Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:38 19/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng, cải tạo trường THCS Thanh Quan, quận Hoàn Kiếm
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách quận Hoàn Kiếm
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Quận Hoàn Kiếm, Thành phố Hà Nội
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
10:00 07/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
120 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1717/QĐ-BQLHHK&PCHN
Ngày phê duyệt
18/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý hồ Hoàn Kiếm và phố cổ Hà Nội
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:36 19/11/2024
đến
10:00 07/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
10:00 07/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
1.705.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một tỷ bảy trăm lẻ năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
150 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/12/2024 (06/05/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Liên danh Công ty CP Tư vấn đầu tư xây dựng và thương mại Á Châu và Công ty CP Sông Hồng Hà Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 155 phố An Trạch, Phường Ô Chợ Dừa, Quận Đống Đa, TP Hà Nội và 5, ngõ 40, đường Ngụy Như Kon Tum, phường Nhân Chính quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội.
2 Công ty Cổ phần CONINCO công nghệ xây dựng và môi trường Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán P 302 - C7 Thanh Xuân Bắc - km8 Nguyễn Trãi- quận Thanh Xuân - Hà Nội
3 Công ty cổ phần CYCAD Tư vấn lập E-HSMT số 9/8, ngõ 379 Đội Cấn, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội;
4 Công ty cổ phần Đầu tư và xây dựng số 1 Thành Đông Tư vấn thẩm định E-HSMT Tầng 10, toà nhà COTANA GROUP, lô CC5A, bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần CYCAD Tư vấn đánh giá E-HSDT số 9/8, ngõ 379 Đội Cấn, phường Liễu Giai, quận Ba Đình, thành phố Hà Nội;
6 Công ty cổ phần Đầu tư và xây dựng số 1 Thành Đông Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Tầng 10, toà nhà COTANA GROUP, lô CC5A, bán đảo Linh Đàm, phường Hoàng Liệt, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
2
Cần cẩu/cẩu tự hành (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
3
Máy vận thăng (Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
4
Ô tô tự đổ (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
2
5
Máy ép cọc (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
6
Máy toàn đạc/ máy thuỷ bình (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
1
7
Máy trộn vữa dung tích 150 lít (Máy móc thiết bị có đăng kiểm/ kiểm định đối với thiết bị có yêu cầu phải có đăng ký, đăng kiểm còn hiệu lực); Nhà thầu đính kèm các tài liệu chứng minh quyền sở hữu, trong trường hợp đi thuê thì nhà thầu đính kèm hợp đồng nguyên tắc và các tài liệu chứng minh quyền sở hữu của bên cho thuê)
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01B. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Quang treo máng 200x100
1150
cái
Theo quy định tại Chương V
2
Lắp đặt máy chiếu
14
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
3
Lắp đặt Màn chiếu điện kích thước 150 inch, tỷ lệ 16:9
14
Cái
Theo quy định tại Chương V
4
Lắp đặt Bộ trình chiếu không dây
14
Cái
Theo quy định tại Chương V
5
Lắp đặt Thiết bị hỗ trợ kết nối chia sẻ không dây
14
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
6
Lắp đặt Document Camera:
14
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
7
Lắp đặt Hệ thống âm thanh trong lớp học
28
1 loa
Theo quy định tại Chương V
8
Hiệu chỉnh hệ thống âm thanh phòng học
14
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
9
Lắp đặt Bộ chuyển mạch hình ảnh
14
1 bộ
Theo quy định tại Chương V
10
Lắp đặt Bộ kéo dài tín hiệu
14
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
11
Lắp đặt Bộ điều khiển trung tâm
14
1 thiết bị
Theo quy định tại Chương V
12
Lắp đặt Cáp tín hiệu HDMI chuyên dụng
7
sợi
Theo quy định tại Chương V
13
Ổ trình chiếu HDMI âm bàn
14
cái
Theo quy định tại Chương V
14
Cáp tín hiệu cho loa 1P-18AWG
10
10 m
Theo quy định tại Chương V
15
HẠNG MỤC 6: PHẦN BIỆN PHÁP THI CÔNG TẦNG HẦM NHÀ A
Theo quy định tại Chương V
16
Mua cột chống Kingpost Larsen IV
7830.69
kg
Theo quy định tại Chương V
17
Xử lý chống thấm nền hầm các vị trí cắt Kingpost bằng chèn vữa Sika Grout
14
vị trí
Theo quy định tại Chương V
18
Ép cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
1.68
100m
Theo quy định tại Chương V
19
Nhổ cọc cừ larsen bằng máy ép thuỷ lực
0.651
100m
Theo quy định tại Chương V
20
Mua cừ U200
206109.563
kg
Theo quy định tại Chương V
21
Đóng cọc thép hình (thép U, I) trên cạn bằng máy đóng cọc 1,2T, chiều dài cọc <= 10m, đất cấp II
83.784
100m
Theo quy định tại Chương V
22
Hàn nối cọc thép hình. Nối cừ U200
930
mối nối
Theo quy định tại Chương V
23
Khấu hao hệ giằng chống
13.621
tấn
Theo quy định tại Chương V
24
Lắp dựng kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
107.645
tấn
Theo quy định tại Chương V
25
Tháo dỡ kết cấu thép hệ khung dàn, sàn đạo trên cạn
107.645
tấn
Theo quy định tại Chương V
26
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 20T, cự ly vận chuyển <= 1km (1km đầu)
43.205
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
27
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 20T, cự ly vận chuyển <= 10km (9km tiếp theo)
43.205
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
28
Vận chuyển thép các loại bằng ô tô vận tải thùng 20T, cự ly vận chuyển <= 60km (10km tiếp theo)
43.205
10 tấn/1km
Theo quy định tại Chương V
29
Bốc xếp cấu kiện cừ, văng chống trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp xuống
1287
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
30
Bốc xếp cấu kiện cừ, văng chống trọng lượng <= 1T bằng cần cẩu - bốc xếp lên
1287
cấu kiện
Theo quy định tại Chương V
31
HẠNG MỤC 7: PHẦN CỌC THÍ NHIỆM, CỌC BIỆN PHÁP NHÀ A
Theo quy định tại Chương V
32
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào đất trên cạn bằng máy khoan momen xoay 80KNm - 200KNm, đường kính lỗ khoan 600mm (Khoan vào lớp số 1)
10.8
m
Theo quy định tại Chương V
33
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào đất trên cạn bằng máy khoan momen xoay 80KNm - 200KNm, đường kính lỗ khoan 600mm (Khoan vào lớp số 2,3,4,5,6,7,8- Khoan đến chiều sâu 30m)
259.2
m
Theo quy định tại Chương V
34
Khoan tạo lỗ bằng phương pháp khoan xoay phản tuần hoàn, khoan vào đất trên cạn bằng máy khoan momen xoay 80KNm - 200KNm, đường kính lỗ khoan 600mm (Khoan vào lớp số 8)
35
m
Theo quy định tại Chương V
35
Bơm dung dịch bentonit chống sụt thành lỗ khoan, thành cọc barrette, lỗ khoan trên cạn
86.193
m3
Theo quy định tại Chương V
36
Xúc mùn khoan lên ô tô
0.287
100m3
Theo quy định tại Chương V
37
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
0.287
100m3
Theo quy định tại Chương V
38
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
0.287
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
39
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 15km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp I
0.287
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
40
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3, đất cấp II
0.862
100m3
Theo quy định tại Chương V
41
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 5 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp II
0.862
100m3
Theo quy định tại Chương V
42
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp II
0.862
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
43
Vận chuyển đất bằng ô tô tự đổ 5T 15km tiếp theo ngoài phạm vi 5km, đất cấp II
0.862
100m3/1km
Theo quy định tại Chương V
44
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông cọc nhồi trên cạn, đường kính cọc <= 1000mm, đá 1x2, mác 400, PCB30
85.349
m3
Theo quy định tại Chương V
45
Gia công ống vách thép cọc khoan nhồi
0.232
tấn
Theo quy định tại Chương V
46
Cốt thép cọc khoan nhồi, cọc, tường barrette trên cạn, đường kính <= 18mm
5.676
tấn
Theo quy định tại Chương V
47
Cốt thép cọc khoan nhồi, cọc, tường barrette trên cạn, đường kính > 18mm
3.075
tấn
Theo quy định tại Chương V
48
Lắp đặt ống thép bằng phương pháp hàn, đường kính D42x1.8mm
6.172
100m
Theo quy định tại Chương V
49
Lắp đặt nút bịt đầu ống thép đen
36
cái
Theo quy định tại Chương V
50
Măng sông nối ống
100
cái
Theo quy định tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 27

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây