Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 16:01 11/12/2024
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Khắc phục điểm tiềm ẩn tai nạn giao thông trên địa bàn các huyện: Tiên Lãng, An Lão, Kiến Thụy
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi đầu tư phát triển
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn dự phòng ngân sách thành phố
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
15:00 20/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày
Lĩnh vực AI phân loại
Số quyết định phê duyệt
1992/QĐ-SGTVT
Ngày phê duyệt
11/12/2024 15:50
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Sở Giao thông vận tải Hải Phòng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
15:59 11/12/2024
đến
15:00 20/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
330.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
15:00 20/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Thư bảo lãnh hoặc giấy chứng nhận bảo hiểm bảo lãnh
Số tiền đảm bảo dự thầu
100.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Một trăm triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
120 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 20/12/2024 (19/04/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty cổ phần công nghệ và xây dựng Giao thông Tư vấn lập, thiết kế kỹ thuật, thiết kế bản vẽ thi công, dự toán Số 12, ngõ 1 Cầu Đơ 1, Phường Hà Cầu, Quận Hà Đông, Thành phố Hà Nội.
2 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn lập E-HSMT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng
3 Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và đầu tư xây dựng An Thịnh Tư vấn đánh giá E-HSDT Số 48 Nguyễn Bỉnh Khiêm, phường Lạch Tray, quận Ngô Quyền, thành phố Hải Phòng

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Thiết bị sơn kẻ vạch
1
2
Máy khoan ngầm định hướng
1
3
Ổ tô tải ≥ 5 tấn
1
4
Máy đào dung tích gầu ≥ 0,4m3
1
5
Máy lu rung ≥ 16 Tấn
1
6
Máy lu bánh thép < 10 Tấn
1
7
Máy lu bánh thép ≥ 10 Tấn
1
8
Máy lu bánh lốp (lu asphalt)
1
9
Máy rải bê tông nhựa
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
4.15
100m3
2
Đắp đất công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
3.954
100m3
3
Đổ bê tông nền, đá 1x2, mác 150, PCB30
61.644
m3
4
Vận chuyển đất đổ đi, đất cấp II
4.793
100m3
5
KHOAN NGẦM QUA ĐƯỜNG
6
Lắp đặt ống thép xuyên ngầm qua đường trên đất, đá cấp I-III
79
m
7
Lắp đặt ống nhựa trơn D110
0.79
100m
8
ĐÀO RÃNH CÁP QUA ĐƯỜNG
9
Cắt mặt đường bê tông Asphalt chiều dày lớp cắt <= 5cm
1.794
100m
10
Đào rãnh cáp, đất cấp IV
40.365
m3
11
Đắp cát công trình, độ chặt yêu cầu K=0,90
0.11
100m3
12
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp dưới
0.161
100m3
13
Thi công móng cấp phối đá dăm lớp trên
0.108
100m3
14
Tưới lớp thấm bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 1,0 kg/m2
0.538
100m2
15
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C19, R19), chiều dày mặt đường đã lèn ép 7 cm
0.538
100m2
16
Tưới lớp dính bám mặt đường bằng nhựa pha dầu, lượng nhựa 0,5 kg/m2
0.538
100m2
17
Rải thảm mặt đường bê tông nhựa (loại C<= 12,5), chiều dày mặt đường đã lèn ép 5 cm
0.538
100m2
18
HỐ GA KÉO CÁP
19
Thi công hoàn thiện hố ga kéo cáp theo thiết kế
4
hố ga
20
AN TOÀN GIAO THÔNG
21
Sơn kẻ đường bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
475.6
m2
22
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 6,0mm
62.3
m2
23
Sơn gờ giảm tốc bằng sơn dẻo nhiệt phản quang, chiều dày lớp sơn 2,0mm
182.7
m2
24
Dán màng phản quang biển báo
0.45
m2
25
Thi công móng, sản xuất, lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại biển vuông 60x60 cm, PCB30
8
cái
26
Thi công móng, sản xuất ,lắp đặt cột và biển báo phản quang, loại tam giác cạnh 70 cm
7
cái
27
CỌC TIÊU
28
Thi công móng, sản xuất, lắp đặt cọc tiêu theo thiết kế
180
cái
29
CỘT BIỂN BÁO CÔNG SON
30
Thi công móng, sản xuất, lắp đặt cột biển báo công son theo thiết kế
2
cột biển báo
31
Lắp đặt biển báo tròn đường kính 130cm trên cần vươn
2
bộ
32
CHI PHÍ ĐẢM BẢO AN TOÀN GIAO THÔNG
33
Chi phí đảm bảo an toàn giao thông trong quá trình thi công
1
Trọn khoản
34
Lắp đèn ba màu 3xD300 Led
14
bộ
35
Lắp đèn đếm lùi 1xD400 Led
7
bộ
36
Lắp đèn đếm lùi 1xD300 Led
7
bộ
37
LẮP ĐẶT ĐÈN CHỚP VÀNG
38
Luồn cáp Cu/PVC/PVC 2x1.5mm2
1.175
100m
39
Kéo cáp điện Cu/XLPE/PVC/DSTA/PVC 4x1.5mm2
3.315
100m
40
Lắp đặt đèn nháy vàng 1xD300 Led
11
bộ
41
Lắp biển led "Chú ý quan sát"
5
bộ
42
Lắp đặt tủ điều khiển nháy vàng
6
tủ
43
Lắp giá đỡ tủ điều khiển nháy vàng
6
bộ
44
LẮP DỰNG CỘT
45
Lắp dựng cột đèn cao 6,2m vươn 5m
1
cột
46
Lắp dựng cột đèn cao 6,2m vươn kép 4m
1
cột
47
Lắp dựng cột đèn cao 6,2m vươn đơn 4m
9
cột
48
Lắp dựng cột đèn cao 4,4m
6
cột
49
Lắp dựng cột đèn cao 2,9m
4
cột
50
Luồn cáp ngầm cửa cột
42
đầu cáp

Phân tích bên mời thầu

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Trung tâm Quản lý bảo trì các công trình như sau:

  • Có quan hệ với 95 nhà thầu.
  • Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
  • Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0,00%, Xây lắp 48,59%, Tư vấn 42,37%, Phi tư vấn 9,04%, Hỗn hợp 0,00%, Lĩnh vực khác 0%.
  • Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 672.256.483.353 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 646.435.539.026 VNĐ.
  • Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,84%.
Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 46

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây