Thông báo mời thầu

Thi công xây dựng

Tìm thấy: 09:58 13/12/2024
Click để xem phân tích của DauThau.info (bạn sẽ bị trừ 2 điểm).
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Xây lắp
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữaTrường mầm non số 1 Sá Tổng, huyện Mường Chà
Tên gói thầu
Thi công xây dựng
Mã KHLCNT
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn ngân sách dự phòng năm 2024
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh
Địa điểm thực hiện gói thầu
Huyện Mường Chà, Tỉnh Điện Biên
Địa điểm thực hiện gói thầu (Sau sáp nhập)
Thời điểm đóng thầu
09:18 19/12/2024
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
60 Ngày
Số quyết định phê duyệt
69/QĐ-MNST1
Ngày phê duyệt
12/12/2024 22:22
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Trường mầm non số 1 Sá Tổng
Quyết định phê duyệt

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file. Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Tham dự thầu

Hình thức dự thầu
Qua mạng
Nhận HSDT từ
22:39 12/12/2024
đến
09:18 19/12/2024
Chi phí nộp E-HSDT
220.000 VND
Địa điểm nhận E-HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Thời điểm mở thầu
09:18 19/12/2024
Địa điểm mở thầu
https://muasamcong.mpi.gov.vn
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức đảm bảo dự thầu
Cam kết
Số tiền đảm bảo dự thầu
6.000.000 VND
Số tiền bằng chữ
Sáu triệu đồng chẵn
Thời hạn đảm bảo
90 ngày kể từ thời điểm đóng thầu 19/12/2024 (19/03/2025)

Thông tin hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách đơn vị tư vấn đã tham gia gói thầu

STT Tên đơn vị tư vấn Vai trò Địa chỉ
1 Công ty TNHH tư vấn và xây d ựng 3 7 tỉnh Địên Biên Tư vấn lập E-HSMT Số nhà 330 tổ 15 phường Mường Thanh thành Phố Điện Biên Phủ, Phường Mường Thanh, Thành phố Điện Biên Phủ, Tỉnh Điện Biên
2 CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÙNG PHÁT Tư vấn đánh giá E-HSDT Số nhà 048, tổ 10 - Phường Đoàn Kết - Thành phố Lai Châu - Tỉnh Lai Châu

Yêu cầu về thiết bị thi công chủ yếu

STT Loại thiết bị và đặc điểm thiết bị Số lượng tối thiểu cần có
1
Máy khoan mài
1
2
Máy đục
1

Danh sách hạng mục xây lắp:

Mẫu số 01A. Bảng kê hạng mục công việc:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mô tả công việc mời thầu Khối lượng Đơn vị tính Yêu cầu kỹ thuật/Chỉ dẫn kỹ thuật chính Ghi chú
1
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
2.799
100m2
2
Xử lý chống thấm quanh miệng ống, quấn gioăng trương nở, rót vữa silka
8
cổ ống
3
Lắp đặt ống nhựa PVC D90
0.36
100m
4
Lắp đặt cút PVC D90
8
cái
5
Cầu chắn rác F110
8
quả
6
Đai sắt F10 + vít nở neo giữ ống
40
cái
7
Lắp đặt các loại đèn ống dài 1,2m, loại hộp đèn 1 bóng
6
bộ
8
Phá dỡ bờ nóc, bờ chảy xây gạch
56.8
m
9
Tháo dỡ mái bằng thủ công, chiều cao <= 6m
212.556
m2
10
Phá dỡ các kết cấu trên mái bằng, xi măng láng trên mái
269.99
m2
11
Tháo dỡ thiết bị điện trong nhà và di chuyển đồ trong phòng, tháo dỡ ống thoát nước mái, vệ sinh công trình sau khi thi công
12
công
12
Tháo dỡ cửa bằng thủ công
29.108
m2
13
Tháo dỡ hoa sắt cửa
21.6
m2
14
Cạo bỏ lớp sơn trên bề mặt kim loại
92.228
m2
15
Phá lớp vữa trát tường ngoài nhà
187.462
m2
16
Phá lớp vữa trát tường trong nhà
134.7
m2
17
Phá lớp vữa trát cột, trụ
22.164
m2
18
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần ngoài nhà
109.702
m2
19
Phá lớp vữa trát xà, dầm, trần trong nhà
79.73
m2
20
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ ngoài nhà
46.866
m2
21
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần ngoài nhà
27.426
m2
22
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt xà, dầm, trần trong nhà
19.932
m2
23
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ trong nhà
142.954
m2
24
Cạo bỏ lớp vôi trên bề mặt tường cột, trụ
5.542
m2
25
Bốc xếp vận chuyển phế thải các loại
11.804
m3
26
Vận chuyển phế thải trong phạm vi 1000m bằng ô tô - 7,0T
11.804
m3
27
Lắp dựng dàn giáo ngoài, chiều cao <= 16 m
3.996
100m2
28
Quét dung dịch chống thấm mái, tường, sê nô, ô văng …
269.99
m2
29
Láng sênô, mái hắt, máng nước dày 1cm, vữa XM M100
269.99
1m2
30
Tra bịt keo, sửa chữa tôn lợp mái
212.556
m
31
Lợp lại mái tôn
212.556
1m2
32
Trát trụ, cột, lam đứng, cầu thang, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
22.164
m2
33
Trát tường ngoài, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
187.462
m2
34
Trát xà dầm, vữa XM M75 80%
189.432
m2
35
Trát gờ chỉ, vữa XM M75
142.08
m
36
Trát tường trong, chiều dày trát 1,5cm, vữa XM M75
134.7
m2
37
Thay mới 25% ô kính mới
5.1
m2
38
Sửa cửa, lan can
10
Công
39
Sơn sắt thép - 1 nước lót, 2 nước phủ
92.228
1m2
40
Lắp dựng khuôn cửa đơn
119
m cấu kiện
41
Lắp dựng hoa sắt cửa
21.6
m2
42
Lắp dựng cửa vào khuôn
28.524
m2 cấu kiện
43
Sơn tường ngoài nhà không bả - 1 nước lót, 2 nước phủ
399.162
1m2
44
Sơn dầm, trần cột, tường trong nhà không bả -1 nước lót, 2 nước phủ
377.316
1m2
45
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x10mm2
40
m
46
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x6mm2
50
m
47
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x4mm2
60
m
48
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x2.5mm2
80
m
49
Lắp đặt dây dẫn 2 ruột 2x1.5mm2
120
m
50
Lắp đặt công tắc - 2 hạt trên 1 công tắc
4
cái

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Thi công xây dựng". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Thi công xây dựng" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 40

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây