thành phố Hà Nội
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TVCI VIỆT NAM Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán TT02-05, TSG Lotus, 190 Sài Đồng - Phường Việt Hưng - Quận Long Biên - Thành phố Hà Nội
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG KHÁNH Tư vấn lập E-HSMT 30 Doãn Khuê - Phường Lộc Hạ - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG KHÁNH Tư vấn đánh giá E-HSDT 30 Doãn Khuê - Phường Lộc Hạ - Thành phố Nam Định - Tỉnh Nam Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông; còn sử dụng tốt
1
2
Ô tô tự đổ Còn hạn đăng kiểm Nhà thầu cung cấp đầy đủ giấy đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực
1
3
Máy trộn vữa >= 80 lít; còn sử dụng tốt
1
4
Máy cắt gạch đá; còn sử dụng tốt
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp cửa đi 1 cánh mở quay, nhôm hệ Xingfa, kính mờ 6,38mm
1.98
m2
Theo quy định tại Chương V
2
Cung cấp và lắp đặt vách kính khung nhôm, kính an toàn 6,38mm
6.528
m2
Theo quy định tại Chương V
3
Cung cấp và lắp đặt tủ thuốc nhôm kính, kính an toàn 6,38mm
13.93
m2
Theo quy định tại Chương V
4
PHẦN ĐIỆN
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột- 2x1.5mm2
22
m
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột- 2x2.5mm2
19
m
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột- 2x4mm2
7
m
Theo quy định tại Chương V
8
Lắp đặt MCB 1P/50A
2
cái
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt đế âm
8
hộp
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
2
bộ
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt ống nhựa đặt chìm bảo hộ dây dẫn, đường kính D20mm
20
m
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt công tắc - 1 hạt trên 1 công tắc
5
cái
Theo quy định tại Chương V
13
Lắp đặt ổ cắm đôi
3
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Lắp đặt quạt thông gió trên tường
1
cái
Theo quy định tại Chương V
15
Dọn vệ sinh công nghiệp
11.213
m2
Theo quy định tại Chương V
16
CẢI TẠO KHO VẬT TƯ PHÒNG HÀNH CHÍNH, KHOA TAI MŨI HỌNG, KHU HẤP SẤY TIỆT KHUẨN, VT-TB Y TẾ, HÀNH LANG VÀ PHÒNG GIAO BAN KHOA NỘI, PHÒNG WC-311, PHÒNG RĂNG GIẢ
Theo quy định tại Chương V
17
PHẦN PHÁ DỠ
Theo quy định tại Chương V
18
Dọn, vận chuyển thiết bị đồ đạc để thi công các phòng, tháo dỡ hệ thống điện các phòng
1
gói
Theo quy định tại Chương V
19
Phá dỡ gạch lát nền
42.127
m2
Theo quy định tại Chương V
20
Phá dỡ nền láng vữa xi măng
42.127
m2
Theo quy định tại Chương V
21
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
164.556
m2
Theo quy định tại Chương V
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần
73.358
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Tháo dỡ gạch ốp tường
83.266
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Tháo dỡ trần thạch cao
22.75
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
65.31
m
Theo quy định tại Chương V
26
Tháo dỡ cửa
27.746
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Tháo dỡ máy điều hoà cục bộ
1
cái
Theo quy định tại Chương V
28
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
6.055
m3
Theo quy định tại Chương V
29
Vận chuyển phế thải các loại
6.055
m3
Theo quy định tại Chương V
30
Chi phí xử lí chất rắn
6.055
m3
Theo quy định tại Chương V
31
PHẦN CẢI TẠO
Theo quy định tại Chương V
32
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
164.556
m2
Theo quy định tại Chương V
33
Ốp tường, trụ, cột bằng gạch KT 300x600mm, vữa XM M75
83.266
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Láng nền sàn không đánh màu, chiều dày 5cm, vữa XM M75
42.127
m2
Theo quy định tại Chương V
35
Lát nền, sàn bằng gạch KT 600x600mm, vữa XM M75
42.127
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Công tác bả lớp 1 vào các kết cấu - dầm, trần
73.358
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Công tác bả lớp 2 vào các kết cấu - dầm, trần
73.358
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
73.358
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Thi công ôp tấm alu dày 3mm, (đơn giá đã bao gồm trọn gói nhân công lắp đặt và hệ khung xương thép để bắn tấm)
55.737
m2
Theo quy định tại Chương V
40
Cung cấp và lắp đặt cửa đi, cửa nhựa lõi thép
16.289
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Cung cấp và lắp đặt cửa sổ, cửa nhựa lõi thép
8.457
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Cung cấp và lắp đặt vách nhựa lõi thép
14.4
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Cung cấp và lắp đặt tủ gỗ- tủ gỗ tự nhiên ( gỗ tần bì)
33.387
m2
Theo quy định tại Chương V
44
SXLĐ khóa tủ Minh khai (khoa Tai mũi họng):
10
cái
Theo quy định tại Chương V
45
SXLĐ tay nắm tủ inox (khoa Tai mũi họng):
23
cái
Theo quy định tại Chương V
46
SXLĐ bản lề inox (khoa Tai mũi họng):
46
cái
Theo quy định tại Chương V
47
Thi công trần bằng tấm nhựa Nano dày 8mm
22.75
m2
Theo quy định tại Chương V
48
SXLĐ khung Inox lưới thép
0.33
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Sản xuất và lắp dựng hoa sắt cửa sổ
1.534
m2
Theo quy định tại Chương V
50
PHẦN ĐIỆN - NƯỚC
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 33

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây