Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:49 29/11/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa nhà làm việc UBND xã Mỹ Lộc
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã Mỹ Lộc và các nguồn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Phù Mỹ, Tỉnh Bình Định
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Các thông báo liên quan
Thời điểm đóng thầu
08:00 06/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
327/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
28/11/2024 00:00
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy Ban Nhân Dân xã Mỹ Lộc
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:36 29/11/2024
đến
08:00 06/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:00 06/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
30.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Ba mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/12/2024 (06/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG D.S.B.B Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 97 đường Tú Mỡ, Phường Nhơn Bình, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
2 CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - XÂY DỰNG ĐẠI DƯƠNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Tổ 7C, Khu vực 1, Phường Nhơn Bình, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
3 Công ty TNHH công nghệ kỹ thuật xây dựng Minh Long Tư vấn lập E-HSMT 02 Lê Thị Hồng Gấm, Phường Trần Phú, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
4 Công ty TNHH Tư vấn & xây dựng tổng hợp Phú Thịnh Tư vấn thẩm định E-HSMT Định Thiện Đông, xã Phước Quang, huyện Tuy Phước, T. Bình Định
5 Công ty TNHH công nghệ kỹ thuật xây dựng Minh Long Tư vấn đánh giá E-HSDT 02 Lê Thị Hồng Gấm, Phường Trần Phú, Thành phố Quy Nhơn, Tỉnh Bình Định
6 Công ty TNHH Tư vấn & xây dựng tổng hợp Phú Thịnh Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Định Thiện Đông, xã Phước Quang, huyện Tuy Phước, T. Bình Định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt gạch đá (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
2
Máy hàn điện (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
2
3
Máy khoan bê tông (ĐVT: cái). Hoạt động tốt. Có Hóa đơn GTGT chứng minh sở hữu của nhà thầu hoặc sở hữu của đơn vị cho thuê. Trường hợp đi thuê thì phải có hợp đồng thuê thiết bị và tài liệu chứng minh thiết bị thuộc sở hữu của bên cho thuê
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Ốp tường, trụ, cột gạch cremic kt 400x400, vữa XM M75, XM PCB40
41
m2
2
Gia công, lắp đặt lan can inox 304 (phụ kiện hoàn thiện)
6.8
m
3
Vệ sinh gỉ cầu thang inox
36.405
m2
4
Sửa chữa thay thế, vệ sinh một số diện tích ngói vảy cá trước sảnh mái trang trí
1
trọn
5
Tháo dỡ lavabo
4
bộ
6
Tháo dỡ bồn cầu
4
bộ
7
Tháo dỡ chậu tiểu
4
bộ
8
Tháo dỡ phụ kiện vệ sinh khác
12
bộ
9
Phá dỡ nền lát gạch
28.52
m2
10
Tháo dỡ gạch ốp tường
78.6
m2
11
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
94.73
m2
12
Cạo bỏ lớp vôi, sơn cũ trên bề mặt - xà dầm, trần
14.26
m2
13
Trát tường trong - Chiều dày 1,5cm, vữa XM M75, XM PCB40
94.73
m2
14
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
108.99
m2
15
Hút bể tự hoại hiện trạng
2
lần
16
Quét dung dịch chống thấm sàn vệ sinh
28.52
m2
17
Lát nền, sàn gạch ceramic chống trượt kt 300x300, vữa XM M75, PCB40
28.52
m2
18
Ốp tường, trụ, cột gạch ceramic kt 300x450, vữa XM M75, XM PCB40
78.6
m2
19
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 114mM
0.15
100m
20
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 60mm
0.36
100m
21
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 34mm
0.12
100m
22
Lắp đặt ống nhựa PVC miệng bát, nối bằng p/p dán keo, đoạn ống dài 6m - Đường kính 27mm
0.54
100m
23
Lắp đặt Y nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
4
cái
24
Lắp đặt lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 114mm
8
cái
25
Lắp đặt Y nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
14
cái
26
Lắp đặt lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
34
cái
27
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60mm
5
cái
28
Lắp đặt nối nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 60/34mm
8
cái
29
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
1
cái
30
Lắp đặt lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
6
cái
31
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 34mm
3
cái
32
Lắp đặt Y nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27mm
2
cái
33
Lắp đặt tê nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27mm
16
cái
34
Lắp đặt lơi nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27mm
6
cái
35
Lắp đặt co nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27mm
16
cái
36
Lắp đặt cút ren nhựa miệng bát nối bằng p/p dán keo - Đường kính 27/21mm
20
cái
37
Lắp đặt van khóa nước nhựa D34
1
cái
38
Lắp đặt van khóa nước nhựa D27
1
cái
39
Lắp đặt van khóa đổng nhựa D27
2
cái
40
Lắp đặt rumine
4
cái
41
Lắp đặt bồn cầu khối
4
bộ
42
Lắp đặt vòi rửa vệ sinh
4
cái
43
Lắp đặt lavabo
4
bộ
44
Lắp đặt vòi rửa lavabo
4
bộ
45
Lắp đặt chậu tiểu nam
4
bộ
46
Lắp đặt vòi xả chậu tiểu
4
cái
47
Lắp đặt gương soi
4
cái
48
Lắp đặt hộp đựng xà phòng
4
cái
49
Lắp đặt giá treo
4
cái
50
Lắp đặt phễu thu
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 68

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây