Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.945.050.251 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.910.309.251 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 70,00%, Tư vấn 30,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.945.050.251 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.910.309.251 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 17 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÚ THĂNG
13/06/2025 21:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÚC
09/06/2025 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 17:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải KHLCNT công trình: Sửa chữa trường Tiểu học &THCS Trường Thành, xã Trường Thành, huyện An Lão. Hạng mục: Sửa chữa nhà bảo vệ, cổng, tường bao phía trước; hai phòng thực hành Hóa và thực hành sinh; Khu vệ sinh giáo viên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành với 4 gói thầu.
02/06/2025 01:06
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường Tiểu học &THCS Trường Thành, xã Trường Thành, huyện An Lão. Hạng mục: Sửa chữa nhà bảo vệ, cổng, tường bao phía trước; hai phòng thực hành Hóa và thực hành sinh; Khu vệ sinh giáo viên.
02/06/2025 00:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành.
30/05/2025 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÚC
30/05/2025 14:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa, chỉnh trang chiếu sáng khu vực vườn hoa tại nút giao thông giao QL10 với ĐH.33, ĐH.38 xã Trường Thành, huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành với 5 gói thầu.
29/05/2025 17:06
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa, chỉnh trang chiếu sáng khu vực vườn hoa tại nút giao thông giao QL10 với ĐH.33, ĐH.38 xã Trường Thành, huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng.
29/05/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÚ THĂNG
13/06/2025 21:54
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÚC
09/06/2025 15:12
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
08/06/2025 10:58
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 15:08
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 17:25
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÚC
30/05/2025 14:53
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÚC
30/05/2025 14:52
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 14:31
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa, chỉnh trang chiếu sáng khu vực vườn hoa tại nút giao thông giao QL10 với ĐH.33, ĐH.38 xã Trường Thành, huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng với 5 gói thầu.
29/05/2025 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÚ THĂNG
13/06/2025 21:54
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÚC
09/06/2025 15:12
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 17:25
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải KHLCNT công trình: Sửa chữa trường Tiểu học &THCS Trường Thành, xã Trường Thành, huyện An Lão. Hạng mục: Sửa chữa nhà bảo vệ, cổng, tường bao phía trước; hai phòng thực hành Hóa và thực hành sinh; Khu vệ sinh giáo viên của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành với 4 gói thầu.
02/06/2025 01:06
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa trường Tiểu học &THCS Trường Thành, xã Trường Thành, huyện An Lão. Hạng mục: Sửa chữa nhà bảo vệ, cổng, tường bao phía trước; hai phòng thực hành Hóa và thực hành sinh; Khu vệ sinh giáo viên.
02/06/2025 00:00
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành.
30/05/2025 14:53
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỒNG PHÚC
30/05/2025 14:52
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 14:31
Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa, chỉnh trang chiếu sáng khu vực vườn hoa tại nút giao thông giao QL10 với ĐH.33, ĐH.38 xã Trường Thành, huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng của chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành với 5 gói thầu.
29/05/2025 17:06
Chủ đầu tư Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa, chỉnh trang chiếu sáng khu vực vườn hoa tại nút giao thông giao QL10 với ĐH.33, ĐH.38 xã Trường Thành, huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng.
29/05/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải 12 KHLCNT, trong đó có 44 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Ủy ban nhân dân xã Trường Thành có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu những người khác không hiểu được hành vi của ta – thì sao nào? Việc họ đòi hỏi rằng ta chỉ được làm điều họ hiểu là một nỗ lực để sai khiến ta. Nếu điều này nghĩa là “phi xã hội” hay “vô lý” trong mắt họ, thì mặc kệ họ đi. Họ hầu như căm ghét tự do và lòng can đảm muốn làm chính mình của ta. Ta không nợ ai lời giải thích hay phân trần, chừng nào hành động của ta không làm tổn thương và không xâm phạm tới họ. Có bao nhiêu cuộc đời đã bị hủy hoại bởi đòi hỏi phải “giải thích” này, thứ ám chỉ rằng lời giải thích phải “được hiểu” hay nói cách khác, được thừa nhận. Cứ để hành động của bạn bị phán xét, và từ hành động, là ý định thực sự của bạn, nhưng hãy nhớ rằng con người tự do chỉ nợ lời giải thích đối với chính mình – với lý trí và lương tâm của mình – và số ít người có thể có lý do xác thực yêu cầu lời giải thích. "
Erich Fromm