Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:50 25/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông từ cầu buôn Khóa đi thôn Cư Tê, xã Cư Pui
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn kinh phí sự nghiệp Chương trình mục tiêu quốc gia gia phát triển kinh tế- xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miên núi năm 2024 (Theo Quyết định số 4244/QĐ-UBND ngày 15/11/2024 của UBND huyện Krông Bông).
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Krông Bông, Tỉnh Đắk Lắk
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 30/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
251/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
25/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ CƯ PUI
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:48 25/11/2024
đến
09:00 30/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 30/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
5.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Năm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/11/2024 (28/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn XDGT Thành Sơn Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 25/5A đường Lý Tự Trọng, Phường Tân An, TP.Buôn Ma Thuột, Tỉnh Đắk Lắk
2 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cao Nguyên Xanh Tư vấn lập E-HSMT Số N93 đường N5, Buôn Ju, xã Ea Tu, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk
3 Công ty TNHH tư vấn xây dựng Cao Nguyên Xanh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số N93 đường N5, Buôn Ju, xã Ea Tu, thành phố Buôn Ma Thuột, tỉnh Đắk Lắk

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
2
Máy trộn bê tông - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1
3
Ô tô tự đổ – trọng lượng ≥ 5 tấn - Đặc điểm thiết bị: Hoạt động tốt. Đối với thiết bị sở hữu phải có xác nhận quyền sở hữu Đối với thiết bị đi thuê phải có hợp đồng thuê mướn và xác nhận quyền sở hữu của bên cho thuê (Tài liệu chứng minh Bản phô tô hóa đơn máy)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ván khuôn thép đổ bê tông tại chỗ
0.3213
100m2
2
Lắp đặt ống cống BTCT D =60 cm
6
ống
3
Quét nhựa đường chống thấm mối nối ống cống - đường kính D =60 cm
6
ống cống
4
Vữa đệm ống cống M50
0.7302
m3
5
Đắp đất công trình bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt yêu cầu K=0,95
0.0692
100m3
6
Phá dở mặt đường BTXM hiện hữu
0.96
m3
7
Hoàn trả mặt đường BTXM đá 1*2 M250 dày 14cm
1.68
m3
8
CỐNG BẢN LO =80 CM
9
Bê tông đúc sẵn tấm bản đá 1*2 M250 (CP vữa C3223)
4.09
m3
10
Cốt thép tấm bản đúc sẵn CT5<18 mm
0.5651
tấn
11
Cốt thép tấm bản + mối nối CT3<10 mm
0.0962
tấn
12
Ván khuôn đúc sẵn tấm bản
0.2199
100m2
13
Đào đất phạm vi móng cống bằng máy đào 0.8 m3, đất cấp 3
0.4143
100m3
14
Đá dăm + cát đệm móng dày 10 cm
5.477
m3
15
Bê tông móng cống +chân khay đá 2*4 M150 (CP vữa C3231)
8.25
m3
16
Bê tông thân cống + tường cánh đá 2*4 M150 (CP vữa C3231)
16.1564
m3
17
Bê tông gia cố sân cống thượng + hạ lưu đá 2*4 M150 (CP vữa C3231)
1.152
m3
18
Ván khuôn thép đổ bê tông tại chỗ
1.104
100m2
19
Lắp đặt tấm bản BTCT Lo 80 cm
18
cấu kiện
20
Bê tông mối nối tấm bản đá 0.5*1 M250 (CP vữa C3213)
0.104
m3
21
Bê tông phủ mặt bản đá 0.5*1 M250 (CP vữa C3213)
1.104
m3
22
Đắp đất hoàn thiện phạm vi cống bằng máy đầm cóc, đất cấp 3
0.2988
100m3
23
Phá dở cống cũ, kết cấu mặt đường BTXM hiện hữu
3.84
m3
24
NỀN ĐƯỜNG
25
Chặt cây ở địa hình bằng phẳng bằng máy cưa, đường kính gốc cây <= 30cm
239
cây
26
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 30cm
239
gốc cây
27
Vét hữu cơ bằng máy đào 1.25 m3 đất cấp 1
12.3482
100m3
28
Đào rãnh dọc bị bồi lấp, máy đào 0,8m3, đất cấp I
3.743
100m3
29
Vận chuyển đất đổ đi bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp I
16.0912
100m3
30
Vận chuyển đất đổ đi bằng ô tô tự đổ 7T 2km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp I
16.0912
100m3/1km
31
Đào rãnh dọc hình thang (TD và đổ đi), máy đào 0,8m3, đất cấp III
14.9721
100m3
32
Đắp đất bù lề đường bằng máy đầm cóc, độ chặt yêu cầu K=0,95
18.5223
100m3
33
Đào xúc đất tại mỏ để đắp bằng máy đào 1,25m3, đất cấp III
5.958
100m3
34
Vận chuyển đất tại mỏ để đắp bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
5.958
100m3
35
Vận chuyển đất tại mỏ để đắp bằng ô tô tự đổ 7T 4km tiếp theo trong phạm vi <= 5km, đất cấp III
5.958
100m3/1km
36
CỐNG TRÒN D = 60 C M
37
Bê tông đúc sẵn ống cống đá 1*2 M200 (CP vữa C3222)
1.026
m3
38
Cốt thép ống cống, đường kính <= 10mm
0.0848
tấn
39
Công tác gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn ống cống
0.2487
100m2
40
Đào đất phạm vi móng cống bằng máy đào 0.8 m3, đất cấp 3
0.1485
100m3
41
Đá dăm + cát đệm móng dày 10 cm
1.4285
m3
42
Bê tông móng cống +chân khay đá 2*4 M150 (CP vữa C3231)
3.1973
m3
43
Bê tông thân cống + tường cánh đá 2*4 M150 (CP vữa C3231)
1.1496
m3
44
Bê tông gia cố sân cống thượng + hạ lưu đá 2*4 M150 (CP vữa C3231)
1.3648
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 36

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây