Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:44 26/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng mới Nhà văn hoá TDP Lãnh Thượng 2
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu tiền sử dụng đất trên địa bàn (phần trích lại cho UBND thị trấn Đông Phú)
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Quế Sơn, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
06:00 30/11/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
196/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
12/11/2024 17:36
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
UBND thị trấn Đông Phú
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:42 26/11/2024
đến
06:00 30/11/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
06:00 30/11/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
23.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi ba triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 30/11/2024 (28/02/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần đầu tư xây dựng ACS Quảng Nam Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán 61 Trần Phú, phường Tân Thạnh, thành phố Tam Kỳ, tỉnh Quảng Nam
2 Công ty TNHH TVXD Phú Cường Đạt Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Thôn Thạch Khê, xã Quế Mỹ, huyện Quế Sơn, tỉnh Quảng Nam
3 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂM MINH TIẾN Tư vấn lập E-HSMT Tổ 15, Thôn Quý Xuân - Xã Bình Quý - Huyện Thăng Bình - Tỉnh Quảng Nam
4 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂM MINH TIẾN Tư vấn đánh giá E-HSDT Tổ 15, Thôn Quý Xuân - Xã Bình Quý - Huyện Thăng Bình - Tỉnh Quảng Nam

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy đào ≥ 0,8 m3 (kèm theo giấy chứng nhận đăng ký và kiểm định)
1
2
Ô tô tự đổ ≥ 10T (kèm theo giấy chứng nhận đăng ký và kiểm định)
2
3
Cần cẩu sức nâng ≥ 10T (kèm theo giấy chứng nhận đăng ký và kiểm định)
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
KHỐI NHÀ CHÍNH
2
Đào san đất bóc lớp hữu cơ, phong hóa bằng máy đào 1,25m3 -
1.62
100m3
3
Đào móng bằng máy đào 0,8m3, chiều rộng móng ≤6m - Cấp đất III
1.775
100m3
4
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
1.07
100m3
5
Đắp đất tôn nền bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,85
1.15
100m3
6
Bê tông lót móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều rộng ≤250cm, M100, đá 4x6, PCB30
16.242
m3
7
Bê tông nền nhà đá 4x6 M100
25.409
m3
8
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M250, đá 1x2, PCB40
17.808
m3
9
Ván khuôn gỗ móng cột - Móng vuông, chữ nhật
0.333
100m2
10
Bê tông giằng móng, SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
8.112
m3
11
Ván khuôn thép giằng móng
0.661
100m2
12
Bê tông móng bó nền, đổ bằng thủ công - Chiều dày ≤45cm, chiều cao ≤6m, M150, đá 2x4, PCB40
13.724
m3
13
Ván khuôn thép dầm móng, móng bó nền
1.324
100m2
14
Bê tông Cổ cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
3.672
m3
15
Ván khuôn Cổ cột vuông, chữ nhật
0.288
100m2
16
Bê tông cột SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, TD ≤0,1m2, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
4.216
m3
17
Ván khuôn cột vuông, chữ nhật, chiều cao ≤28m
0.842
100m2
18
Bê tông xà dầm, giằng nhà SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, chiều cao ≤6m, M250, đá 1x2, PCB40
10.332
m3
19
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, xà dầm, giằng, chiều cao ≤28m
1.257
100m2
20
Bê tông sàn mái SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, bê tông M250, đá 1x2, PCB40
10.609
m3
21
Ván khuôn thép, khung xương, cột chống giáo ống, sàn mái, chiều cao ≤28m
1.45
100m2
22
Bê tông lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan, ô văng, bê tông M200, đá 1x2, PCB40
3.616
m3
23
Ván khuôn gỗ lanh tô, lanh tô liền mái hắt, máng nước, tấm đan
0.368
100m2
24
Xây bậc cấp bằng gạch thẻ nung 50x80x170 PCB40.
5.549
m3
25
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 5x8x17cm - Chiều dày ≤10cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
6.131
m3
26
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,8x9x17cm - Chiều dày ≤33cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
34.324
m3
27
Xây tường thẳng bằng gạch đất sét nung 6,8x9x17cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
8.272
m3
28
Xây tường thu hồi bằng gạch đất sét nung 6,8x9x17cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao286m, vữa XM M75, PCB40
13.259
m3
29
Gia công vì kèo thép hình khẩu độ nhỏ, khẩu độ ≤9m
2.473
tấn
30
Lắp vì kèo thép khẩu độ ≤18m
2.473
tấn
31
Gia công giằng mái thép
0.479
tấn
32
Lắp dựng giằng thép bu lông
0.479
tấn
33
Gia công xà gồ, cầu phong, li tô thép mạ kẽm
4.424
tấn
34
Lắp dựng xà gồ thép
4.424
tấn
35
Sơn sắt thép bằng sơn các loại 1 nước lót + 2 nước phủ
509.96
1m2
36
Lợp mái ngói 10v/m2, chiều cao ≤4m, vữa XM M75, PCB40
3.38
100m2
37
GLCD cửa đi nhôm (tương đương Tung Kang) hệ 1000, kính trắng cường lực dày 5 ly và phụ kiện kim khí
29.16
m2
38
GLCD cửa đi nhôm (tương đương Tung Kang) hệ 1000, kính mờ cường lực dày 5 ly và phụ kiện kim khí
4.32
m2
39
GLCD cửa sổ nhôm (tương đương Tung Kang) hệ 760, kính trắng cường lực dày 5 ly và phụ kiện kim khí
27.24
m2
40
GLCD trần tôn lạnh giả gỗ
238.37
m2
41
Đắp chữ nổi bảng tên nhà văn hóa
23
chữ
42
Khung hoa sắt cửa sổ (đã bao gồm sơn)
25.08
m2
43
Lan can ram dốc inox304
5.5
md
44
Trát tường ngoài, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
150.56
m2
45
Trát tường trong, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
383.36
m2
46
Trát tường thu hồi, xây bằng gạch không nung, dày 1,5cm, Vữa XM M75, XM PCB40
83.95
m2
47
Trát trụ cột cầu thang, dày 1,5cm, vữa XM M75, PCB40
109.22
m2
48
Trát xà dầm, vữa XM M75, PCB40
162.5
m2
49
Trát trần, vữa XM M75, PCB40
113.92
m2
50
Trát gờ chỉ, vữa XM M75, PCB40
155.4
m

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 65

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây