Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 17:27 02/06/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Sửa chữa trường Tiểu học &THCS Trường Thành, xã Trường Thành, huyện An Lão. Hạng mục: Sửa chữa nhà bảo vệ, cổng, tường bao phía trước; hai phòng thực hành Hóa và thực hành sinh; Khu vệ sinh giáo viên
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
công trình: Sửa chữa trường Tiểu học &THCS Trường Thành, xã Trường Thành, huyện An Lão. Hạng mục: Sửa chữa nhà bảo vệ, cổng, tường bao phía trước; hai phòng thực hành Hóa và thực hành sinh; Khu vệ sinh giáo viên
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Vốn Ngân sách địa phương
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:00 07/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500245998_2506021723
Ngày phê duyệt
02/06/2025 17:24
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
17:25 02/06/2025
đến
09:00 07/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:00 07/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
15.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Mười lăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 07/06/2025 (05/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐÔ THỊ HẢI PHÒNG Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán + Tư vấn lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT Số 21 đường 3, lô 7 Quán Nam - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng Số 21 đường 3, lô 7 Quán Nam - Phường Kênh Dương - Quận Lê Chân - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG KHANH CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG HẢI PHÒNG + Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu + Tư vấn quản lý dự án, quản lý hợp đồng của Chủ đầu tư, Bên mời thầu hoặc do Chủ đầu tư, Bên mời thầu thuê Số 21/3 Lý Tự Trọng - Phường Minh Khai - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng Số 36 Lý Tự Trọng - Phường Hoàng Văn Thụ - Quận Hồng Bàng - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm bàn - Công suất >=1KW
1
2
Máy trộn vữa - Công suất >=80L
1
3
Máy trộn bê tông - Công suất >=250L
1
4
Máy cắt gạch đá - Công suất ≥ 0,7KW
1
5
Máy đào - dung tích gầu >=0,4m3
1
6
Ô tô tự đổ - trọng tải >=5 tấn
1
7
Máy đầm đất cầm tay - trọng lượng >= 70 kg
1
8
Máy khoan bê tông cầm tay - công suất >= 1,0 kW
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
SỬA CHỮA NHÀ BẢO VỆ
2
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
43.746
m2
3
Tháo dỡ khuôn cửa gỗ, khuôn cửa đơn
81.4
m
4
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
55.002
m2
5
Tháo dỡ các kết cấu thép, xà gồ
0.2
tấn
6
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
29.462
m2
7
Tháo dỡ trần nhựa
34.78
m2
8
Tháo dỡ tấm nhựa ốp tường
119.167
m2
9
Phá lớp vữa trát tường, cột, trụ
257.016
m2
10
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần
27.743
m2
11
Tháo dỡ gạch ốp chân tường
6.015
m2
12
Phá dỡ nền gạch
52.804
m2
13
Tháo dỡ toàn bộ hệ thống điện cũ (NC3.5/7 N2)
5
công
14
Đục mở tường làm cửa, loại tường xây gạch, chiều dày tường <= 22cm
2.405
m2
15
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
31.05
m3
16
Vận chuyển phế thải đổ đi đúng nơi quy định
31.05
m3
17
Láng mái không đánh màu, chiều dày 3cm, vữa XM M100, PCB40
29.462
m2
18
Quét nhựa bi tum và dán giấy dầu - 2 lớp giấy, 2 lớp nhựa
41.518
m2
19
Láng mái có đánh màu, chiều dày 2,0 cm, vữa XM M75, PCB30
41.518
m2
20
Gia công xà gồ thép
0.2
tấn
21
Lắp dựng xà gồ thép
0.2
tấn
22
Lợp mái bằng tôn múi mạ màu dày 0.45
0.55
100m2
23
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lanh tô, đá 1x2, mác 200, PCB40
0.03
m3
24
Công tác gia công lắp dựng cốt thép. Cốt thép lanh tô, đường kính cốt thép <= 10mm, chiều cao <= 6m
0.002
tấn
25
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn lanh tô
0.006
100m2
26
Quét nước xi măng
305.188
m2
27
Trát tường ngoài chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
123.358
m2
28
Trát tường trong, chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
110.928
m2
29
Trát trụ, cột ngoài nhà chiều dày trát 2cm, vữa XM M75, PCB40
10.208
m2
30
Trát xà dầm ngoài nhà, vữa XM M75, PCB40
10.645
m2
31
Trát xà dầm trong nhà, vữa XM M75, PCB40
2.096
m2
32
Trát trần ngoài nhà, vữa XM M75, PCB40
25.418
m2
33
Trát trần trong nhà, vữa XM M75, PCB40
4.056
m2
34
Đắp cát tôn nền công trình bằng thủ công
2.724
m3
35
Bê tông nền, đá 1x2, vữa BT M150, PCB40
2.724
m3
36
Lát nền bằng gạch 600x600, vữa XM M75, PCB40
53.013
m2
37
Ốp chân tường ngoài nhà bằng gạch 600x120, vữa XM M75, PCB40
1.148
m2
38
Ốp chân tường trong nhà bằng gạch 600x120, vữa XM M75, PCB40
4.639
m2
39
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường ngoài nhà
103.241
m2
40
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - tường trong nhà
110.928
m2
41
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần ngoài nhà
46.271
m2
42
Công tác bả bằng 1 lớp bột bả vào các kết cấu - cột, dầm, trần trong nhà
6.152
m2
43
Sơn tường ngoài nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
149.512
m2
44
Sơn dầm, trần, cột, tường trong nhà đã bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
117.08
m2
45
Thi công trần nhựa nano
34.78
m2
46
Gia công, lắp đặt cửa khung nhôm kính, kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm, cửa đi 1 cánh mở quay, phụ kiện đồng bộ
9.125
m2
47
Gia công, lắp đặt cửa khung nhôm kính, kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm, cửa sổ 2 cánh mở quay, phụ kiện đồng bộ
13.3
m2
48
Gia công, lắp đặt cửa khung nhôm kính, kính an toàn 2 lớp dày 6,38mm, cửa sổ 2 cánh mở trượt, phụ kiện đồng bộ
1.418
m2
49
Sản xuất hoa INOX cửa sổ
177.54
kg
50
Lắp dựng hoa INOX cửa sổ
14.718
m2

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 54

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây