Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:53 22/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa 03 cầu treo (Càu treo AChôm 1, cầu treo AChôm 2 và cầu treo qua trường phan Bội Châu)
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Chủ đầu tư
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo Quyết định số 4018/QĐ-UBND ngày 30/09/2024 của UBND huyện Đông Giang
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
11:00 01/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
50 Ngày
Số quyết định phê duyệt
149/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
19/11/2024 15:59
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND xã Kà Dăng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:00 22/11/2024
đến
11:00 01/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
11:00 01/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
7.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
80 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 01/12/2024 (19/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn khảo sát đo đạc xây dựng Quân Phát Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Lô 119, khu TĐC số 2, KDC phía nam Hoàng Văn Thái, Phường Hoà Khánh Nam, Quận Liên Chiểu, Thành phố Đà Nẵng
2 Công ty TNHH tư vấn thiết kế và xây dựng Quảng Đà Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tầng 4, 129 Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường Khuê Trung, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tấn Tài Lộc Tư vấn lập E-HSMT 94 Ngô Thị Nhậm, phường Hòa Hương, TP. Tam kỳ, tỉnh Quảng Nam
4 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Hoàng An Tư vấn thẩm định E-HSMT Thôn Tích Phú, xã Đại Hiệp, huyện Đại Lộc, tỉnh Quảng Nam
5 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Tấn Tài Lộc Tư vấn đánh giá E-HSDT 94 Ngô Thị Nhậm, phường Hòa Hương, TP. Tam kỳ, tỉnh Quảng Nam
6 Công ty TNHH Tư vấn đầu tư xây dựng Hoàng An Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Thôn Tích Phú, xã Đại Hiệp, huyện Đại Lộc, tỉnh Quảng Nam

Thông tin gia hạn

STT Thời điểm Gia hạn thành công Thời điểm đóng thầu cũ Thời điểm đóng thầu sau gia hạn Thời điểm mở thầu cũ Thời điểm mở thầu sau gia hạn Lý do
1 05:25 01/12/2024 08:00 01/12/2024 11:00 01/12/2024 08:00 01/12/2024 11:00 01/12/2024 Gia hạn tự động các gói thầu nằm trong khoảng thời gian Hệ thống nâng cấp theo quy định tại thông tư số 22/2024/TT-BKHĐT

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.116
100m2
2
Lót giấy dầu chống thấm
0.532
100m2
3
Cấp phối đá dăm Dmax25
0.085
100m3
4
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
7.973
m3
5
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.08
100m3
6
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
0.08
100m3
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.112
100m3
8
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
42
m
9
Tôn sóng L=2.33m
21
tấm
10
Tấm đầu tôn sóng
6
tấm
11
Gia công cột bằng thép hình
0.452
tấn
12
Lắp dựng cột thép các loại
0.452
tấn
13
Bu lông D16x35
240
con
14
Bu lông D19x180
24
con
15
Mũ cột D150x1.6
24
cái
16
Bản đệm 5x70x300
24
tấn
17
Tiêu phản quang 1.6Tx40x65
24
cái
18
Bê tông móng cột M200 đá 4x6
2.69
m3
19
Ván khuôn móng
0.269
100m2
20
Đào móng cấp III
6.05
m3
21
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.034
100m3
22
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.134
100m3
23
Cạo rỉ các kết cấu thép
93.786
m2
24
Sơn chống rỉ hai lớp
93.786
m2
25
Cốt thép chống lắc ngang,đường kính cốt thép <= 10mm
0.185
tấn
26
Cạo rỉ các kết cấu thép
157.32
m2
27
Sơn chống rỉ hai lớp
157.32
m2
28
Tẩy rỉ các kết cấu thép
136.8
1m2
29
Sơn chống rỉ hai lớp
136.8
m2
30
Cạo rỉ các kết cấu thép
54.208
m2
31
Sơn chống rỉ hai lớp
91.047
m2
32
Công tác gia công lắp dựng cốt thép chống lắc dọc,đường kính cốt thép <= 10mm
0.189
tấn
33
Sơn chống thấm 2 lớp
124.4
m2
34
Bôi mỡ cáp chủ
79.128
m2
35
Bao tải tẩm nhựa đường
4.16
m2
36
Bê tông xi măng M300, đá 1x2, dày 20cm
18.746
m3
37
Ván khuôn thép. Ván khuôn mặt đường
0.152
100m2
38
Lót giấy dầu chống thấm
0.937
100m2
39
Cấp phối đá dăm Dmax25
0.15
100m3
40
Phá dỡ kết cấu bê tông bằng máy đào 1,25m3 gắn đầu búa thủy lực
14.06
m3
41
Xúc đá hỗn hợp lên phương tiện vận chuyển bằng máy đào 1,25m3
0.141
100m3
42
Vận chuyển đá bằng ôtô tự đổ 12 tấn trong phạm vi <= 1000m, đá hỗn hợp
0.141
100m3
43
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
0.197
100m3
44
Lắp đặt dải phân cách bằng tôn lượn sóng
52
m
45
Tôn sóng L=2.33m
26
tấm
46
Tấm đầu tôn sóng
6
tấm
47
Gia công cột bằng thép hình
0.546
tấn
48
Lắp dựng cột thép các loại
0.546
tấn
49
Bu lông D16x35
290
con
50
Bu lông D19x180
29
con

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 69

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây