Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 14:33 30/05/2025
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa, chỉnh trang chiếu sáng khu vực vườn hoa tại nút giao thông giao QL10 với ĐH.33, ĐH.38 xã Trường Thành, huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Duy tu, sửa chữa, chỉnh trang chiếu sáng khu vực vườn hoa tại nút giao thông giao QL10 với ĐH.33, ĐH.38 xã Trường Thành, huyện An Lão, Thành phố Hải Phòng
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách huyện hỗ trợ và ngân sách xã
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 06/06/2025
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
E2500242902_2505301052
Ngày phê duyệt
30/05/2025 14:30
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Ủy ban nhân dân xã Trường Thành
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
14:31 30/05/2025
đến
15:00 06/06/2025
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 06/06/2025
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết (Trường hợp nhà thầu có tên trong danh sách không bảo đảm uy tín khi tham dự thầu thì hình thức bảo đảm dự thầu là Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh)
Số tiền đảm bảo dự thầu
20.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Hai mươi triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 06/06/2025 (04/09/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH THÀNH ĐẠT Tư vấn lập thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công (đối với công trình thiết kế hai bước), dự toán Tổ 1, Đẩu Sơn 1 (nhà bà Trần Thị Làn) - Phường Văn Đẩu - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
2 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
3 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định E-HSMT Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng
4 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TƯỜNG LÂM Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 636 đường Ngô Gia Tự - Phường Thành Tô - Quận Hải An - Thành phố Hải Phòng
5 CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUANG KHẢI Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu Số 235 đường Trần Kiên - Phường Bắc Sơn - Quận Kiến An - Thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Đầm dùi ≥1,1 KW
1
2
Máy cắt uốn cắt thép ≥ 2,5KW
1
3
Máy hàn ≥ 2,3 KW
1
4
Máy trộn vữa ≥80l
1
5
Ô tô tự đổ ≥ 5 tấn
1
6
Máy đào
1
7
Máy lu
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
1. MỞ RỘNG ĐƯỜNG
2
Đào gốc cây bằng thủ công, đường kính gốc <= 20cm
19
gốc cây
3
Bốc, vận chuyển cành cây, gốc cây
3
ca
4
Đào di chuyển cây tùng đến nơi trồng tạm để tận dụng trồng lại
22
cây
5
Trồng lại cây
17
1 cây
6
Cắt tường bê tông bằng máy, chiều dày tường <=20cm .
247.191
m
7
Đào nền đường bằng máy đào 0,8m3, đất cấp III
6.39
100m3
8
Vận chuyển đất bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
6.39
100m3
9
Đắp cát công trình bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
3.195
100m3
10
Đắp đất núi nền đường bằng máy lu bánh thép 9T, độ chặt yêu cầu K=0,95
1.917
100m3
11
Vật liệu đất núi (k=0.95 hệ số 1,13)
216.621
m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới, độ chặt yêu cầu K >= 0,95 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
1.15
100m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
0.959
100m3
14
Ni lông chống mất nước
639
m2
15
Đổ bê tông bằng máy bê tông nền đường, đá 2x4, mác 250
95.85
m3
16
2. BỒN HOA
17
Phá dỡ tường xây gạch chiều dày tường <=11cm
19.339
m3
18
Vận chuyển KL trên bằng ôtô tự đổ 7 tấn trong phạm vi <= 1000m, đất cấp III
0.193
100m3
19
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
14.821
m3
20
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây móng, chiều dày <= 33cm, vữa XM mác 75
21.197
m3
21
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây tường thẳng, chiều dày <= 11cm, chiều cao <= 6m, vữa XM mác 75
19.424
m3
22
Xây gạch không nung 6,5x10,5x22, xây trụ, vữa XM mác 75
1.221
m3
23
Trát tường xây gạch không nung tường ngoài, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
435.303
m2
24
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 2cm, vữa XM mác 75
17.32
m2
25
Ốp gạch thẻ 5x10x20, vữa XM mác 75
266.155
m2
26
Mua đất màu bổ sung + nhân công xúc vận chuyển đổ vào
124.802
m3
27
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
0.214
100m3
28
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
12.57
m3
29
Trồng cỏ
4.092
100m2
30
3. ĐƯỜNG DẠO:
31
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên, độ chặt yêu cầu K >= 0,95 ( ĐM 09/2024/TT-BXD )
1.286
100m3
32
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông nền, đá 1x2, mác 200
91.845
m3
33
Lát gạch bê tông giả đá 300x600x50mm, vữa XM mác 75, PCB40
918.45
m2
34
4. PHẦN CHIẾU SÁNG:
35
Tháo 3 cột đèn chùm cũ để vệ sinh, sơn lại
6
công
36
Đào móng công trình, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.031
100m3
37
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
0.3
m3
38
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột
0.096
100m2
39
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, đá 1x2, mác 200
1.92
m3
40
Lắp đặt cụm bu lông đèn chùm (4 cái D16/ 1 cụm)
3
cụm
41
Đắp đất nền móng
10.333
m3
42
Vệ sinh sơn và lắp dựng lại cột đèn cũ
3
cột
43
5. ĐÈN TRUNG TÂM
44
Đào móng công trình, bằng máy đào 0,8m3, đất cấp II
0.01
100m3
45
Đổ bê tông thủ công bằng máy trộn, bê tông lót móng, đá 4x6, vữa mác 100
1.1
m3
46
Ván khuôn gỗ. Ván khuôn móng cột
0.032
100m2
47
Đổ bê tông bằng máy, đổ bằng máy bơm bê tông, bê tông móng, đá 1x2, mác 200
0.64
m3
48
Lắp đặt cụm bu lông móng đèn cao áp (4 cái M22 /1 cụm)
1
cụm
49
Đắp đất nền móng
0.333
m3
50
Gia công cột bằng thép hình mạ kẽm Cột đèn
0.467
tấn

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 89

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây