Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:26 19/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Tu bổ, tôn tạo đền Khánh Thụy, quận Hoàn Kiếm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Hoàn Kiếm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
10:00 03/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1719/QĐ-BQLHHK&PCHN
Ngày phê duyệt
18/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý hồ Hoàn Kiếm và phố cổ Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:14 19/11/2024
đến
10:00 03/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 03/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
199.597.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm chín mươi chín triệu năm trăm chín mươi bảy nghìn đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 03/12/2024 (02/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và xây dựng ACA Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán số 20 phố Hàng Bông, phường Hàng Gai, quận Hoàn Kiếm, Tp Hà Nội
2 Công ty cổ phần CYCAD Tư vấn lập E-HSMT số 9/8, ngõ 379 Đội Cấn, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội;
3 Công ty cổ phần Đầu tư và xây dựng số 1 Thành Đông Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 10, toà nhà COTANA GROUP, lô CC5A, bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội;
4 Công ty cổ phần CYCAD Tư vấn đánh giá E-HSDT số 9/8, ngõ 379 Đội Cấn, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội;
5 Công ty cổ phần Đầu tư và xây dựng số 1 Thành Đông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 10, toà nhà COTANA GROUP, lô CC5A, bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội;

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Xe ô tô tải
1
2
Máy trộn vữa
1
3
Máy cắt thép
1
4
Máy cắt gạch đá
1
5
Máy hàn điện
1
6
Máy khoan
1
7
Máy cưa gỗ
2
8
Máy bào gỗ
1
9
Máy toàn đạc
1
10
(nhà thầu phải cung cấp đăng kiểm/ kiểm định còn hiệu lực đối với thiết bị có yêu cầu về đăng kiểm/ hoặc kiểm định theo quy định; Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
139.7752
m2
2
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
584.2625
m2
3
Sơn tường, dầm, trần trong nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
221.1278
m2
4
Cửa đi nhôm xingfa, dày nhôm 1.2mm, kính dán an toàn dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ, chưa bao gồm khoá
1.512
m2
5
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
62.6
m2
6
Bể phốt
7
Đào bể, rộng <=3 m, sâu <=2 m
16.4736
m3
8
Bê tông lót đáy bể, đá 4x6, chiều rộng <=250 cm, mác 100
0.704
m3
9
Cốt thép đáy bể, dầm bể, giằng bể, đường kính <=10 mm
0.0779
tấn
10
Cốt thép đáy bể, dầm bể, giằng bể đường kính <=18 mm
0.068
tấn
11
Ván khuôn dầm bể, giằng bể, nắp bể
0.0274
100m2
12
Đổ bê tông bằng máy trộn, bê tông bể chứa dạng thành thẳng, đá 1x2, mác 250, PCB30
0.7337
m3
13
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.05
tấn
14
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn, ván khuôn nắp đan
0.026
100m2
15
Đổ bê tông đúc sẵn bằng - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.6
m3
16
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm đan
5
cái
17
Xây gạch chỉ (6,5x10,5x22)cm, xây bể chứa, vữa XM mác 75, PCB30
2.8213
m3
18
Trát tường xây gạch, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100, PCB30 - Trát lớp 1
34.0495
m2
19
Trát tường xây, trát tường trong, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 100, PCB30 - Trát lớp 2
34.0495
m2
20
Láng nền sàn không đánh mầu, dày 3cm, vữa XM mác 100, PCB30
3.6873
m2
21
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.1647
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.1647
100m3/1km
23
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 15km tiếp theo ngoài phạm vi 5km
0.1647
100m3/1km
24
Công tác vận hành bãi xử lý phế thải
m3
25
Bể nước ngầm
26
Đào bể, rộng <= 3m, sâu <=2m
17.3888
m3
27
Ván khuôn. Ván khuôn bê tông lót
0.0108
100m2
28
Bê tông lót đáy bể, đá 4x6, chiều rộng <=250 cm, mác 100
0.704
m3
29
Cốt thép đáy bể, dầm bể, giằng bể, nắp bể, đường kính <=10 mm
0.1284
tấn
30
Cốt thép đáy bể, dầm bể, giằng bể, nắp bể, đường kính cốt thép <= 18mm
0.1336
tấn
31
Ván khuôn dầm bể, giằng bể, nắp bể
0.04
100m2
32
Đổ bê tông bằng máy trộn, bê tông bể chứa dạng thành thẳng, đá 1x2, mác 250, PCB30
1.9631
m3
33
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.0045
tấn
34
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn, ván khuôn nắp đan
0.007
100m2
35
Đổ bê tông đúc sẵn - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.0368
m3
36
Lắp dựng cấu kiện bê tông đúc sẵn, tấm đan
1
cái
37
Xây gạch chỉ (6,5x10,5x22)cm, xây bể chứa, vữa XM mác 75, PCB30
2.6083
m3
38
Trát tường xây gạch, trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 100, PCB30 - Trát lớp 1
27.948
m2
39
Trát tường xây, trát tường trong, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 100, PCB30 - Trát lớp 2
27.948
m2
40
Quét sika mặt trong
27.948
m2
41
Láng bể nước ngầm, dày 3,0 cm, vữa XM mác 75
3.9936
m2
42
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m
0.1739
100m3
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km
0.1739
100m3
44
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 15km tiếp theo ngoài phạm vi 5km
0.1739
100m3
45
Công tác vận hành bãi xử lý phế thải
m3
46
BÌNH PHONG
47
Xây gạch đất sét nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75
0.8676
m3
48
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75
12.2694
m2
49
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
12.2694
m2
50
Tu bổ, phục hồi đầu đao, đầu rồng, kìm bờ nóc, bờ chảy, loại Đắp vữa
2
hiện vật

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 49

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây