Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:51 09/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo sửa chữa Nhà văn hóa các thôn xã Trường Thành, huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn hỗ trợ khi nhà nước thu hồi đất công ích, nguồn ngân sách xã và các nguồn ngân sách khác
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
08:30 17/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
125
Ngày phê duyệt
09/12/2024 16:46
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
16:49 09/12/2024
đến
08:30 17/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
08:30 17/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
60.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 17/12/2024 (17/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LÊ CHÂN Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán LK31, Khu nhà ở thương mại Lô N/29-15A và N/29-16 - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VIỆT SÁNG Tư vấn thẩm tra thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 32 Lô 11 Xi Măng - Phường Thượng Lý - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm Tư vấn lập E-HSMT Số 636 Ngô Gia Tự,Phường Thành Tô, quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
5 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng và thương mại Tường Lâm Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 636 Ngô Gia Tự,Phường Thành Tô, quận Hải An, Thành phố Hải Phòng
6 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy cắt uốn cắt thép ≥ 2,5KW
1
2
Máy hàn ≥2,3 KW
1
3
Máy trộn bê tông ≥250l
1
4
Máy trộn vữa ≥80l
1
5
Ô tô tự đổ 5 tấn
1
6
Máy đào
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp đặt ống uPVC-PN8 d=75mm
0.04
100m
2
Lắp đặt ống uPVC-PN8 d=42mm
0.04
100m
3
Lắp đặt cút uPVC d=42mm
3
cái
4
Lắp đặt Tê 45 d=75mm
3
cái
5
Lắp đặt chếch uPVC d=110mm
6
cái
6
Lắp đặt chếch uPVC d=75mm
10
cái
7
Lắp đặt chếch uPVC d=42mm
6
cái
8
Lắp đặt côn uPVC d75/42
3
cái
9
Si phông D75
2
cái
10
3. THIẾT BỊ VỆ SINH:
11
Lắp đặt chậu xí bệt 2 khối
3
bộ
12
Lắp đặt vòi xịt inox
3
cái
13
Lắp đặt hộp đựng giấy
3
cái
14
Van 3 ngã Inox
3
cái
15
Lắp đặt lavabo treo tường
2
bộ
16
Lắp đặt vòi chậu lavabo
2
bộ
17
Xi phông lavabo
2
bộ
18
Lắp đặt gương soi
2
cái
19
Lắp đặt kệ kính
2
cái
20
Lắp đặt tiểu nam
1
bộ
21
Van xả tiểu nam xả nhấn(Viglacera hoặc tương đương)
1
bộ
22
Lắp đặt phễu thu sàn inox 304
2
cái
23
Dây cấp cho lavabo + xí bệt
5
bộ
24
TƯỜNG RÀO
25
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
16.4463
m3
26
Phá dỡ kết cấu bê tông có cốt thép bằng búa căn
1.544
m3
27
Ván khuôn gia cố giằng tường rào
35.551
m2
28
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=10mm
1.856
100kg
29
Cốt thép dầm, giằng, đường kính cốt thép <=18mm
5.1605
100kg
30
Bê tông xà dầm, giằng, đá 1x2, vữa BT M200
5.28
m3
31
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, vữa XM mác 75
7.5557
m3
32
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây cột, trụ, vữa XM mác 75
2.8846
m3
33
Trát trụ, cột, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
40.8209
m2
34
Trát tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
182.06
m2
35
Sơn tường không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
222.88
m2
36
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
17.991
m3
37
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
17.991
m3
38
Vận chuyển phế thải tiếp 4000m bằng ô tô - 7,0T
17.991
m3
39
Sản xuất lắp đặt lan can inox 304 hộp 20x40x1.2
180
kg
40
CỔNG CHÍNH
41
Tháo dỡ biển bạt khung sắt
1
công
42
Phá dỡ kết cấu gạch đá bằng búa căn khí nén 3m3/ph
1.0944
m3
43
Đào móng cột đất cấp II
0.9984
m3
44
Ván khuôn gỗ móng cột
0.024
100m2
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng,đá 4x6, vữa mác 100
0.128
m3
46
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông móng, đá 1x2, mác 200
0.36
m3
47
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0019
tấn
48
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép móng, đường kính cốt thép <= 18mm
0.0211
tấn
49
Lấp đất hoàn trả hố móng
0.51
m3
50
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
1.094
m3

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 43

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây