Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:09 22/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa tường rào, mái nhà hiệu bộ, nền nhà xe, nhà vệ sinh, tường, lan can nhà lớp học Trường Tiểu học Thạch Khôi
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp giáo dục
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 29/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
20 Ngày
Số quyết định phê duyệt
68/QĐ-THTK
Ngày phê duyệt
22/11/2024 14:05
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường tiểu Học Thạch Khôi
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:07 22/11/2024
đến
07:30 29/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 29/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
10.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
50 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 29/11/2024 (18/01/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn đầu tư và thiết kế xây dựng MMC Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 393 đường Trường Chinh, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
2 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và kiến trúc M+ Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 342 phố Nguyễn Văn Linh, Phường Thanh Bình, Thành phố Hải Dương, Tỉnh Hải Dương
3 Công ty cổ phần thẩm định giá TMC Tư vấn thẩm định giá Số 57 ngõ 165 Yên Duyên, phường Yên Sở, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
4 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn lập E-HSMT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
5 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 66, phố An Thái, phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương
6 Công ty cổ phần đầu tư và phát triển xây dựng 7 Tư vấn đánh giá E-HSDT Lô 9.1-11 khu đô thị phía Tây, phường Tân Bình, thành phố Hải Dương
7 Công ty TNHH MTV tư vấn xây dựng 30-10 Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 66, phố An Thái, phường Bình Hàn, thành phố Hải Dương

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá - công suất ≥ 1,7 kW
1
2
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất≥ 0,62 kW
1
3
Ô tô tự đổ - trọng tải ≥2,5 T
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Xây cột, trụ bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
13.1696
m3
2
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
61.6812
m3
3
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
867.9774
m2
4
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
867.9774
m2
5
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90 (đất tận dụng)
1.8476
100m3
6
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
0.9129
m3
7
Lát gạch xi măng terrazzo 400x400, vữa XM M75, PCB40
9.129
m2
8
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
1.4531
100m3
9
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi 5km - Cấp đất II
1.4531
100m3
10
TƯỜNG RÀO CẢI TẠO
11
Cạo bỏ lớp sơn cũ trên bề mặt tường
411.6468
m2
12
Sơn dầm, trần, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
411.6468
m2
13
MÁI NHÀ
14
Tháo dỡ mái tôn bằng thủ công, chiều cao ≤28m
245.7708
m2
15
Lợp mái che tường bằng tôn múi, chiều dài bất kỳ
3
100m2
16
Phá bỏ lớp vữa láng sàn mái, seno hiện trạng
166.622
m2
17
Quét dung dịch chống thấm mái, sê nô, ô văng
166.622
m2
18
Láng nền, sàn có đánh màu, dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
140
m2
19
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
26.622
m2
20
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.0333
100m3
21
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi 5km - Cấp đất II
0.0333
100m3
22
NỀN NHÀ XE
23
Đào xúc phần bê tông hiện trạng bằng máy đào 0,4m3 - Cấp đất IV
0.1725
100m3
24
Bê tông nền SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, M200, đá 1x2, PCB40
17.25
m3
25
Lát gạch xi măng, vữa XM M75, PCB40
115
m2
26
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T, phạm vi ≤1000m - Cấp đất II
0.1725
100m3
27
Vận chuyển đất 1km tiếp theo bằng ô tô tự đổ 5T, trong phạm vi 5km - Cấp đất II
0.1725
100m3
28
NHÀ VỆ SINH
29
Nhân công tháo dỡ các thiết bị phụ vụ cải tạo nhà vệ sinh
7
công
30
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
5.244
m2
31
Lắp dựng, tháo dỡ dàn giáo ngoài, chiều cao ≤16m
1.4876
100m2
32
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
242.172
m2
33
Trát tường ngoài dày 2cm, vữa XM M75, PCB40
5.244
m2
34
Quét vôi 1 nước trắng 2 nước mầu
235.668
m2
35
Quét vôi 3 nước trắng
11.748
m2
36
Phá dỡ nền gạch xi măng, gạch gốm các loại
52.4296
m2
37
Tháo dỡ gạch ốp tường
58.412
m2
38
Chống thấm bằng màng chống thấm Bitum, thi công hoàn thiện
59.4968
m2
39
Láng nền, sàn không đánh màu, dày trung bình 2cm, vữa XM M75, PCB40
50.9296
m2
40
Lát nền, sàn - diện tích viên gạch ≤ 0,25m2 (gạch 50x50cm chống trơn), vữa XM M75, PCB40
52.4296
m2
41
Ốp tường trụ, cột - diện tích viên gạch ≤0,36m2 (gạch ốp tường 30x60cm), vữa XM M75, PCB40
58.412
m2
42
Tháo dỡ trần
47.7236
m2
43
Thi công trần phẳng chịu nước, khung nổ, tấm dày 4,5mm
47.7236
m2
44
Lắp đặt bản lề inox 304 cửa vách compact (02 bộ/cửa)
18
bộ
45
Lắp đặt khóa cài cửa Inox 304 vách compact (01 bộ/cửa)
6
bộ
46
Lắp đặt lại toàn bộ hệ vách ngăn compact sau sửa chữa, tháo dỡ
5
công
47
Lắp đặt van xả xí tiểu nam
8
cái
48
Lắp đặt Xi phông inox chậu tiểu Nam
8
cái
49
Lắp đặt Xi phông inox chậu rửa Lavabo
12
cái
50
Lắp đặt vòi rửa 1 vòi
6
bộ

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 64

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây