Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 18:46 29/11/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Xây dựng hạ tầng kỹ thuật điểm dân cư mới số 1 thôn Cáp, xã Hồng Dụ, huyện Ninh Giang
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện và các nguồn vốn hợp pháp khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Ninh Giang, Tỉnh Hải Dương
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
07:30 09/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
297/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt
27/11/2024 18:42
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Hồng Dụ
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
18:44 29/11/2024
đến
07:30 09/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
07:30 09/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
70.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Bảy mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 09/12/2024 (08/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty Cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 19 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Lê Thanh Nghị - TP Hải Dương
2 Công ty cổ phần Xây dựng Hưng Tiến Phát Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 206 Đường Ngô Quyền, phường Tân Bình, TP Hải Dương
3 Liên sở TC&XD Tư vấn thẩm định giá TP hải Dương
4 Theo quy định Tư vấn giám sát thực hiện hợp đồng, kiểm định Theo quy định
5 Công ty Cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn lập E-HSMT Số 19 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Lê Thanh Nghị - TP Hải Dương
6 Công ty cổ phần Xây dựng Hưng Tiến Phát Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 206 Đường Ngô Quyền, phường Tân Bình, TP Hải Dương
7 Công ty Cổ phần quản lý dự án và xây dựng H-D Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 19 Đường Bùi Thị Xuân - Phường Lê Thanh Nghị - TP Hải Dương
8 Công ty cổ phần Xây dựng Hưng Tiến Phát Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 206 Đường Ngô Quyền, phường Tân Bình, TP Hải Dương
9 Theo quy định Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng, tư vấn khác mà các dịch vụ tư vấn này có phần công việc liên quan trực tiếp tới gói thầu Theo quy định

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy san, công suất ≥80kW (có đăng ký hoặc hóa đơn chứng minh sở hữu và kiểm định/kiểm tra thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
2
Máy đào gầu nghịch ≥ 0,4 m3 (có đăng ký hoặc hóa đơn chứng minh sở hữu và kiểm định/kiểm tra thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
3
Ô tô tự đổ tải trọng ≥ 5 tấn (có đăng ký và kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
2
4
Máy ủi - công suất ≥110 CV (có đăng ký hoặc hóa đơn chứng minh sở hữu và kiểm định/kiểm tra thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
5
Máy lu rung tự hành – trọng lượng tĩnh ≥8 tấn (có đăng ký hoặc hóa đơn chứng minh sở hữu và kiểm định/kiểm tra thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
6
Máy lu tĩnh bánh thép - trọng lượng tĩnh ≥8 Tấn ((có đăng ký hoặc hóa đơn chứng minh sở hữu và kiểm định/kiểm tra thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
7
Máy đầm cóc trọng lượng ≥70kg
1
8
Máy đầm bàn ≥1,1 KW
2
9
Máy đầm dùi ≥0,8 KW
2
10
Máy trộn bê tông ≥250 lít
2
11
Máy trộn vữa ≥80 lít
2
12
Cần trục sức nâng ≥6 Tấn (có đăng ký hoặc hóa đơn chứng minh sở hữu và kiểm định/kiểm tra thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
13
Máy hàn nhiệt
1
14
Máy bơm nước
1
15
Máy rải cấp phối đá dăm năng suất ≥50m3/h (có đăng ký hoặc hóa đơn chứng minh sở hữu và kiểm định/kiểm tra thiết bị còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
16
Ô tô tưới nước dung tích ≥5m3 (có đăng ký và kiểm định còn hiệu lực đến thời điểm đóng thầu)
1
17
Máy toàn đạc điện tử
1
18
Máy hàn xoay chiều công suất ≥23 Kw
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SAN LẤP
2
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,85
57.624
100m3
3
GIAO THÔNG
4
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất I
10.726
100m3
5
Đào khuôn đường bằng máy đào 0,8m3 - Cấp đất II
6.535
100m3
6
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 16T, máy ủi 110CV, độ chặt Y/C K = 0,95
38.922
100m3
7
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
2.1
100m3
8
Rải nilong lót chống mất nước xi măng
13.013
100m2
9
Ván khuôn thép mặt đường bê tông
0.994
100m2
10
Bê tông nền, SX qua dây chuyền trạm trộn, đổ bằng cẩu, M250, đá 1x2, PCB40
260.26
m3
11
Đánh bóng mặt đường bằng máy chuyên dụng
1301.28
m2
12
Cắt khe đường, khe 1x4
36.195
10m
13
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
1.471
100m2
14
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
25.998
m3
15
Láng nền, sàn không đánh màu, dày 2cm, vữa XM M100, PCB40
259.975
m2
16
Bó vỉa vát kích thước 230x300x1000 BTXM (tương đương HI_BRICK-03C)
538
viên
17
Lắp đặt cấu kiện bê tông đúc sẵn trọng lượng từ 50kg đến 200kg bằng cần cẩu
537.79
1cấu kiện
18
Gia công, lắp dựng, tháo dỡ ván khuôn gỗ, nắp đan
0.296
100m2
19
Bê tông tấm đan, mái hắt, lanh tô, bê tông M200, đá 1x2, PCB40 - Đổ bê tông đúc sẵn bằng thủ công (vữa bê tông sản xuất bằng máy trộn)
2.469
m3
20
Lắp các loại CKBT đúc sẵn bằng thủ công, trọng lượng ≤25kg
395
1 cấu kiện
21
Ván khuôn móng băng, móng bè, bệ máy
0.676
100m2
22
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
7.102
m3
23
Xây tường thẳng bằng gạch bê tông không nung 6,5x10,5x22cm - Chiều dày ≤11cm, chiều cao ≤6m, vữa XM M75, PCB40
11.161
m3
24
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.303
100m3
25
Đắp cát công trình bằng máy đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
16.971
100m3
26
Đá mạt
49.71
m3
27
Xi măng PCB30 trộn đá mạt 6% HT
4473.9
kg
28
Trải nền đá mạt trộn xi măng 6%
49.71
m3
29
Lát sân, nền đường, vỉa hè gạch xi măng tự chèn dày 6cm
994.29
m2
30
THOÁT NƯỚC MƯA
31
Cống bê tông D600 tải T trên hè
217
m
32
Đế ống cống BTCT D600mm có sắt
260.4
cái
33
Cống bê tông D400 tải T trên hè
134
m
34
Cống bê tông D400 tại TC qua đường
23
m
35
Đế ống cống BTCT D400mm có sắt
188.4
cái
36
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
6.48
100m3
37
Đào kênh mương, rãnh thoát nước, đường ống, đường cáp bằng thủ công, rộng ≤3m, sâu ≤2m - Cấp đất II
72.002
1m3
38
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤4
27.431
m3
39
Lắp đặt khối móng bê tông đỡ đoạn ống - Đường kính ≤600mm
448
cái
40
Lắp đặt ống bê tông bằng cần cẩu, đoạn ống dài 2,5m - Đường kính ≤600mm
149.6
1 đoạn ống
41
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 600mm
85.8
mối nối
42
Nối ống bê tông bằng gioăng cao su - Đường kính 400mm
60.8
mối nối
43
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
5.462
100m3
44
Đào xúc đất bằng máy đào 1,25m3 - Cấp đất II
1.343
100m3
45
Đào móng cột, trụ, hố kiểm tra bằng thủ công, rộng >1m, sâu >1m - Cấp đất II
13.132
1m3
46
Đắp đất bằng đầm đất cầm tay 70kg, độ chặt Y/C K = 0,90
0.717
100m3
47
Thi công lớp đá đệm móng, ĐK đá Dmax ≤6
7.036
m3
48
Ván khuôn móng cột - Móng vuông, chữ nhật
1.001
100m2
49
Bê tông móng SX bằng máy trộn, đổ bằng thủ công, rộng ≤250cm, M150, đá 2x4, PCB40
11.714
m3
50
Xây hố van, hố ga bằng gạch bê tông 6,5x10,5x22cm, vữa XM M75, PCB40
23.453
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 55

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây