Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 16:41 22/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, cải tạo trường THCS Thanh Quan, quận Hoàn Kiếm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Hoàn Kiếm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
09:30 11/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1717/QĐ-BQLHHK&PCHN
Ngày phê duyệt
18/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý hồ Hoàn Kiếm và phố cổ Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:28 22/11/2024
đến
09:30 11/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:30 11/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.705.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ bảy trăm lẻ năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 11/12/2024 (10/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty CP Tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Á Châu và Công ty CP Sông Hồng Hà Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 155 phố An Trạch, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, TP Hà Nội và 5, ngõ 40, đường Ngụy Như Kon Tum, phường Nhân Chính quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.
2 Công ty Cổ phần CONINCO công nghệ xây dựng và môi trường Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán P 302 - C7 Thanh Xuân Bắc - km8 Nguyễn Trãi- quận Thanh Xuân - Hà Nội
3 Công ty cổ phần CYCAD Tư vấn lập E-HSMT số 9/8, ngõ 379 Đội Cấn, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội;
4 Công ty cổ phần Đầu tư và xây dựng số 1 Thành Đông Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 10, toà nhà COTANA GROUP, lô CC5A, bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần CYCAD Tư vấn đánh giá E-HSDT số 9/8, ngõ 379 Đội Cấn, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội;
6 Công ty cổ phần Đầu tư và xây dựng số 1 Thành Đông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 10, toà nhà COTANA GROUP, lô CC5A, bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 10:16 05/12/2024 10:00 07/12/2024 09:30 11/12/2024 10:00 07/12/2024 09:30 11/12/2024 Gia hạn thời điểm đóng thầu để bên mời thầu trả lời lãm rõ E-HSMT.

Nội dung làm rõ HSMT

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
2
Cần cẩu/cẩu tự hành (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
3
Máy vận thăng (Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Ô tô tự đổ (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
2
5
Máy ép cọc (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
6
Máy toàn đạc/ máy thuỷ bình (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Máy trộn vữa dung tích 150 lít (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Vận chuyển phế thải bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m
2.847
100m3
Theo quy định tại Chương V
2
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo trong phạm vi <= 5km (4km)
2.847
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
3
Vận chuyển phế thải bằng ô tô tự đổ 12T 1km tiếp theo ngoài phạm vi 5km (10km)
2.847
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
4
B- Phần cải tạo
1
hm
Theo quy định tại Chương V
5
Phần nền, móng
1
hm
Theo quy định tại Chương V
6
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, chiều rộng <= 250 cm, đá 4x6, mác 100, PCB30
0.951
m3
Theo quy định tại Chương V
7
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75, PCB30
3.824
m3
Theo quy định tại Chương V
8
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, chiều rộng > 250 cm, đá 1x2, mác 200, PCB30
2.018
m3
Theo quy định tại Chương V
9
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.039
100m2
Theo quy định tại Chương V
10
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
2.017
100m3
Theo quy định tại Chương V
11
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
11.265
m3
Theo quy định tại Chương V
12
Phần kết cấu thân
1
hm
Theo quy định tại Chương V
13
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày > 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
9.1
m3
Theo quy định tại Chương V
14
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75, PCB30
3.273
m3
Theo quy định tại Chương V
15
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày > 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
9.926
m3
Theo quy định tại Chương V
16
Xây gạch không nung (6,5x10,5x22)cm, xây tường thẳng, chiều dày <= 33cm, chiều cao <= 28m, vữa XM mác 75, PCB30
6.699
m3
Theo quy định tại Chương V
17
Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công - sản xuất bằng máy trộn. Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB30
0.247
m3
Theo quy định tại Chương V
18
Công tác gia công, lắp đặt cốt thép bê tông đúc sẵn. Cốt thép tấm đan, hàng rào, cửa sổ, lá chớp, nan hoa, con sơn
0.194
tấn
Theo quy định tại Chương V
19
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn. Ván khuôn gỗ, ván khuôn nắp đan, tấm chớp
0.015
100m2
Theo quy định tại Chương V
20
Lắp các loại cấu kiện bê tông đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng <= 50kg
3
1 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
21
Phần hoàn thiện
1
hm
Theo quy định tại Chương V
22
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
4970.621
m2
Theo quy định tại Chương V
23
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB30- Trong nhà
1484.394
m2
Theo quy định tại Chương V
24
Trát trần, vữa XM mác 75, PCB30- Ngoài nhà
277.89
m2
Theo quy định tại Chương V
25
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30- Bổ sung Sika Latex TH làm phụ gia kết nối chống thấm
1818.361
m2
Theo quy định tại Chương V
26
Láng nền sàn có đánh màu, dày 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
126.764
m2
Theo quy định tại Chương V
27
Tạo lớp kết dính bằng Sika Latex TH và xi mằng
2223.015
m2
Theo quy định tại Chương V
28
Đánh màu thành seno thu nước
132.724
m2
Theo quy định tại Chương V
29
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM mác 75, PCB30
79.83
m2
Theo quy định tại Chương V
30
Trát gờ chỉ, vữa XM mác 75, PCB30
306.25
m
Theo quy định tại Chương V
31
Đắp phào đơn, vữa XM mác 75, PCB30
790.35
m
Theo quy định tại Chương V
32
Phàn Thạch cao, sơn
1
hm
Theo quy định tại Chương V
33
Thi công trần phẳng bằng tấm thạch cao
609.607
m2
Theo quy định tại Chương V
34
Bằng khối lượng phá dỡ trần
1
ct
Theo quy định tại Chương V
35
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
609.607
m2
Theo quy định tại Chương V
36
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
609.607
m2
Theo quy định tại Chương V
37
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
6455.015
m2
Theo quy định tại Chương V
38
Sơn dầm, trần, cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2096.251
m2
Theo quy định tại Chương V
39
Phần nền, sàn
1
hm
Theo quy định tại Chương V
40
Lát nền, sàn, kích thước gạch <=0,04m2, vữa XM mác 75, PCB30- Gạch hoa xi măng 200x200x16
1737.904
m2
Theo quy định tại Chương V
41
Lát nền, sàn bằng đá cẩm thạch, tiết diện đá <= 0,25 m2, vữa XM mác 75, PCB30- Đá tự nhiên mặt sần 600x300x40
77.118
m2
Theo quy định tại Chương V
42
Lát gạch đất nung kích thước gạch <= 0,16m2, vữa XM mác 75, PCB30- Gạch gốm 400x400x14
70.951
m2
Theo quy định tại Chương V
43
Lát đá bậc tam cấp, vữa XM mác 75, PCB30
21.175
m2
Theo quy định tại Chương V
44
Thi công mặt sàn gỗ, ván bục giảng - Gỗ Lim
114.722
m2
Theo quy định tại Chương V
45
Thi công mặt sàn gỗ, ván bậc cầu thang- Gỗ Lim
79.83
m2
Theo quy định tại Chương V
46
Cung cấp, lắp đặt Lan can cầu thang gỗ- Hình thức như thiết kế- Gỗ Lim
46.24
md
Theo quy định tại Chương V
47
Phần Mái
1
hm
Theo quy định tại Chương V
48
Sơn sắt thép bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
506
m2
Theo quy định tại Chương V
49
Gia công, lắp dựng xà gồ mái- Gỗ Lim
14.369
m3 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
50
Gia công, lắp dựng cầu phong, li tô- - Gỗ Lim
4.454
m3 cấu kiện
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 84

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây