Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:11 25/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sĩ huyện Đông Giang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Theo quyết định số 4315/QĐ-UBND ngày 05/11/2024 của UBND huyện
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Đông Giang, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
08:00 04/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
214/QĐ-BQL
Ngày phê duyệt
20/11/2024 09:25
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ban quản lý dự án ĐTXD-PTQĐ huyện Đông Giang
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
09:09 25/11/2024
đến
08:00 04/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 04/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
71.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi mốt triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 04/12/2024 (03/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH TVTK XD&TM Việt Song Khanh Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 386/16 Núi Thành, Q. Hải Châu, Tp Đà Nẵng
2 Công ty TNHH MTV Liên Vận Hoàng Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 124 Hoàng Thế Thiện, Phường Hoà Xuân, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
3 Công ty TNHH xây dựng, thương mại và dịch vụ King Long Tư vấn lập E-HSMT 68 Đỗ Anh Hàn, phường An Hải Bắc, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
4 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định E-HSMT 323 Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng
5 Công ty TNHH xây dựng, thương mại và dịch vụ King Long Tư vấn đánh giá E-HSDT 68 Đỗ Anh Hàn, phường An Hải Bắc, quận Sơn Trà, Thành phố Đà Nẵng
6 Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Thanh Thiện Phong Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu 323 Lê Đại Hành, Phường Hòa Phát, Quận Cẩm Lệ, Thành phố Đà Nẵng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Ô tô tự đổ >=5 tấn
2

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Cải tạo, nâng cấp mộ liệt sĩ
2
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤50cm
3
gốc cây
3
Đào gốc cây, đường kính gốc cây ≤20cm
2
gốc cây
4
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5 kw
45.26
5
Đào xúc đất bằng thủ công đất đắp mộ, đất cấp II
18.23
6
Bốc, cải táng lại hài cốt mộ liệt sĩ do di dời chỉnh trang kích thước mộ
218
mộ
7
Đào móng băng, bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤1m, đất cấp III
146.39
8
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ móng băng, bệ máy
0.31
100m²
9
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lót móng rộng ≤250cm đá 4x6, vữa bê tông mác 150
15.5
10
Xây tường thẳng gạch bê tông (5,5x9x19)cm, chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
65.61
11
Đắp đất công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,85
1.22
100m³
12
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.48
100m²
13
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤10mm
0.66
tấn
14
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
7.32
15
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
319.08
16
Ốp đá granít tự nhiên màu xám trắng suối lau ( hoặc tương đương ) dày 2cm vào tường, có chốt bằng inox
687.77
17
Gia công lắp dựng tấm bia mộ đá non nước màu trắng, nền chữ dùng phương pháp kỹ thuật in lên men sứ, dán keo lên bia đá
218
cái
18
Rải sỏi trắng đắp mộ dày trung bình 3-5cm
722.67
kg
19
Lắp đặt lư hương kích thước 120x110 bằng đá non nước trắng, dán keo cố định trên mặt đá
218
cái
20
Lắp đặt bình hoa kích thước 90x200 bằng đá non nước trắng, dán keo liên kết trên mặt đá
218
cái
21
Tháo dỡ gạch ốp tường
1356.46
22
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5 kw
13.24
23
Xây tường thẳng gạch bê tông (5,5x9x19)cm, chiều dày 10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM mác 75
38.05
24
Gia công, lắp dựng tháo dỡ ván khuôn cho bê tông đổ tại chỗ, ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
1.27
100m²
25
Gia công, lắp dựng cốt thép móng, đường kính ≤10mm
1.72
tấn
26
Bê tông đá dăm sản xuất bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng đá 1x2, vữa bê tông mác 250
19.12
27
Trát tường ngoài xây gạch không nung, chiều dày trát 1,5cm, bằng vữa XM mác 75
834.31
28
Ốp đá granít tự nhiên màu xám trắng suối lau ( hoặc tương đương ) dày 2cm vào tường, có chốt bằng inox
1798.31
29
Gia công lắp dựng tấm bia mộ đá non nước màu trắng, nền chữ dùng phương pháp kỹ thuật in lên men sứ, dán keo lên bia đá
570
cái
30
Rải sỏi trắng đắp mộ kích thước 3-5cm
1889.55
kg
31
Lắp đặt lư hương kích thước 120x110 bằng đá non nước trắng, dán keo cố định trên mặt đá
570
cái
32
Lắp đặt bình hoa kích thước 90x200 bằng đá non nước trắng, dán keo liên kết trên mặt đá
570
cái
33
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m khởi điểm, cát các loại
90.9
34
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m tiếp theo, cát các loại
90.9
35
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m khởi điểm, đất các loại
110.02
36
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m tiếp theo, đất các loại
110.02
37
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m khởi điểm, sỏi, đá dăm các loại
90.83
38
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m tiếp theo, sỏi, đá dăm các loại
90.83
39
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m khởi điểm, gạch xây các loại
83.32
1000viên
40
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m tiếp theo, gạch xây các loại
83.32
1000viên
41
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m khởi điểm, xi măng bao
26.3
tấn
42
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m tiếp theo, xi măng bao
26.3
tấn
43
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m khởi điểm, gỗ các loại
3.17
44
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m tiếp theo, gỗ các loại
3.17
45
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m khởi điểm, sắt thép các loại
2.39
tấn
46
Vận chuyển vật liệu bằng thủ công, 10m tiếp theo, sắt thép các loại
2.39
tấn
47
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 10 tấn trong phạm vi ≤1000m, đất cấp IV
1.1
100m³
48
Xây dựng Tường rào
49
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng máy khoan bê tông 1,5 kw
8.343
50
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng máy khoan bê tông 1,5 kw
19.215

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KING LONG như sau:

  • Có quan hệ với 74 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,37 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 1,96%, Xây lắp 94,12%, Tư vấn 3,92%, Phi tư vấn 0,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.368.679.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 69.736.223.264 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,02%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 143

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây