Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 15:28 09/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Bảo dưỡng, sửa chữa trụ sở cơ quan Bộ Giáo dục và Đào tạo năm 2024
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách nhà nước năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
09:00 18/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Số quyết định phê duyệt
1536/QĐ-VP
Ngày phê duyệt
09/12/2024 14:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Văn phòng Bộ Giáo dục và Đào tạo
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:18 09/12/2024
đến
09:00 18/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 18/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
17.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười bảy triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 18/12/2024 (17/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần Xây dựng TL 89 Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số nhà 27, Ngách 147/81, Phường Tân Mai, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
2 Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng Thắng Lợi - Chi nhánh Hà Nội Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Nhà số 3 ngõ 54, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Thành phố Hà Nội
3 Công ty cổ phần tư vấn - đầu tư xây dựng và chuyển giao công nghệ Việt Nam Tư vấn lập E-HSMT Số 6 Đặng Xuân Bảng - Bắc Linh Đàm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
4 Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại ND Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 18, ngõ 141 Quan Nhân, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
5 Công ty cổ phần tư vấn - đầu tư xây dựng và chuyển giao công nghệ Việt Nam Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 6 Đặng Xuân Bảng - Bắc Linh Đàm, Phường Đại Kim, Quận Hoàng Mai, Thành phố Hà Nội
6 Công ty TNHH đầu tư xây dựng và thương mại ND Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 18, ngõ 141 Quan Nhân, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, thành phố Hà Nội

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan bê tông cầm tay: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất
1
2
Máy cắt gạch đá: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất
1
3
Ô tô tự đổ: Thông số kỹ thuật của thiết bị phải phù hợp với biện pháp thi công của Nhà thầu đề xuất
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
PHỒNG LÀM VIÊC̣ BỘ PHÂṆ LỄ TÂN
2
Tháo dỡ hoa sắt cửa
4.182
m2
3
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
4.182
m2
4
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa kép
8.18
m
5
Tháo trần thach ̣ caọ cũ
39.0416
m2
6
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột bi ̣ẩm mốc
75.0498
m2
7
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ bi ̣ẩm mốc
75.0498
m2
8
Tháo dỡ tủ bếp, các thiết bi ̣điêṇ nướ c còn laị
5
công
9
Bốc xuống bằng thủ công - gỗ các loại
1.7996
m3
10
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
3.4227
m3
11
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
5.2223
m3
12
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
5.2223
m3
13
Xây tườ ng cử a sổ, tườ ng 220, gach ̣ không nung , xi măng PC30, vữa mác M75
0.5922
m3
14
Trát tường trong,chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75, PCB30
81.5294
m2
15
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao
49.6196
m2
16
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
49.6196
m2
17
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
195.6208
m2
18
Sản xuất, lắp dựng cửa sổ hệ cửa Xingfa 55, kính dán dày 6.38mm, phụ kiện đồng bộ
1.49
m2
19
Lắp dưng ̣ tủ bếp Picomat
4.015
md
20
Lắp đăṭ tủ để đồ 4 cánh kích thướ c 2200x2000x600
1
cái
21
Máng đèn tuyp led 600x600
10
bộ
22
Sử a chữa đườ ng cấp thoát nướ c
1
tt
23
SƠN SỦ A CẦ U THANG BỘ CÁ C TỒ A NHÀ , SƠN TƯỜ NG RÀ O NHÀ D, TẦ NG 1-2 NHÀ A, TẦ NG 7-8 NHÀ A-D
24
Cạo bỏ lớp vôi cũ sơn cầu thang
924.8
m2
25
Cạo bỏ lớp vôi cũ trên bề mặt - tường, trụ, cột
884.85
m2
26
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
156.15
m2
27
Phá lớp vữa trát cầu thang
163.2
m2
28
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
9.5805
m3
29
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
9.5805
m3
30
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
9.5805
m3
31
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1cm, vữa XM mác 75, PCB30
156.15
m2
32
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75, PCB30
195.9
m2
33
Sơn dầm, trần cột, tường ngoài nhà không bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
2161.7
m2
34
SỦA CHỮA TRẦN THACH ̣ CAO NHÀ VỆ SINH TẦNG 1 NHÀ A,B VÀ TẦ NG 1-8 NHÀ D
35
Tháo trần thach ̣ caọ cũ
259.4322
m2
36
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
259.4322
m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
259.4322
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
259.4322
m3
39
Thi công trần giật cấp bằng tấm thạch cao chống ẩm
259.4322
m2
40
Bả bằng bột bả vào cột, dầm, trần
259.4322
m2
41
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà đã bả bằng sơn các loại, 1 nước lót, 2 nước phủ
259.4322
m2
42
THAY THẾ CẢ M BIẾ N VAN XẢ VỆ SINH TẦ NG 1 NHÀ A,B VÀ TẦ NG 1-8 NHÀ D
43
Tháo dỡ cảm biến tự đông ̣ van nướ c tiểu cũ
26
bộ
44
Lắp đăṭ cảm biến tự đông ̣ vna nướ c tiểu
26
bô ̣
45
THAY THẾ MĂṬ ĐÁ KHUNG SẮ T TAỊ BỒ N RỦ A TAY NHÀ VỆ SINH TẦ NG 1 NHÀ A-B, TẦNG 1-8 NHÀ D
46
Tháo dỡ gạch lát măṭ bồn rử a
17.25
m2
47
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
0.5175
m3
48
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 5,0T
0.5175
m3
49
Vận chuyển phế thải tiếp 1000m bằng ô tô - 5,0T
0.5175
m3
50
Lát đá mặt bệ các loại, vữa XM mác 75, PCB30
17.25
m2

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Văn phòng Bộ Giáo dục và Đào tạo như sau:

  • Có quan hệ với 191 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,87 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,96%, Xây lắp 13,04%, Tư vấn 0,00%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 133.592.071.796 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 127.945.877.273 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,23%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 51

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây